[VHGT] Đề nghị Bác " Ca" vào cuộc để xem quân tướng của bác thế nào có clip hot tại hải phòn

vinhchat

Xe máy
Hài quá Tân Bình Ship mà có cụ bảo con ông cháu cha. Vina xin, vina nai lưng trả nợ kia còn là tép mà cụ bảo tanbinhship là COCC.
Nhiều mối quan hệ đan chéo lắm bác ạ. Em dân đen nên có dám to tiếng đâu

mai.thanh10

Xe container
Xxx trật tự chưa kịp cập nhật quy định mới đét của bca, làm tí tranh thủ nhưng bát nháo để kiếm nồi lẩu ngày cuối tuần. Công lý từ trước tới nay chỉ là thằng hài mà thôi.
Cụ không nghe kỹ rồi. Trong clip có đoạn đại loại là công an giờ mải đi hiếp dân nên không chịu đọc :D (theo em hiểu là đọc cái tt45).

starlv

Xe buýt
gần tết r ra đường em thấy đâu đâu cũng có xxx.đói quá lăn hết ra đường

Matizcoi

Xe cút kít
Đói quá, tất cả tại anh BĐS mà ra :D

sonle77

Xe buýt
cụ mặc áo da đen râu rậm trước là dân đi tàu mà,e bít cụ này, nổi tiếng bật thuyền trưởng tanh tách :))

Bino

Xe điện
Rồi tên ĐC Ca sẽ phát biểu với báo chí về vụ này là: Đối tượng vi phạm giao thông vì thiếu hiểu biết, nếu xe cảnh sát đã chắn lối đi thì dắt xe lên vỉa hè mà đi, đi ra ngoài công an bắt là đúng rồi. Khi bị bắt lại không chịu 50/50 lại còn cãi lý với CS, khi cãi không được lại còn định dùng điện thoại kích hoạt quả bom hẹn giờ để trong cốp xe. Nhưng nhờ sự mưu trí, dũng cảm, lì lợm và bằng võ thuật điêu luyện, gần chục ae, cs CS đã lao vao bao vây túm tóc tên khủng bố lên xe và đánh hội đồng và trong lúc đang chuẩn bị đưa đối tượng này về đồn để đánh tiếp thì một bộ phận không nhỏ người dân bao gồm cả người già, phụ nữ trẻ em đã nghe theo lời kích động của các thế lực thù địch, lao ra bao vây lực lượng CS và giải cứu cho đối tượng. Trước sự bao vây của gần 1000 đối tượng, trên tay cầm toàn hung khí là bút, giấy và điện thoại, các cs CS đã buộc phải để cho đối tượng xuống xe. Đây là phương tối ưu nhất để bảo toàn tính mạng cho CS, vì nếu không trước sự manh động của người dân thì việc thả đối tương lúc này là hợp lý nhất. Còn về những người dân rồi lần lượt từng người sẽ được yêu cầu lên phường để đấu tranh khai thac sau để làm rõ hành vì tại sao lại dùng điện thoại để chống lại lực lượng chức năng. Qua vụ việc này, chúng tôi đã tuyên dương khen thưởng những CS đã có thái độ lỳ lợm trước người dân, và chúng tôi đã viết thành giáo trình để đưa vào các trường cảnh sát để đào tạo thực tế cho các CS tương lai. Xin Cảm Ơn!
Làm gì có đoạn đo đỏ ấy.

Đó là do quần chúng nhân dân bức xúc trước sự coi thường pháp luật của đương sự nên đã lao vào đánh hội đồng. Lực lượng công an Hải Phòng đã cố gắng bảo vệ đương sự nhưng do sự phẫn nộ của quần chúng quá cao nên đương sự bị một vài cú lên gối thôi.

sen

Xe tăng
em thề với các cụ: 100% công an ở Việt Nam là súc vật đội lốt người. Đếch phải em vơ đũa cả nắm đâu nhưng từ thằng to đến thằng bé đều là chó như nhau cả. Bố mất dạy đưa con m,ất dạy vào ngành, dẫn đến cả ngành đều là bọn mất dạy.

gafquef

Xe tăng
Làm gì có đoạn đo đỏ ấy.

Đó là do quần chúng nhân dân bức xúc trước sự coi thường pháp luật của đương sự nên đã lao vào đánh hội đồng. Lực lượng công an Hải Phòng đã cố gắng bảo vệ đương sự nhưng do sự phẫn nộ của quần chúng quá cao nên đương sự bị một vài cú lên gối thôi.
Vâng, em xin nhận khuyết điểm, em sẽ phê và tự phê em - Xin lỗi, xin lỗi..

Cuoc_bo

Xe máy
Diễn đàn mình vẫn còn quy mô nhỏ lắm, có bao nhiêu % dân số Vn mình sinh hoạt trên này? Vì thế, các bác nhớ đang lên face, lên yahoo, nếu tham diễn đàn khác thì copy sang. Để cho thêm nhiều người biết là phải biết luật để bảo vệ mình và những người xung quanh, và biết rõ hơn cái xã hội ngày nay nó thế nào.

do minh tu

Xe hơi
Dạo này c...h...o ở HP đứng đông lắm,các cụ chú ý nhé

ducletrung

Xe container
Theo thông tin mới nhất,mấy thằng chó xxx đến nhà cụ bị đánh xin lỗi rồi nhưng cụ ấy không đồng ý nếu hình thức kỉ luật không xứng đáng với hành vi dùng "túm tóc được gọi là đánh rồi còn gì nữa" ;))

CHIANTHI

Xe tăng
Đại ca Ca thì đưc rất đông quân đi đàn áp dân , xong về viết thành giáo án . Quân của đại ca xử dân như vậy cũng dễ hiểu .

Huy Đức

Đi bộ
Vụ này mà không lên báo à các bác? Không công khai xử lý thì vụ này chắc lại đâu vào đấy. Các quan lại bảo vệ nhau thôi, CA toàn con ông cháu cha là nhiều mà. Buồn thay cho xã hội bây giờ :-<

Bino

Xe điện
Vâng, em xin nhận khuyết điểm, em sẽ phê và tự phê em - Xin lỗi, xin lỗi..
Chú nhận lỗi thế là tốt, lần sau nói chuyện với dân là ko được mất lập trường. Chú qua phòng anh lấy giáo trình về để anh em thảo luận về hiệp đồng tác chiến nhé.

trunggthn

Xe hơi
Ca với chả cốc. Cũng chỉ đến thế mà thôi

Đam mê

Xe tăng
Chú nhận lỗi thế là tốt, lần sau nói chuyện với dân là ko được mất lập trường. Chú qua phòng anh lấy giáo trình về để anh em thảo luận về hiệp đồng tác chiến nhé.
Hj, tí sặc với cụ này ;)), trận đánh hay nhất mọi thời đại, chiến lược CA vĩ đại, Napoleon hả, Hítle hả, ĐT V N G hả, CA ko thèm chấp nhá nhá...:21: