[Camera] Đè ngược chiều và bị chửi

thinhtd

Xe container
Đường này 2 chiều nhé các cụ. cụ chủ quá nguy hiểm. Chỉ 1 chiều trước cửa siêu thị the manor thôi.
Hai chiều nhưng chiều ngc lại nó nằm phía bên kia, cụ coi hết cái video lúc cái xe kia nó lùi lại và quay đầu ấy. Đường 2 chiều mà 2 xe không tránh nhau được à? Phía bên kia đã kẻ vạch chỗ đỗ xe rồi.

xe lác

Xe tải
cụ đã xem hết clip chưa, em hỏi thật? cụ có thấy em lách phải để nhường cho nó mà sao đủ rộng để lên. nối đuôi sau xe em còn 3 xe nữa, vậy tức là cả 4 xe đều phải nhường đúng không ạ ?
Thế sao cụ giật tít ác vậy, làm mọi người không hiểu cứ nghĩ người ta đi sai. Cụ nên sửa lại tít đi, cụ càng giải thích càng thấy cụ chả ra làm sao. May người ta vội không xuống đôi co đấy

hoangphuc89

Xe buýt
Thật là vô ý thức quá đi mà, thực trạng đáng buồn cho 1 số bộ phận đây mà

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
Em cứ chờ mãi cái ảnh chụp biển cấm của cụ chủ, chứ xem clip có thấy cái biển tròn nào ở Ngã ba đâu mà kết luận được là họ đi ngược chiều?

Airjet

Xe máy
Cụ đúng đấy ah, mình phải hơn nó chứ. Em nhớ hồi bé cạnh nhà em có hai bà chửi nhau, một bà thì lúc đầu cứ xa xả ra ấy còn bà kia chả nói gì cứ đứng nhìn thôi. Lúc bà xa xả kia mệt rồi thì bà này mới ra bới lại vài câu, bà kia điên máu lại ra xa xả chửi tiếp rồi lại mệt quá đi nghỉ thì bà kia lại ra bồi vài câu cho đến lúc bà xa xả kia không còn hơi sức đâu mà chửi nữa. Chốt lại là nó chửi thì nó nghe cụ ah.
thích comment của cụ quá.