Đèn pha cos ngay đầu vào sân bay Nội bài

Zang-Chân-Tay

Xe buýt
Riêng em ủng hộ mạnh mẽ cho xxx bắt lỗi bật đèn pha. Em chỉ mong các xxx đặt chốt di động 1km 1 chốt để bắt. Em hay phải đi đêm nên em rất dị ứng với những tài hay đi pha mà thiếu ý thức
Em ủng hộ bắt cả xe máy giuơng pha trong nội đô. Có khi 80% bị bắt mới lần đầu biết có lỗi đấy

redflame

Xe tăng
Cái này cụ đừng trách cụ ý. Luật tây nó cũng ghi rõ: khi gặp xe đối diện hoặc xe cùng chiều phía trước cách khoảng 100m thì phải hạ cos, chứ ko nói vào khu đong dân cư. Điều này rất có lý vì nếu đi trong đêm khuya, khu đông dân cư cũng chẳng có ai, vậy bật pha cho an toàn. Còn nếu đang di trên đường quốc lộ, gặp xe trước cụ cứ dí sát pha vào gáy thì ai mà chịu nổi ?

Luật của mình vẫn còn bất cập lắm.
Vấn đề ờ chỗ nhiều ông chả có khái niệm hạ cos cụ ạ, tối nào em cũng đi qua cầu Chương Dương, đèn đường sáng choang, xe đi như rùa bò cách nhau vài mét vậy mà lần nào cũng gặp vài ông vẫn chổng ngược pha lên, éo hiểu để làm gì nữa, chói hết cả mắt

coemxinhdep

Xe buýt
Sao đi cost lại là ngu hả cụ ? Em thật với cụ là hiếm khi em đi fa. Em chỉ fa khi đi đường cao tốc và ko bao giờ để cho xe đi ngược chiều cũng như xe chạy trước phải xin hạ cost. Với em đèn fa tác dụng chính là để nháy thôi
Nói thật em ở quê ra Hà nội mà cụ..cứ tưởng đường vắng lại rộng có mỗi xe mình đi..thấy c hó nhiều nên em bật lên cho sáng để đi...tối mai em lai đi qua va se chào các chú ấy...vì gặp lại 2 hôm nữa rồi...cơ mà em ghé vào giả vờ hỏi đường vào sân bay cho các chú ấy đc làm ngưoeif tốt...hi. và nhớ bỉm xe mình...lần sau còn tránh

titalstl

Xe tải
Có thấy cắm biển khu dân cư đâu, chắc toàn dây du mục

cuongsbv

Xe tải
Dân mình nhiều người vô ý lắm. Đi trong phố hay dựng đèn pha lắm

Matizcoi

Xe cút kít
Nhiều người em tưởng mắt kém ko nhìn rõ đường phải bật pha, hóa ra là ko biết công tắc pha cos dư lào và để làm gì :D

Zune.Ngô

Xe buýt
Công nhận là cũng nên tự chú ý việc sử dụng đèn pha làm sao cho đúng, tránh ảnh hưởng đến người lưu thông ngược chiều. Em là ghét nhất mấy cái thằng đi ngược chiều không có phân cách cứng mà cứ dương pha lắm! Em chuẩn bị sẵn 4 bi-xeon rồi nên hễ ko chịu xuống pha là em cho ăn đủ luôn!

coemxinhdep

Xe buýt
Nhiều người em tưởng mắt kém ko nhìn rõ đường phải bật pha, hóa ra là ko biết công tắc pha cos dư lào và để làm gì :D
Doi khi duong vang thi de phas di...gap xxx nen gia vo ngu thoi?....