Đề nghị các bác hộ cái biển ở ngã tư Láng - Xuân Thủy - Thủ Lệ - DH GTVT

laixegiadinh

Xe đạp
Các Bác đi cẩn thận nhá...
chỗ cầu vượt cuối đường Làng có biển tròn xanh rẽ phải (to bằng mắt muỗi - xo với lưu lượng đi lại đoạn đó)
- các bác đến đoạn đó đừng có mà rẽ trái về Xuân Thủy hoặc đi thẳng lên Thủ Lệ không là các XXX y bắt đấy nhá!
muốn đi thì rẽ phải qua công DH GTVT rồi vòng ngược lại... giá xăng tuy có lên khá cao nhưng tiền phạt cũng nhiều đó....

sáng nay thấy bắt nhiều quá! khổ quá không sướng nên báo các bác để biết.......

lenovox1

Xe tải
Ôi, không được đi thẳng lên Bưởi là như thế nào cụ nhỉ? Sao lại thế được?

Haigv

Xe tăng
Đi thẳng cũng ko đc sao, đẹt? Lâu em ko đi hướng đó, cụ nào cập nhật thêm cho mọi người biết với!

trungdv

Xe tải
Gửi các cụ cái ảnh để nghiên cứu.
Hôm trước em vừa bị tuýt ở đây, trước khi đưa giấy tờ em lóc cóc khoá xe, đi bộ lại để chụp.
Theo giải thích của xxx thì Tất cả các phương tiện ko được đi thẳng từ Đường Láng sang đường Bưởi mà phải đi vòng qua cổng trường GTVT rồi mới rẽ vào Bưởi.

chốt lại cuối cùng em bảo rõ là ghi biên bản, yêu cầu ghi rõ lỗi, biển hiệu, vị trí sai phạm thì cậu xxx này lại cười cười rồi mời em đi, chả hiểu sao nữa...........

Chỉnh sửa cuối:

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
cái này có bác đã cảnh báo rồi, tuy nhiên tối qua em vẫn thấy xe máy oto đi từ Láng, chếch phải tý, qua cái đảo bùng binh tròn là rẽ về Cầu Giấy được. đâu có qua tận GTVT??

30U-13H8

Xe hơi
chỗ cầu vượt cuối đường Làng có biển tròn xanh rẽ phải (to bằng mắt muỗi - xo với lưu lượng đi lại đoạn đó)
- các bác đến đoạn đó đừng có mà rẽ trái về Xuân Thủy hoặc đi thẳng lên Thủ Lệ không là các XXX y bắt đấy nhá!
muốn đi thì rẽ phải qua công DH GTVT rồi vòng ngược lại... giá xăng tuy có lên khá cao nhưng tiền phạt cũng nhiều đó....

Ngày nào em cũng đi từ Láng về Cầu Giấy , đi qua đảo Cầu Giấy mà chưa bị vịn phát nào nhể, bắt đầu từ hôm nay phải để ý mới được

mopmi

Xe tăng
Gửi các cụ cái ảnh để nghiên cứu.
Hôm trước em vừa bị tuýt ở đây, trước khi đưa giấy tờ em lóc cóc khoá xe, đi bộ lại để chụp.
Theo giải thích của xxx thì Tất cả các phương tiện ko được đi thẳng từ Đường Láng sang đường Bưởi mà phải đi vòng qua cổng trường GTVT rồi mới rẽ vào Bưởi.

chốt lại cuối cùng em bảo rõ là ghi biên bản, yêu cầu ghi rõ lỗi, biển hiệu, vị trí sai phạm thì cậu xxx này lại cười cười rồi mời em đi, chả hiểu sao nữa...........

Tiếc quá cụ ko ghi âm cái đoạn cụ trao đổi với xxx để e học tạp

ngungo thien ly

Xe container
cái này có bác đã cảnh báo rồi, tuy nhiên tối qua em vẫn thấy xe máy oto đi từ Láng, chếch phải tý, qua cái đảo bùng binh tròn là rẽ về Cầu Giấy được. đâu có qua tận GTVT??
Không phải là vìng qua đảo tròn đâu mà phải vòng theo cái đảo tam giác nhỏ nhỏ trồng cỏ ý, chỗ đó có mũi tên rẽ trái đấy

bangpt

Xe tải
Theo em xxx bắt là đúng vì đã có biển mà cứ đi là phạm luật. Chỗ này hướng đi từ cầu giấy đi Kim mã đường bên dưới có đường có biển 1 chiều to đùng nhưng mọi người vẫn lao vào đó ầm ầm nhưng chưa thấy xxx vợt lần nào cả.

faocau

Xe hơi

Em xoay lại dùm cụ nhé, cụ chụp thêm ảnh chỗ ngã 4 nữa thì tốt ;)

laixegiadinh

Xe đạp
Biển to thế các bác ơi :D
cụ ngồi trên xe côngtainer phán nó to... chứ cụ ngồi vào con nhỏ nhỏ và đi lúc tan sở xem có thấy nó không nhá........................................

Doang

Xe tải
Cảm ơn cụ, lâu rồi em cũng không đi hướng đó. Cái biển nhìn " yêu " quá, không để ý là lại mất xèng ngay

Quang Oriken

Xe đạp
biển thì to, đường thì nhỏ, lại không có vạch kẻ sơn phân làn đường, thế này xxx tha hồ mà bắt, dọa những ai yếu tim.

f361

Xe hơi
Cám ơn cụ nhé em đi qua đây mà chả để ý

ThaiBala

Xe buýt
Ngã ba hóa các ngã tư mà.

30U-13H8

Xe hơi

Kính thưa các cụ, mấy hôm rồi e đi đi về về qua đây vẫn thấy đi lại bình thường như chưa có biển. Không thấy xe nào bị vịn cả.

laixegiadinh

Xe đạp
sáng này lúc 8h15, có đi qua vẫn thấy có 2 bác bốn bánh đứng nói chuyện với các XXX.
các cụ 2 bánh thì thấy vẫn thỉnh thoảng được các anh gọi vào và không biết lý do làm sao..

- có cụ nào đã chỉ là vẫn rẽ ra phía ĐH GTV đi qua cái đảo tròn có cái đảo hình tam giác gần đây đươc, chắc là chỗ này để quay đầu đi về phía Cầu Giấy.
- còn các cụ đi thẳng lên phía Thủ Lệ vẫn ok.... chắc nhầm lẫn lúc trước ở đâu đó.

----- cụ cứ đi lúc nào bị báo cho mọi người ---------- XXX đã bảo rồi đi câu cá thì có cần phải bắt hết cá đâu....................

Khanhooc

Xe hơi
Xe máy cũng bắt hay sao í nhờ cụ chủ

chervolet48

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi nếu đi từ Láng sang Cầu Giấy thì có phải rẽ phải đi qua chỗ giao cắt với kim mã, sau đó mới đi thẳng sang Cầu giấy không hay đi qua cái bùng binh ở giữa rối rẽ trái đi Cầu giấy ạ.