Đèn pha bị nước vào sửa tại VietVoiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

buituananh_as

Xe điện
Nếu là mobil 1 thì mới có giá hơn 1 củ 1 lần thay dầu. Mà gaâ thường tính luôn tiền công thay dầu vào giá dầu rồi. Gọi điện đòi tiền công thay thì thâht vãi chưởng
Cô Kt tính thì chuẩn rồi..hóa đơn ghi rõ ràng nhưng ko biết em có hở cái gì ko nên cô ý trả tiền lại cho em nhầm những 500k (em đưa cũng vội phi ra cafe nên chẳng đếm nhét túi đi luôn)..nghĩa là ko có vụ này thì em sẽ mất công là 500k đấy ạ,sau nhiều cuộc gọi và 3 cái nt thì mới đầu là đòi,sau là nhầm chỉ có 50k thôi,sau nữa là xin lỗi em nhầm và ko lấy nữa...em về mới đọc và alo lại Vòi thì xl kế toàn nhầm..
Còn dầu đích thì dầu Zic (của thằng nào em chịu)

maxspeed_90

Xe máy
Ko nên tin quá vào những lời quảng cáo trên diễn đàn, e làm 1 lần thấy quá đắt nên cạch lun r

0915966996

Xe tải
cụ này giống e,e thấy quá đắt cho các dịch vụ nên cũng k bao h sang nữa,

Makeno

Xe tăng
Các cụ bẩu rồi,... "ngu thì chết chứ bệnh tật gì...?"...! :(
Đùa cụ chủ tý, chứ chỉ có dưới cái mác anh em nhà OF này mà cụ bị dính thế, chia buồn với cụ...! :42:
Cái con mụ Bòi này giờ vưỡn chưa có gì thay đổi nhể...? :(

Martit

Xe buýt
Cách đây 2 năm e cũng vào cái Gara này 1 lần và chạy mất dép sau lần đó vì chặt chém khủng khiếp.

Tiger_King

Xe tải
Vu lay van hot qua di nuon lam trong top lam muc nay cua dien dan ah.ui than tuong ve tinh than Of cua em mot thoi.

vu van tam

Xe đạp
Thái độ coi khách hàng chẳng ra gì thể hiện:
1/ gặp KH nào vào là gạ gẫm thay đủ thứ, sau đó là chém;
2/thu tiền giá cao nhưng vô trách nhiệm, không sửa được vẫn không trả lại tiền sửa, làm hỏng thì đền 30% trừ đi tiền sửa ( trong khi đó tiền sửa KH đã thanh toán rồi); Bây giờ thì mất hút con mẹ hàng lươn;
Luôn mang trong đầu tư tưởng coi thường KH nên mọi kiến của KH đều bỏ ngoài tai, luôn mâu thuẫn và đối đầu với cộng đồng KH, cơ ngơi thì lụp xụp, quản lý thì yếu kém, thợ thì non và thay liên tục ...... có lẽ đây là gaRa hội tụ đầy đủ các yếu kém, nên phả sản là tất yếu

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cách đây vài năm em có vào bảo dưỡng 1 lần và kết quả là 102

ltgbau

Xe tăng
Em nghĩ là cụ phản ánh vụ này thế là đủ rồi, mọi người biết rồi chứ cụ chửi thêm cũng chả hơn được, nói nữa quanh đi quẩn lại lại thành ra dìm hàng dễ gây phản cảm.
Còn nói thật cụ có rủa sập tiệm, phá sản đến trăm trang em đảm bảo cũng chả thành sự thật được đâu, cháo chửi phở chửi đuổi còn chả hết khách thì họ còn làm ăn dài dài :P

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Em nghĩ là cụ phản ánh vụ này thế là đủ rồi, mọi người biết rồi chứ cụ chửi thêm cũng chả hơn được, nói nữa quanh đi quẩn lại lại thành ra dìm hàng dễ gây phản cảm.
Còn nói thật cụ có rủa sập tiệm, phá sản đến trăm trang em đảm bảo cũng chả thành sự thật được đâu, cháo chửi phở chửi đuổi còn chả hết khách thì họ còn làm ăn dài dài :P
Cụ ấy mới Post đc 28 bài thôi mà Cụ :D

supporter

Xe điện
Cháo chửi, phở đuổi vẫn đông khách vì họ có tiếng là ngon hơn nhưng hàng khác. Nhưng gara này thì ngon gì hơn các gara khác hở cụ? Hay phần đông là các cụ đến 1 lần rồi không quay trở lại nữa.
Cũng có 1 lần em định sang thay cái cao su chân máy, gọi điện báo giá em 3,5 củ trong khi đó thay trong hãng chỉ 1,5 củ. Sau lần đó em chả dám gọi nữa :D

tungphong

Xe hơi
cụ Vietvoiz này thì chán toàn tập luôn. hôm trước em vào làm sơn về được 3 tháng sau bắt đầu nổ sơn từ trong ra ngoài, con camry của em cụ ấy tư vấn thay buri boos chạy cho nó tiết kiệm, kết quả là tiết kiệm chẳng thấy đâu nhưng khó nổ thì thấy dễ nhất, mỗi khi đề nổ thì mất 1 phút, em chịu luôn, gọi cho em giang kế toán bảo xe anh khó nổ em bảo mang sang em kiểm tra cho thế là em chạy sang, sau một hồi kiểm tra xong em nó bảo là bơm xăng kém nhưng em nó lại không nhớ rằng hôm em nó thay buri cho em thì lại tư vấn thay lọc xăng nên em cũng tin tưởng thay luôn. Kết quả là chẳng biết tại sao em lại phải chịu trận rằng là vợ 2 em mang tạt khó nổ. Chán toàn tập luôn cụ à. MỘT LẦN ĐỂ NHỚ CÁC CỤ À, còn nữa nhưng kể thế là đủ cụ à, tổng thiệt hại em sửa hết gần 30 củ cơ mà.

tom082002

Xe hơi
Cụ vòi đâu rồi nhỉ?
Bg chắc chỉ có âm binh của vòi thôi:)) nói chung vietvoiz mất điểm từ khi đánh bóng xe bằng 3M ủng hộ trường sa...theo như qc của gara vv thì phải mất 3 tiếng...*** đánh xong tức thêm, nhưng đây là ct ủng hộ TS nên mọi người không có ý kiến

IZZ

Xe tăng
Làm dịch vụ thế này là dở hơi rồi, chia buồn với cụ chủ thớt. May mà gara xa em không có cơ hội thưởng thức :D

vu van tam

Xe đạp

Cụ sai rồi, cụ có thấy mình chửi câu nào đâu ( mà chỉ vietvoiz chửi chúng ta thôi) mình chỉ kể laại sự việc để các cụ biết mà tránh thôi. Khi nào cụ vào trường hợp như mình và nhiều cụ khác trong Of thì cụ sẽ hiểu. Vụ đèn mới chỉ là một vụ thôi ( Đúng sai mờii cụ đọc lại nội dung vv chat sẽ biết) còn vụ sửa xupbap để xe đấy một tuần khi lấy về phát hiện ra xe mình không vào được số lùi và 5, bi may ơ kêu như tiếng nổ xe đua . Mang lên bắt đền họ bảo không động vào mấy thứ đó, đành phải thay và sửa chỗ khác mất thêm vài chục triệu nữa ( không có chứng cứ nên mình không kể nhưng cụ nói vậy mình kể luôn cho đỡ bực) Bực nhất là chủ gara vv coi thường chúng ta, coi chúng ta là rởm đời trong khi đó nhiều cụ (trong đó có minh) vẫn góp phần nuôi họ để họ tiếp tục chửi chúng ta.

Chỉnh sửa cuối:

haitimkiem

Xe tải
Em thì cạch đến già vói Vietvoz. Em mang xe sang, làm hỏng cả xe bạn Em lại đắt. Bạn E trách Em cứ trách Em mãi. khi Em nói ve chuỵen do nó lại bảo "T ko cần Ô và bạn Ông đến đây nữa" dien het ca nguoi. sorr cac Cu Da nghe chuyen of Em voi gara nay. Em xin hết.

Chỉnh sửa cuối:

ThichToy

Xe tải
Ô em tưởng mỗi e khó chịu với VietVoiz hoá ra cũng nhiều người khó chịu nhỉ, chuyện của e là cách đây gần 2 năm em mới lấy em altis2.0, e sang phun cái gì vào gầm xe để nó bớt ồn, làm gàn xong thì em sang, để ý trên xe thấy bắn đầy nhựa xịt gầm đó lên cánh cửa và kính lái, e kêu mấy bác chủ ra, mấy bác ấy cho quân đưa xăng tẩy làm mờ cả sơn xe em, cũng ức mà ko nói đc gì, e tính đưa thêm vài cái xe của chú và thằng em lên làm nhưng thấy thế em cancel luôn.

isengineer

Xe buýt
Anh cũng thấy lạ như vậy Bầu ạ. Như vậy đâu phải chỉ mình anh là nạn nhân. Hay đồng chí Tiến Vòi thấy mặt ai hiền thì bắt nạt và đuổi thì phải. Thực sự là mình rất nhã nhặn và không hề kỳ kèo tiền nong mà nó lại nói láo với mình như vậy. Ví dụ mình tự nhiên chửi "Đ mẹ ông làm ăn như ***" và nó chửi lại thì không sao. Đây nó chửi mình trước và nói những câu chính xác là:
- Anh đ phải thợ kỹ thuật nên đ chỉ thợ sửa được. Anh học ngoại ngữ ra.
- Anh đ phải thợ mà là chủ gara nên anh không có nghĩa vụ kiếm tra xe cho em
- Em làm cho công ty nước ngoài nên phải biết teamwork nghĩa là như thế nào chứ (tiên sư nó dạy mình teamwork là gì nữa....)
Nói mãi nó không hiểu rồi cuối cùng anh điên quá cúp máy và không nghe nữa thì nó nhắn tin đại loại là mang sang sửa đền. Thôi luôn vì mang sang biết chắc dính bệnh khác. Nhà mình có gần nó đâu mà đi qua đi lại. Để con xe đến 2 tháng cuối cùng quay lại vẫn thế, mất 4 chục củ tiền sửa thì bệnh chả hết lại còn dính thêm bệnh khác. Nó biết nó gặp vấn đề với con xe đó nên làm vậy để cố tình đuổi mình thì phải. Nó nuốt trôi tiền của mình xong thì nó củ chầy bố láo với mình.
Đến giờ anh không hiểu sao cái gara đấy của nó chưa phá sản nữa. Đợt đó làm mình điên không ngủ được.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng