Dear cac cu mod/min

cn8286

Xe hơi
Dear cac cu mod/min

Em đang dùng nick: xebò.4b nhà em ko được lý do là đã bị tước quyền truy cập với lý do là "Em dùng nhiều nick".
1. Để chắc chắn thành viên dùng nhiều nick hay không các cụ vui lòng trước khi khóa có thể gửi tin nhắc nhắc nhở và đề nghĩ thành viên dùng 1 nick và cho hạn chọn dùng níck nào trước khi khóa thì em thấy hợp lý hơn việc khóa lập tức miễn lý tình ra sao.
2. trước kia em lập nick : cn8286 nhưng đã để cho gấu dùng và đã đổi sang các thông tin của gấu. Hiện tại em dùng nick xebò.4b

Vậy đề nghị các cụ mở nick xebò.4b giúp em ạ. Còn nick kia gấu nhà em thỉnh thoảng vẫn dùng, còn các cụ không ok thì khóa luôn cũng được. em sẽ lập cái khác cho gấu.

Người thật việc thật, em vào 4rum để giao lưu chia sẻ, nên các cụ chiếu theo nội quy xử phạt member cần có tình có lý.

Cảm ơn các cụ

mackmyta

Xe tăng
dùng nhiều nick làm sao mà biết đc nhỉ ! đk mỗi nick là 1 mail riêng cơ mà !
e hỏi ngu tý :D

huyphungtk

Xe tăng
dùng nhiều nick làm sao mà biết đc nhỉ ! đk mỗi nick là 1 mail riêng cơ mà !
e hỏi ngu tý :D
Quản lý bằng ip cụ ạ, cụ đăng ký đến 10nick hay 10 cái email thì vẫn chung 1 cái ip đấy, việc còn lại là của các "sếp" click vào ip đã đăng ký thì bao nhiêu cái nick trùng ip sẽ hiển thị lên cả :D.

ktm_anhsonauto

Xe buýt
Còn bài của em thì thỉnh thoảng lại bị ủn xuống cho bớt số lượng bài đi làm mất hứng!

huyphungtk

Xe tăng
Còn bài của em thì thỉnh thoảng lại bị ủn xuống cho bớt số lượng bài đi làm mất hứng!
Không phải mod ủn bài của cụ xuống đâu, vì cụ hay post bài trong box nào đó bị giới hạn thời gian gửi bài lên ví dụ như box chợ giời (chỉ được đăng 10 ngày sẽ bị xóa). Khi hết hạn đăng và bị xóa thì bài viết chính + các bài trả lời bị xóa, nên bộ đếm bài viết của website cũng sẽ trừ tương ứng số bài viết của cụ bị xóa. hì.