Đầu tuần tới, Honda Việt Nam sẽ trình làng SH nội địa hóa 93%!

tainon

Xe điện
con này rồi cũng giống airblade đời sau, nói chung mọi người cứ chê nhưng vẫn rất nhiều người đi, nhưng chỉ có 1 phiên bản thấy ở vn còn xe Thái vẫn giữ giá và dáng cũ, SH mới chắc cũng sẽ như thế. VOTE cho SHVN đời đầu và SH nhập :))
Lần đầu tiên em nghe thấy có SH sản xuất ở Thái.

tudepzai

Xe hơi
cái đầu quá xấu thất vọng quá , trông cứ như là xe vision hix

Tyhuu88

Xe buýt
Bé ngồi trên xe ngon thật, chả biết tốt ko chỉ thấy cánh pn đú theo mỗi lần dắt con này trong bãi xe ra khốn khổ.

huongtuan

Xe tải
Em thấy cua mề lắm ạ. Như kiểu nhặt mỗi hãng 1 kiểu rồi lắp vào í

tainon

Xe điện
Nói chung thấy nhiều bác cứ chê bai đồ của VN sản xuất...từ Samsung Bắc Ninh, Pi Vn giờ đến Honda VN, em nghĩ người VN dùng hàng VN thì kinh tế ta mới phát triển được, cung đủ cầu lúc đó sẽ nghĩ tới xuất....nhiều bác ưa nhập nhưng thực tế chỉ làm giàu cho mấy cơ sở tư nhân nhập về và hét giá :-s ( đấy là quan điểm riêng e)
Tại VN mình có nhiều người giầu quá nên không thích mua đồ ít tiền dùng thôi mà, bảo sao lắm siêu xe, thời gian công nhân bên Ý nó ngáp vài cái đã bằng lương công nhân ở mình làm cả ngày làm gì xe nó chẳng đắt vì nó đắt nên nghĩ là nó tốt, quan niệm hàng hóa xuất sứ ở nước phát triển là tốt vẫn còn ăn sâu vào ý thức dân ta.:-??

classic2k6

Xe tải
để em nói như thế này nhé !
khi LX vn mới ra , có cái mào gà => các bác chê xấu , tìm cách tháo nó ra , nhưng sau này bản nhập cũng có cái mào gà , thành ra là chả ai để ý đến cái mào gà nữa , cứ mua mà đi
khi Liberty mới ra tay xách ngắn => các bác thi nhau bỏ tiền ra độ nó thành tay xách dài rồi đủ các kiểu =)) , và bi giờ xin mời các bác kiểm tra xe trên web , liberty nhập về đời 2011 cũng tay xách ngắn như vậy =))))
và cũng tương tự với SH thôi , 1 dòng xe toàn cầu , ko phải Honda VN muốn vẽ hươu vẽ vượn là được , phải do hãng mẹ thiết kế , và VN được ưu tiên là nơi sản xuất và xuất hiện đầu tiên , 1 thời gian nữa khi dòng cũ ngừng sản xuất thì xe nhập cũng như vậy thôi :D
cá nhân em thấy SH mới rất đẹp :D giá hợp lý , đảm bảo từ giờ đến tết thì chạy đầy đường :D

leoNTV

Xe tải
các bác cứ chê hàng việt nam mình sx thế !! nhu cầu sắm ngoại là điều cần thiết nhưng với cái giá đó mà động cơ cũng ổn thì cũng đáng suy nghĩ lắm ạ !! mặc dù là hàng việt nam :D em này sẽ hot như Li i.e thôi ^^! Pi lại đau đầu rồi đây

leoNTV

Xe tải
Bác nào đang có í định mua Li hay Lx cần suy nghĩ lại rồi =))

nchmaster

Xe hơi
để em nói như thế này nhé !
khi LX vn mới ra , có cái mào gà => các bác chê xấu , tìm cách tháo nó ra , nhưng sau này bản nhập cũng có cái mào gà , thành ra là chả ai để ý đến cái mào gà nữa , cứ mua mà đi
khi Liberty mới ra tay xách ngắn => các bác thi nhau bỏ tiền ra độ nó thành tay xách dài rồi đủ các kiểu =)) , và bi giờ xin mời các bác kiểm tra xe trên web , liberty nhập về đời 2011 cũng tay xách ngắn như vậy =))))
và cũng tương tự với SH thôi , 1 dòng xe toàn cầu , ko phải Honda VN muốn vẽ hươu vẽ vượn là được , phải do hãng mẹ thiết kế , và VN được ưu tiên là nơi sản xuất và xuất hiện đầu tiên , 1 thời gian nữa khi dòng cũ ngừng sản xuất thì xe nhập cũng như vậy thôi :D
cá nhân em thấy SH mới rất đẹp :D giá hợp lý , đảm bảo từ giờ đến tết thì chạy đầy đường :D
e thấy Li vẫn tay xách dài mà :| cụ cho e link tham khảo Li nhập mới tay ngắn với :-?

dungk7b321

Xe hơi

Dioxin

Xe đạp
Dần dần rồi sẽ wen thôi ,mình thấy đc đó chứ . ra rồi cụ nào máu thì cứ xúc thôi, chẳng ai mà dỗi hơi đi so sánh đẳng cấp với cái xe đâu ngoài mấy ông con choai choai

trần thành

Xe hơi
Theo em vành nên sơn đen , đèn pha thì để như trước là đẹp hơn rất nhiều

kendiprai

Đi bộ
xe mới này được đó, gia thành hợp lý. sx ra để cạnh tranh trực tiếp vs LX và Li :D