[Camera] Đề nghị CSGT sử dụng hình ảnh này để xử phạt xe 20C-077.73 vì hành vi đi ngược chiều

dexom

Xe ba gác
Nhiều người thật không thể hiểu nổi.

cuong1903

Xe tăng
Hôm trước e đi Ninh Hiệp, qua cầu Thanh Trì, đến nút giao Phù Đổng, không kịp ép vào bên phải để rẽ phải xuống. Vượt qua lối xuống tầm 3m (còn chưa đến lối ra của nút đó). Vậy mà cũng không dám lùi xe lại phải chạy tiếp. Nên em ngưỡng mộ các cụ mạnh mẽ kiểu này lắm.

tisina

Xe máy
Đã chạy được 4b rồi, thì tiếc gì ít xăng mà sao phải gây nguy hiểm cho mọi người vậy?
Hay anh ý lại đang vội đi đón chuyên gia Nhật Bản như vụ lần trước của bác bỉm xanh trên cầu Nhật Tân????

slaz8

Xe ba gác
em ủng hộ phạt

cuti_cuti

Xe đạp
Chấm lên cho đỡ trôi. Thể loại này tước bằng lái vĩnh viễn cũng xứng đáng.

ngựa thồ

Xe tăng
Tôi nói nhỏ : bác cũng chỉ là con ngựa thồ mà thôi, con ngựa chuyên để người nông dân cưỡi lên đấy [-X. Tôi chưa gặp bác nhưng tôi nói thật đầu bác cũng chỉ thuộc dạng con ngựa nên mới phát ngôn như ngựa =)), tôi thương người đẻ ra thằng con như bác bác ạ - có lớn nhưng không có khôn =)). Tôi thì chỉ ghét những thằng ngu và tự cao tự đại thôi - những thằng kiểu như bác ấy - cả mạng bán đi không nổi 1 xu nhưng lúc nào cũng ta đây. =)). Còn tôi dám khẳng định bác kém người nông dân về tất cả mọi mặt : hình thức, kinh tế, và đặc biệt trí thức <:-P. Vì vậy nên bác chẳng hơn tôi được gì cả. Còn xin lỗi không biết bác ở chỗ nào mà bác mở mồm người ngoại tỉnh, nhưng tôi tin chăc đất HN mình trừ mấy khu phố cổ ra còn lại toàn nông dân đời mới hết , chắc bác cũng chỉ thuộc mạn HÀ LỘI nên mới phát ngôn thiếu chất muối như vậy[/QUOTE

Mà sao mày lại tự ái với bản thân. Tao nói là không thích ( cũng như mày có quyền thích hay ko thích điều này điều kia ) chứ tao có bảo tao khinh hay thù ghét họ đâu. Mày mù chữ. Tự nhiên mày lại nhảy vô cắn vậy. Còn tao tự tin gọi mày là thằng giẻ rách. Ok.

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
chắc đi nhầm đường, QL18 này nếu đi hướng cao tốc bắc ninh - nội bài mà không để ý vào đường nhánh nội bài là có thể đi nhầm.
Em có nhầm, thì xa hơn cả vài chục km mới có chỗ quay đầu thì em cũng đúng chiều đi, chứ chả có dại dột như ông nái se trên đâu cụ. Em nghĩ ông í có cái đầu gắn trên cổ để cho đủ bộ phận.

Tiểungưnhi88

Xe điện
phải phạt nặng hành vi thiếu ý thức pháp luật khi tham gia giao thông này! e ủng hộ phạt

thuannt15

Xe buýt
Những trường hợp này ngày càng nhiều, biểu hiện sự loạn pháp đang tăng dần :(

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
Tôi nói nhỏ : bác cũng chỉ là con ngựa thồ mà thôi, con ngựa chuyên để người nông dân cưỡi lên đấy [-X. Tôi chưa gặp bác nhưng tôi nói thật đầu bác cũng chỉ thuộc dạng con ngựa nên mới phát ngôn như ngựa =)), tôi thương người đẻ ra thằng con như bác bác ạ - có lớn nhưng không có khôn =)). Tôi thì chỉ ghét những thằng ngu và tự cao tự đại thôi - những thằng kiểu như bác ấy - cả mạng bán đi không nổi 1 xu nhưng lúc nào cũng ta đây. =)). Còn tôi dám khẳng định bác kém người nông dân về tất cả mọi mặt : hình thức, kinh tế, và đặc biệt trí thức <:-P. Vì vậy nên bác chẳng hơn tôi được gì cả. Còn xin lỗi không biết bác ở chỗ nào mà bác mở mồm người ngoại tỉnh, nhưng tôi tin chăc đất HN mình trừ mấy khu phố cổ ra còn lại toàn nông dân đời mới hết , chắc bác cũng chỉ thuộc mạn HÀ LỘI nên mới phát ngôn thiếu chất muối như vậy[/QUOTE

Mà sao mày lại tự ái với bản thân. Tao nói là không thích ( cũng như mày có quyền thích hay ko thích điều này điều kia ) chứ tao có bảo tao khinh hay thù ghét họ đâu. Mày mù chữ. Tự nhiên mày lại nhảy vô cắn vậy. Còn tao tự tin gọi mày là thằng giẻ rách. Ok.
Tao thì chốt lại câu thế này : cái cách đặt tên nick và cách cm của mày nó thể hiện trí tuệ của mày, thể hiện nguồn gốc của mày. Tự tin hay không mày hãy để mọi người nhận xét nhé đồ con ngựa thồ =)). Ít ra tao cũng hơn mày ở trí tuệ ngựa à =)). Tao thì khác mày ở chỗ là tao không ưa những thằng vô văn hóa như mày, chứ ngoại tỉnh hay nội tỉnh tao đều trân trọng hết. Và tao dám chắc nguồn gốc nhà mày cũng không phải nội tỉnh nên mày mới thế này [-X