[Funland] Đen Vâu ẩn MV “trời hôm nay nhiều mây cực”, sự tử tế hiếm hoi trong showbiz

jazzzzz

Xe lăn
Sau tai nạn máy bay trực thăng ở Hạ Long, Đen Vâu đã ẩn MV từng rất đình đám quay trên chiếc trực thăng VN-8650.
Trong cái xã hội toàn kền kền như bây giờ, cá nhân em đánh giá cao hành động này, khi vụ tai nạn xẩy ra chắc chắn sẽ có nhiều người tìm lại MV “trời hôm nay nhiều mây cực” lượng view sẽ tăng lên, theo lẽ thường đám kền kền sẽ bu vào kiếm ăn, nhưng Đen không làm vậy.

“ Đen nhận được thông tin vào lúc 21h. Khi nghe tin, chúng tôi cảm thấy rụng rời tay chân và lập tức báo với bên vận hành kênh phải khóa MV. Chúng tôi không muốn tăng lượt xem theo cách buồn bã thế này. Xin được gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình các nạn nhân trong vụ tai nạn” .

Chỉnh sửa cuối:

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Sau tai nạn máy bay trực thăng ở Hạ Long, Đen Vâu đã ẩn MV từng rất đình đám quay trên chiếc trực thăng VN-8650.
Trong cái xã hội toàn kền kền như bây giờ, cá nhân em đánh giá cao hành động này, khi vụ tai nạn xẩy ra chắc chắn sẽ có nhiều người tìm lại MV “trời hôm nay nhiều mấy cực” lượng view sẽ tăng lên, theo lẽ thường đám kền kền sẽ bu vào kiếm ăn, nhưng Đen không làm vậy.

“ Đen nhận được thông tin vào lúc 21h. Khi nghe tin, chúng tôi cảm thấy rụng rời tay chân và lập tức báo với bên vận hành kênh phải khóa MV. Chúng tôi không muốn tăng lượt xem theo cách buồn bã thế này. Xin được gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình các nạn nhân trong vụ tai nạn” .
Vâng. Mình cũng nhớ về hình ảnh này trong clip. Đúng là một hành động đáng trân trọng và đầy tình người của Đen.

Sùng A Lềnh

Xe buýt
Ở mình thường chết người ở lĩnh vực nào là cấm ngay lĩnh vực đó.
Chắc bạn Đen biết sẽ cấm bay nên khoá MV lại, vì trong MV con trực thăng này vẫn bay, đến đợt ra quân họ sẽ làm triệt để, thôi tự khoá còn hơn bị cưỡng chế khoá.

phuongmit

Xe cút kít
Chắc bạn Đen biết sẽ cấm bay nên khoá MV lại, vì trong MV con trực thăng này vẫn bay, đến đợt ra quân họ sẽ làm triệt để, thôi tự khoá còn hơn bị cưỡng chế khoá.
Chả liên quan :)) bay cứ bay, dc cấp phép chứ bay chui bay trộm đâu ;))

tự_lực

Xe buýt
Nhận xét và phân tích bao giờ cũng dễ cụ nhỉ

thinhtd

Xe container
Thế tai nạn giao thông hàng ngày thì cấm gì bây giờ cụ? Mấy bài đi về nhà gì gì đó quảng cáo honda cuối năm chắc cũng nên ạ?
Sáng em đã định còm mà nghĩ thôi, giờ lại thấy topic này nên vào vui vui tí. Định khóa đến khi nào mở lại?
Em thì chưa và cũng không có nhu cầu mò vào cái clip này chỉ vì một cái máy bay bị tai nạn. :))

Hồi trước thì thích nghe mấy bài Cô gái bàn bên, Mưa trên những mái tôn. Sau đó thì em chẳng nghe bài nào nữa.

hxduong

Xe lăn
Không đến mức cấm đâu cụ ạ.

thinhtd

Xe container
Là một cái xe chạy dịch vụ bị tai nạn. Có gì mà phải cấm?

jazzzzz

Xe lăn
Thế tai nạn giao thông hàng ngày thì cấm gì bây giờ cụ? Mấy bài đi về nhà gì gì đó quảng cáo honda cuối năm chắc cũng nên ạ?
Sáng em đã định còm mà nghĩ thôi, giờ lại thấy topic này nên vào vui vui tí. Định khóa đến khi nào mở lại?
Em thì chưa và cũng không có nhu cầu mò vào cái clip này chỉ vì một cái máy bay bị tai nạn. :))

Hồi trước thì thích nghe mấy bài Cô gái bàn bên, Mưa trên những mái tôn. Sau đó thì em chẳng nghe bài nào nữa.
Để hay không là quyền của họ vì chả liên quan gì, về mặt luật pháp thì không vi phạm vì nó chỉ là phườn tiện thôi.

thinhtd

Xe container
Để hay không là quyền của họ vì chả liên quan gì, về mặt luật pháp thì không vi phạm vì nó chỉ là phườn tiện thôi.
Em thấy báo mạng với fan tung hê quá thôi. Chứ em không quan tâm lắm.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Ý tốt của ekip thôi mà qua tư duy của cụ tiểu nhân vãi. Thời đại trèo dẫm đạp mồ mả người khác để stream đám ma thì vậy là đáng trân trọng rồi.

mrnguyen1111989

Xe hơi
Ý tốt của ekip thôi mà qua tư duy của cụ tiểu nhân vãi. Thời đại trèo dẫm đạp mồ mả người khác để stream đám ma thì vậy là đáng trân trọng rồi.
Tôi cũng đồng ý với Đen và bạn. Trong xã hội nhiễu nhương, người ta vì danh lợi mà bất chấp tất cả. 1 hành động nhỏ của Đen cũng như 1 ánh sáng trong cuối đường hầm. Có lẽ với nhiều người hành động như vậy là rất bình thường. Vâng, nó rất bình thường như mình giúp đỡ người già qua đường, trả lại đồ đánh rơi cho người mất. Nhưng nó bất bình thường khi ở chổ: vô văn hoá, mất dạy, lố lăng như showbiz Việt. Việt này đc báo chí tung hô thì mình thấy ko có gì là sai. Có khi lại là hay, khi những cái mất dạy đc các nhà báo tham tiền lăng xê tràn ngập trên các mặt báo. Thì điều tốt đẹp đc lăng xê thì bị cho là quá lên. Có lẽ đã đến lúc phải xem lại văn hoá trong nước rồi. Tụi báo chí đầu độc ghê quá

Vinhdq164

Xe buýt
Việc quá bt mà chả có gì mà các bố cứ làm quá nó nên. Cũng chả ai rảnh mò vào xem video đó nếu k phải là fan.

tuanzs

Xe container
Đen và ekip làm vậy là tử tế lắm rồi giữa 1 xh như bây h.
Cái máy bay VN-8650 trong clip ca nhạc chính là cái hôm qua rơi ở Hạ Long.
Chả hiểu các cụ trên muốn thể hiện cái gì nhỉ? Khen hay chê ekip Đen?

ung_sung_tu_tai

Xe container
Vâng

Trong khi những thằng làm báo "chính thống" thì lấy những thông tin/tấm hình chụp được ở hiện trưởng cứu nạn để gào lên là ' HÌNH ẢNH ĐỘC QUYỀN" để hòng câu viu

Bạn ấy bảo khoá vì k muốn tăng lượt view trong thời điểm này mà cụ. Khi nào mở thì có ekip xem tình hình rồi mở thôi.
Tôi cũng đồng ý với Đen và bạn. Trong xã hội nhiễu nhương, người ta vì danh lợi mà bất chấp tất cả. 1 hành động nhỏ của Đen cũng như 1 ánh sáng trong cuối đường hầm. Có lẽ với nhiều người hành động như vậy là rất bình thường. Vâng, nó rất bình thường như mình giúp đỡ người già qua đường, trả lại đồ đánh rơi cho người mất. Nhưng nó bất bình thường khi ở chổ: vô văn hoá, mất dạy, lố lăng như showbiz Việt. Việt này đc báo chí tung hô thì mình thấy ko có gì là sai. Có khi lại là hay, khi những cái mất dạy đc các nhà báo tham tiền lăng xê tràn ngập trên các mặt báo. Thì điều tốt đẹp đc lăng xê thì bị cho là quá lên. Có lẽ đã đến lúc phải xem lại văn hoá trong nước rồi. Tụi báo chí đầu độc ghê quá
Đen và ekip làm vậy là tử tế lắm rồi giữa 1 xh như bây h.
Cái máy bay VN-8650 trong clip ca nhạc chính là cái hôm qua rơi ở Hạ Long.
Chả hiểu các cụ trên muốn thể hiện cái gì nhỉ? Khen hay chê ekip Đen?

Chỉnh sửa cuối:

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Một cách để đánh bóng tên tuổi thôi. Theo tôi thì chả liên quan gì đến nhau cả.
Nếu để đánh bóng tên tuổi, để các KOL khác và Showbiz bắt chiếc thì tốt quá. Mong các KOL và sâu bitches noi theo

huyenpt.108

Xe tải
Bác nào theo dõi Đen Vâu thì biết Đen Vâu tử tế và thiện nguyện rất nhiều. Cháu thấy chẳng có đánh bóng tên tuổi hay câu view cho Đen Vâu đâu ạ :) trong video bạn ấy khóa là có sự xuất hiện của trực thăng bị rơi và cả gia đình trên máy bay nạn nhân không may không qua khỏi. Tôn trọng người đã mất là mục đích chính. Ai nói gì cháu chịu :)

Chỉnh sửa cuối: