[Funland] Đêm ........!

Mất ngủ, tự nhiên mò vô đây, lại nằm hình dung xem mợ Xinh lung linh trông như thế nào?

Mệt rã rời vì công việc. Suốt mấy tháng gần đây gần như đêm nào em cũng thức làm việc. Vẫn biết là trong thời điểm này mình nhiều việc thì ổn hơn nhiều người. Nhưng thực sự có những lúc nản ghê. Hứa sau thời gian này sẽ đối xử tốt với bản thân hơn, ko cố thức khuya lv nữa :(
Mợ làm việc gì đó? :P. Mừng công việc nhưng nên giữ SK!

Rong Ruổi

Xe container
Gần 2h sáng ùi ạ. E tâm tư quá ko ngủ được :D

Missteen

Xe buýt
Các cụ / mợ ví nổi đau như cơn bỏng. Em thì bị bỏng 2 lần rồi. Đau thấu tim, nhưng khoảng 1-2 năm thì lành hẳn, có vết sẹo mờ, da chổ ấy trắng hơn các khoảng da chổ khác . Nếu không nhìn kỹ, sẽ không thấy rỏ .

Nhưng em đã từng chịu một nổi đau tâm hồn . Em phải trải qua 15 năm mới lành cơn đau đó. Còn nổi đau em đang mang bây giờ thì em không biết nó có lành đi đến trước ngày mình chết hay không .

Các cụ / mợ nào chưa trải nghiệm qua, thì không hiểu được đâu . Qua bao nhiêu năm, nhìn lại mọi việc, em thấy con người phải chấp nhận nổi đau và sống với nó , dù không vui. Phải chấp nhận có lúc chỉ nhìn thấy một hình ảnh gì đó, hay một ý nghĩ nào đó, sẽ lôi kéo cơn đau trở lại . Em ước rằng, phải chi có thuốc gì để uống vào, làm mình quên được tất cả những ký ức buồn phiền thì tốt biết bao nhiêu . Nhưng có người nói với em, nếu có loại thuốc đó thì con người sẽ xoá tan hết những cơn đau và xoá luôn những ký ức vui vẻ cùng một lúc. Vậy em có còn muốn không ?
Vừa uống 1 vại vang to để ngủ mà vẫn gõ phím chuẩn như này thì cảm thấy phí rượu quá :(((((

Toilaai08

Xe tăng
Lại Đêm, mà mấy đêm nay sao nó cứ lạnh lẽo sao đấy, phố xá thì buồn hiu, vắng hoe vắng hoét.

thngaylangthang

Xe ngựa
Đêm đông, xa trông cố hương....

Chanhsa

Xe điện
Mợ để e xem có chuyện gì k nhé, hi, tự nhiên biến thớt của mợ XinhlungLinh thành thớt kể chuyện ma, em cứ thấy sợ sợ sao ý.:-s
Đêm mà cụ, không có dì... thì chuyện ma là nhất, chắc mợ Xinh không giựn đâu ;;)