Thảo luận Đèn tiguan-2012 tối quá, cụ nào độ lên chưa

danaminhtuan

Xe tải
Link đèn của em mua là plug and play nhé, tháo đèn cũ, lắp đèn mới, cắm jack ăn ngay, chỉ cần đấu thêm nguồn cho viền đèn LED là xong. Không cần xóa lỗi gì.
Em chạy xenon quen rồi nên chạy halogen không được. Lấy xe về đầu tiên là đặt đèn về thay luôn!
Đúng rồi cái đèn là quan trọng vì nó tăng tính an toàn. Nếu là hàng cho Tiguan cắm phát ăn ngay không phải độ chế gì là tốt nhất

Bác cần ship thì có dịch vụ chuyên ship hàng rồi, ship về mang qua bên em mất chút tiền công là ok thôi. Bác cần ship em có thể hỗ trợ báo giá vận chuyển ạ. Ngoài ra khi lắp đặt phải thuê cáp VCDS tắt đèn daylight để ko báo lỗi cái này.
Màn hình thì nhiều kiểu, e thấy loại mới ra 9” ram 2G android 7.1 cũng nuột lắm rồi, có thể lắp thêm camera, vietmap, cam hành trình, áp suất lốp, tất nhiên option + thêm tiền
Có thể nâng cấp lên volang mới bổ sung thêm tổ hợp phím đa chức năng, cần CRuise control nhưng sẽ phức tạp hơn do yêu cầu dùng phần mềm coding hệ thống, chi phí cũng cao hơn do phải lắp hàng xịn chứ ko dùng hàng chị na hàng xóm đc.
Cụ còn ý tưởng nâng cấp gì ko e tư vấn nốt cho :))
Cụ check inbox giúp mình với hoặc cho mình xin số điện thoại nhé