[VHGT] Để các cụ bình luận

Matizcoi

Xì hơi lốp
Cụ xem luật các loại xem điều nào cấm đỗ vỉa hè nói chung (trừ những chỗ có quy định rõ vỉa hè này cấm đỗ), thậm chí em còn thấy ghi vỉa hè là nơi đỗ phương tiện ạ.
Cụ tự điều nghiên và nên kinh qua cho có kinh nghiệm, em chỉ thấy vỉa hè là dành cho người đi bộ, đỗ xe ở đó có thể ghép vào lỗi dừng đỗ ko đúng nơi quy định, cụ tỉ dư nào thì mời cụ phi lên hè đỗ thử biết ngay :D

dualshock

Xe tải
Nó là do tư duy, do ý thức thôi. Ví dụ có lần em lái xe về nhà ku em họ. Trong sân nhà nó có sẵn xe (của khách) em đang nhìn chỗ đậu xe thì nó bảo anh đỗ đây (chỉ ngay sau cái xe kia). Em bảo đỗ đây tẹo xe này ko ra đc. Nó phán gọn: kệ nó ! ^^ tất nhiên là em ko đỗ thế. Thứ nhất là như vậy vô ý thức, thứ hai là đằng nào người ta bị vướng thì người ta cũng réo mình, chi bằng tránh từ đầu.

taoquandecor

Xe tải
Nó là do tư duy, do ý thức thôi. Ví dụ có lần em lái xe về nhà ku em họ. Trong sân nhà nó có sẵn xe (của khách) em đang nhìn chỗ đậu xe thì nó bảo anh đỗ đây (chỉ ngay sau cái xe kia). Em bảo đỗ đây tẹo xe này ko ra đc. Nó phán gọn: kệ nó ! ^^ tất nhiên là em ko đỗ thế. Thứ nhất là như vậy vô ý thức, thứ hai là đằng nào người ta bị vướng thì người ta cũng réo mình, chi bằng tránh từ đầu.
Cụ này comment chuẩn nhất này, ngàn like cho cụ