Đầu tư đất ngoại thành hà nội tầm nhìn 2030

mrbe6886

Xe hơi
Tụi em chỉ chơi giấy sổ đỏ, chứ không chơi giấy lộn cụ à, giấy lộn của cụ thích in bao nhiêu, tụi doanh nghiệp nó in cho cụ, chứ giấy sổ đỏ tụi TNMT nó ko in linh tinh đc. Nhưng chúc cụ phát đạt vì Tầm dịch bệnh corona thế này, giấy lộn của cụ lại có giá, bên Hồng Koong mới có băng cướp chỉ đi cướp giấy lộn, ko cướp tiền bạc.
Em cùng quan điểm với cụ,tốn tí nhưng cứ sổ đỏ chắc chắn mà chơi.

duong donte

Xe tải
Theo em thì sắp tới ở đâu có đường xá kết nối tối với nội thành thì chỗ đó ngon thôi.
Mạn phía tây thì có, đường vành đai 3 trên cao, trục Tây Thăng Long kéo dài từ Tây Hồ Tây qua Bắc Từ Liêm lên Đan Phượng, trục Hoàng Quốc Việt kéo dài từ Hoàng Quốc Việt qua Bắc, Nam Từ Liêm, Hoài Đức. Trục vành đai 3,5 và cầu Thượng Cát nối từ đại lộ Thăng Long sang Đông Anh. Ngoài ra còn có đường 70 mở rộng kéo từ Nhổn đến cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ.

Mạn phía đông thì có mấy công trình mới khởi công gần đây như cầu Vĩnh Tuy 2. Lại có thằng đại gia Vin xây dựng rất nhiều công trình lớn ở Gia Lâm như Vinhomes Ocean Park, đại học VinUni, khu vui chơi Vinpearl Land. Trong kế hoạch còn có cầu Trần Hưng Đạo nối từ cuối đường Trần Hưng Đạo sang Long Biên.

Phía Bắc thì sắp có cầu Tứ Liên và rất nhiều công trình lớn dọc 2 bên đường Võ Nguyên Giáp.

Ngoài ra còn các dự án đường sắt đô thị chuẩn bị xong (Cát Linh - Hà Đông, Nhổn - ga Hà Nội) và sắp làm (tuyền Nội Bài - Nam Thăng Long - Trần Hưng Đạo - Thượng Đình - Hoàng Quốc Việt), kéo dài tuyến Nhổn - ga Hà Nội đến quận Hoàng Mai, tuyến từ Hồ Tây lên Hoà Lạc.

Đưa lên bàn cân thì mình thấy mạn Hoài Đức, Đan Phượng và các phường ở góc xa của quận Bắc Từ Liêm còn nhiều tiêm năng tăng giá.
Cụ nhớ quy hoạch quá, mời cụ ly.

Qtv

[Tịch thu bằng lái]
E đang đánh lô to mạn xa hơn. Hóng các cụ mợ để cơ xấu chuyển dịch dần về thủ đô

Theo em cứ khu nào mà nhiều người khuyên mua thì bác né cho em vì nhiều người thấy ngon thì nó lại không ngon nữa rồi vì bị làm giá nhiều, lao vào chỉ là f mấy thì mất tiền thôi, Phú quốc là một bài học vv...tiềm năng rồi quy hoạch về cơ bản nó chỉ là cái bánh vẽ thôi.

hdaitech

Xe buýt
Theo em cứ khu nào mà nhiều người khuyên mua thì bác né cho em vì nhiều người thấy ngon thì nó lại không ngon nữa rồi vì bị làm giá nhiều, lao vào chỉ là f mấy thì mất tiền thôi, Phú quốc là một bài học vv...tiềm năng rồi quy hoạch về cơ bản nó chỉ là cái bánh vẽ thôi.
Cụ nói có lý đó. Ai cũng thấy nó ngon thì chắc chắn giá nó đã bị đẩy lên cao rồi. Chứ chả ai dại mà thấy nó ngon, rẻ có tiềm năng mà lại tốt bụng nhường ông khác mua cả.

hero Vu

Xe tải
Tiềm năng trong 20 năm thì cụ xuống Hòa Lạc, Xuân Mai, Phú Xuyên, Sơn Tây
Tiềm năng trong 10 năm thì cụ mua Hà Đông, Hoài Đức, Long Biên
Tiềm năng trong 5 năm thì cụ mua Nam Từ Liêm, Bắc Từ Liêm
Cụ tham khảo nhé
E mua ở Mỗ Lao, có tiềm năng trong 10 năm tới ko cụ?

Cụ nói có lý đó. Ai cũng thấy nó ngon thì chắc chắn giá nó đã bị đẩy lên cao rồi. Chứ chả ai dại mà thấy nó ngon, rẻ có tiềm năng mà lại tốt bụng nhường ông khác mua cả.
Bác có thấy dân mình giờ khôn k, đẹp ngon thì họ đã húp hết rồi,đến lượt mình thì chỉ còn vỏ thôi ^^

E có mảnh ở Thanh Trì liền kề Hoàng Mai mà 10 năm giá ko hề nhúc nhích...thấy các giao dịch gần đây vần chỉ loanh quanh 30tr/m2

Ku Xit

Xe tải
Em thấy mạn Biên Giang ở Hà Đông (qua cầu Mai Lĩnh) giá cả bây giờ vẫn hợp lý. Sắp tới đường 6 mà mở rộng thì có thể sẽ tăng tốt hơn. Lâu nay toàn mức tăng tự nhiên.

Skoda_Favorit

Xe container
Hiện tại đất hà nội khu vực các huyện ngoại thành có tiềm năng phát triển cao ở giai đoạn 2025-2030 các cụ cao nhân cho ý kiến để anh em đầu tư để đó khoảng 10 năm nữa ngủ dậy là có tiền nghỉ hưu không ạ :P
Tính xa quá :D Cụ! 9-10 năm lận! Nhỡ ngủ không dậy thì phí!

tien123

Xe tải
Tầm nhìn 5 năm các cụ thấy đất Sóc Sơn hoặc Thường Tín được ko ạ?
Sóc sơn giờ cũng đang sốt giá rồi cụ. Đất mặt ql3 khu cách ngã 4 500m đã lên hơn 100tr 1m. Trong các xã giá cũng lên 5 7 giá rồi. Khu cạnh chợ đã bán giá 70tr.

bosuutapcrv2017

Xe tải
Em thấy mạn Biên Giang ở Hà Đông (qua cầu Mai Lĩnh) giá cả bây giờ vẫn hợp lý. Sắp tới đường 6 mà mở rộng thì có thể sẽ tăng tốt hơn. Lâu nay toàn mức tăng tự nhiên.
Cụ có lấy bên đó k? Bà chị em có mảnh ở tổ 4 nhân huệ đồng mai cắt làm mấy miếng dc đấy