[Thảo luận] Để chân của 2B loại SCR thật đúng là lưỡi lê

5599

Xe buýt
Chuyện này thì sảy ra thường xuyên ở HN rồi. Nhà em hay đi trên đoạn đê la thành, nhiều hôm đang đi, bi ngay các cô các cậu đi 2b đâm vào mông. Có hôm bức xức quá, nhà em lùi cho phát ( doạ thôi), nghe thấy tiếng kêu ầm ĩ ngay ( át cả tiếng ồn ào của phố phường) hehe........

TogetherWeChia

Xe hơi
Nhiều cụ bị dính với 2B đoạn này lắm. Đoạn Nguyễn Khánh Toàn vòng cua đường Bưởi và Đào Tấn rất nguy hiểm, dễ xẩy ra va quyệt, nhất là lúc đông xe. Có cả vụ 4B táng vào nhau rồi.
Mấy ông giao thông mà làm một cái hầm chui ngắn thì đỡ bao nhiêu. Trong khi đoạn Kim Liên làm cầu vượt là xong thì ông lại chơi hẳn hầm đẹp nhất VN :21:. Đúng là....:77::77::77:

Anh_UK

Xe tăng
Công nhận em nhìn cái để chân đấy thấy ghê ghê đến người người trên xe mà khônng để ý mà vưống vào chân cũng đau, chia buồn cùng cụ vậy

O Muong Te

Xe điện
Em cũng dị ứng với SCR lắm ạ. Hôm trước bị một mợ đâm vỡ cả lazang, sau đấy mấy hôm bị một em đâm bung cản sau. Chán kinh cơ.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
SCR là sơn chống rỉ, thế mà lại mạo phạm xe bác. Hư quá!

Iron man

Xe tăng
Theo em nghĩ để chân của SCR gập lại theo hướng xuôi chiều , Nếu xe của 2 hot girl đó mà cố lách lên ( như cụ nói) thì khả năn làm rách da V2 của cụ hình như hơi khó. trừ khi lách lên rồi lại dừng lại => tiếp theo là cụ lại vượt lên => dính chưởng. Không biết suy luận của e như vậy có hợp lý không. Nếu không phải thì mong các cụ đại xá nhé. :)
Chúc các cụ tất niên vui vẻ :)

vutrungy2e

Xe hơi
lần sau gặp SCR thì trả thù:))

HaTrang

Xe tải
Cụ nói em mới giật mình, đúng là SCR, hôm nọ em đi về qua đường LLQ chỗ Bưởi, đang thi công cống nên chỉ có 1 làn ô tô và 1 làn xe máy đi qua chỗ hẹp, em đang bò chậm chậm thì 1 thằng SCR đi bên cạnh lách qua đầu xe em làm luôn 1 vết, nhưng không akay bằng việc nó lại còn dừng trước đầu xe em để ngoái lại nhìn ngó xe nó rồi lại ngó đầu xe em rồi lại ngó lại xe nó (chắc nó thấy đầu xe em xước nên nó ngó đi ngó lại 2, 3 lần xem xe nó có sao không) mặt nó đỏ gay chắc đang phê, sau khi luận ra là cái để chân nó cọ vào xe em thì nó mới dông thẳng, đường thì đông mà em không đi được vì nó dừng lại, mà em cũng không tiện xuống được vì vướng và sẽ gây tắc đường, mà nó quẹt xe em nhưng chắc nó nghĩ xe nó làm sao thì xuống bắt đền chắc? Trong khi đường đông, kể cả em có xứoc tí em cũng thôi vì mình xuống thì tắc, thế mà nó thì sẵn sàng dừng lại để ngó cái ĐCM nó . ĐCM em nghĩ sao lại có loại người chó như nó :mad:

Silent Hunter

Xe tải
Cụ nói em mới giật mình, đúng là SCR, hôm nọ em đi về qua đường LLQ chỗ Bưởi, đang thi công cống nên chỉ có 1 làn ô tô và 1 làn xe máy đi qua chỗ hẹp, em đang bò chậm chậm thì 1 thằng SCR đi bên cạnh lách qua đầu xe em làm luôn 1 vết, nhưng không akay bằng việc nó lại còn dừng trước đầu xe em để ngoái lại nhìn ngó xe nó rồi lại ngó đầu xe em rồi lại ngó lại xe nó (chắc nó thấy đầu xe em xước nên nó ngó đi ngó lại 2, 3 lần xem xe nó có sao không) mặt nó đỏ gay chắc đang phê, sau khi luận ra là cái để chân nó cọ vào xe em thì nó mới dông thẳng, đường thì đông mà em không đi được vì nó dừng lại, mà em cũng không tiện xuống được vì vướng và sẽ gây tắc đường, mà nó quẹt xe em nhưng chắc nó nghĩ xe nó làm sao thì xuống bắt đền chắc? Trong khi đường đông, kể cả em có xứoc tí em cũng thôi vì mình xuống thì tắc, thế mà nó thì sẵn sàng dừng lại để ngó cái ĐCM nó . ĐCM em nghĩ sao lại có loại người chó như nó :mad:
Tức thật nhưng ĐCM ít thôi. Nói chung va chạm với xe máy khó bắt đền lắm. Chấp nhận nó như là điều tất yếu cho nó nhẹ nhàng. Hôm trước đang đi trên đường Giải Phóng (đoạn vừa xuống cầu vượt Vọng) có ông đi Dream lơ đãng thế nào rẽ ngay trước mặt em. May thế nào mà bố ấy không ngã, xe em đẩy bố ấy lên khoảng 2m, loạng choạng tí rồi bố ấy rồ ga biến, (phải nó số em và bố xe máy ấy may). Bố ấy mà lăn quay ra chấn thương sọ não thì bỏ mẹ. Đi đường thì nhường nhịn nhau một tí cho nó an vui.

peacy

Xe máy
Hôm qua em đi Đội Cấn cũng bị 1 chú wave vượt lên quệt cho phát dài độ 30cm. Em thấy rất nhiều bác cũng dính ở Đội Cấn vào giờ tan tầm. Không tránh được các bác àh.