Đầu tư bds phú yên

chắc cungx có lý do chứ cụ? đất cửa sông hoặc nền đất yếu?
Cụ không thích cửa sông à? Mặt biển chắc cũng nền đất yếu, mặt sông bây giờ đắt lắm cụ ạ, e cũng nghĩ như cụ nên "PHẢI" mua vào bên trong cho nền đất chắc cụ ạ.

thang3393

Xe hơi
Giờ giá đất Phú Yên ảo lắm ạ. Toàn dân HN mua đi bán lại cho nhau thôi. Em mới từ trong đó ra.

Tranviet236

Xe tải
Cụ nào có thống kê các khu kèm bảng giá khu vực đất biển phú yên không ạ em cũng đang quan tâm .

MRKHOAI87

Xe hơi
Em t
Cụ nào có thống kê các khu kèm bảng giá khu vực đất biển phú yên không ạ em cũng đang quan tâm .
;d
cụ ib vùng kín em sđt em share cụ ít thông tin trong đấy. em thích đất Phú Yên cũng lâu mà Bác Hồ chưa cho phép :D

Trung tâm thành phố Tuy Hòa cách biển ko quá 500m-800m đi bộ giá thấp nhất và cao nhất giờ khoảng bao nhiêu các cụ nhỉ ? :)

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Giờ giá đất Phú Yên ảo lắm ạ. Toàn dân HN mua đi bán lại cho nhau thôi. Em mới từ trong đó ra.
Chuẩn ạ. Naem ngoái em đi hỏi mà cùng 1 mảnh 3 giá chênh nhau 5 tỉ.

tranchibang

Xe tải
em thấy phú yên bão nhiều mà bão lớn. giá mấy năm qua cũng bị đẩy cao, ko nên

301kmh

Xe hơi
Các bác cho em hỏi, em đang muốn đầu tư mảnh đất ở Phú yên vì thấy thiên nhiên cũng nhiều tiềm năng quá, nhưng cơ sở hạ tầng và các dịch vụ đi kèm vẫn chưa có gì. Em đang hứng thú với mấy mảnh ở phường 9 mà chủ đất đòi tận 25_27tr/m2 ạ. Em băn khoăn quá. Theo các bác, đất ở phú yên có đáng để đầu tư không ạ? Mong được các bác chỉ giáo. Em cám ơn các bác ạ
Phú yên, Bình định đang hot đó cụ ơi, tiềm năng mới thay thế cho ĐN, tuy cao nhưng quan trọng là còn cao nữa !!!

Halinh07

Xe tăng
Em thấy đất mặt biển Đông Hoà hơn 10 triệu/m2 thì cũng không phải là đắt. Giá đó hoàn toàn mua để lâu được. Nước mình được bờ biển dài rất giá trị. Năm trước em mua theo cô em cũng được 1 mảnh để già có chỗ mà đi

Tranviet236

Xe tải
Phú yên có mấy khu : Tuy hòa, Đông hòa, Sông cầu theo thứ tự từ cao xuống thấp
Khu đông hoà và sông cầu giá rổ giờ tầm bao nhiêu cụ ơi , đất dự án đã có sổ hoặc đất đấu loanh quanh cách biển dưới 1km thì tầm bn vậy cụ

krutoi

Xe tải
Cụ ib cho e như câu hỏi cụ kia nhé, e cũng đang lọ mọ mua ven Tuy Hoà chỗ Sông cầu hay vịnh Xuân đài cho rẻ để làm cái doanh trại bé bé chuẩn bị vào dưỡng già với biển cát.

cuccu140690

Xe hơi
Còn cụ nào ở Phú Yên ko ??? Em cũng đang trong này cần kết nối với các cụ quan tâm đầu tư trong này.

nhaxe

Xe máy
phú yên giờ hết vẹo rồi, giá đang ở khúc trên mua cũng có lời đó nhưng phải dài hạn lắm

Võ Nam Bđs

Xe máy
Phú Yên giờ đang ở thời điểm triển vọng nhất đó các cụ. Anh Dương trong nhiệm kỳ 5 năm tới sẽ là người dẫn đầu phát triển hạ tầng, thu hút đầu tư và quy hoạch tỉnh. Các cụ nếu quan tâm chi tiết sẽ thấy, Phú Yên đang liên tục bán đấu giá đất vàng cho các chủ đầu tư để lấy tiền xây dựng cơ sở hạ tầng và quy hoạch. Bản chất là sự phát triển nóng nhờ đổi đất lấy hạ tầng.

1. Về quy hoạch, em xin khẳng định 100% với các cụ, quy hoạch tuyến du lịch của Tuy Hòa (dọc theo đường Hùng Vương về biển) đẹp hơn Nha Trang, đẹp hơn nhiều Quy Nhơn, đẹp hơn Phan Thiết và em k buồn so sánh với mấy thành phố biển Bắc Trung Bộ.

2. Các tập đoàn Hà Nội đang về đầu tư ở Phú Yên rất nhiều từ lời mời của anh Phạm Đại Dương. Tiêu biểu gần đây là tập đoàn Nam Cường mới mua 1 mảnh đất 5ha sát biển của tỉnh để xây khách sạn resort với giá 433 tỷ. Chưa kể một số mảnh vài chục ha phía Nam Hùng Vương đang trong diện tranh nhau.

3. Một tòa nhà 27 tầng như Apec Mandala chỉ cần 3 năm kể từ lúc bàn giao đất tới khi đi vào vận hành, với tốc độ thông qua quyết định đầu tư nhanh như hiện nay ở tỉnh em xin khẳng định bộ mặt Tp Tuy Hòa Phú Yên sẽ khác biệt hoàn toàn bây giờ sau 5 năm. Đặc biệt, phía mặt biển sẽ k bị che khuất bởi cao tầng như Nha Trang và cũng k lộn xộn như Quy Nhơn.

Bây giờ đang trong giai đoạn ảnh hưởng bởi dịch, thị trường Phú Yên k quá sôi động và theo em đang là điểm vào rất tốt với các bác có tiềm lực tài chính. Mặt đường đôi đẹp Nguyễn Tất Thành 52m giữa trung tâm có người bán chỉ 7tr/m2, các bác dòm quanh xem còn ai bằng được ạ. Cụ nào quan tâm cứ ib zalo em: 09-3456-9-389. Hiện em vừa quay lại Phú Yên kiếm ít cháo cho con ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Xecong

Xe buýt
Phú Yên giờ đang ở thời điểm triển vọng nhất đó các cụ. Anh Dương trong nhiệm kỳ 5 năm tới sẽ là người dẫn đầu phát triển hạ tầng, thu hút đầu tư và quy hoạch tỉnh. Các cụ nếu quan tâm chi tiết sẽ thấy, Phú Yên đang liên tục bán đấu giá đất vàng cho các chủ đầu tư để lấy tiền xây dựng cơ sở hạ tầng và quy hoạch. Bản chất là sự phát triển nóng nhờ đổi đất lấy hạ tầng.

1. Về quy hoạch, em xin khẳng định 100% với các cụ, quy hoạch tuyến du lịch của Tuy Hòa (dọc theo đường Hùng Vương về biển) đẹp hơn Nha Trang, đẹp hơn nhiều Quy Nhơn, đẹp hơn Phan Thiết và em k buồn so sánh với mấy thành phố biển Bắc Trung Bộ.

2. Các tập đoàn Hà Nội đang về đầu tư ở Phú Yên rất nhiều từ lời mời của anh Phạm Đại Dương. Tiêu biểu gần đây là tập đoàn Nam Cường mới mua 1 mảnh đất 5ha sát biển của tỉnh để xây khách sạn resort với giá 433 tỷ. Chưa kể một số mảnh vài chục ha phía Nam Hùng Vương đang trong diện tranh nhau.

3. Một tòa nhà 27 tầng như Apec Mandala chỉ cần 3 năm kể từ lúc bàn giao đất tới khi đi vào vận hành, với tốc độ thông qua quyết định đầu tư nhanh như hiện nay ở tỉnh em xin khẳng định bộ mặt Tp Tuy Hòa Phú Yên sẽ khác biệt hoàn toàn bây giờ sau 5 năm. Đặc biệt, phía mặt biển sẽ k bị che khuất bởi cao tầng như Nha Trang và cũng k lộn xộn như Quy Nhơn.

Bây giờ đang trong giai đoạn ảnh hưởng bởi dịch, thị trường Phú Yên k quá sôi động và theo em đang là điểm vào rất tốt với các bác có tiềm lực tài chính. Mặt đường đôi đẹp Nguyễn Tất Thành 52m giữa trung tâm có người bán chỉ 7tr/m2, các bác dòm quanh xem còn ai bằng được ạ. Cụ nào quan tâm cứ ib zalo em: 09-3456-9-389. Hiện em vừa quay lại Phú Yên kiếm ít cháo cho con ạ.
Cụ còn làm đất Pyen không ah