ĐG - Phiên đấu giá đặc biệt chào mừng ngày 8/3 - Ủng hộ Quỹ từ thiện OF

ZAD Viet

Xe điện
Mấy cái này em ứ dùng được, nhà con mớ Lancom, Guccci,..dùng nó em thấy ái lắm. :P

Nhường các cụ hết!

Tứ Vạn

Xe điện
Vâng, e cũng hy vọng là các kụ/ mợ có nick trên này là người đàng hoàng. Nhưng e nói thật, ngoài đời thật, người thật, biết nhau thật, mà khi dính đến đồng tiền thật là lộ bản chất thật :)). Khi chưa dính dáng đến tiền thật thì chém ầm ầm lắm, nhìn oai phong lẫm liệt lắm, thể hiện tư cách đàng hoàng lắm8->
Em không bit là cụ có đang sinh hoạt bên hội nào không nhưng khi đã tham gia thì chắc chắn là ở đâu cũng có luật, theo đó thì sự tự trọng, bản kĩnh và tư cách đạo đức ....... được đánh giá rất cao và là những tiêu chí không thể thiếu khi chơi trên OF. Mặt khác do cụ chưa tham gia đấu giá để đóng góp từ thiện hoặc chưa là thành viên bên BVC thì những thắc mắc của cũng là dễ hiểu ợ, những cuộc đấu giá thế này ngoài mục đích giao lưu vui vẻ, thư giãn còn mang một mục tiêu chính thống là quyên góp giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn trong xã hội, đây là hoạt động mang tính truyền thống và văn hóa của nhà BVC cụ ợ. Do đó những thắc mắc của cụ sẽ không bao giờ xảy ra. Thay mặt nhà BVC hy vọng được đón cụ vào hội. THân ái.

ZAD Viet

Xe điện
cho e hỏi :

Giá cứ đấu như này, chả có đặt cọc đặt kẹo gì à, ví như e hay kụ nào đấu, thắng rồi, đến đúng trứoc khi hết giờ e bẩu : thôi, e ko đủ tiền đâu, nhường kụ đứng sau, e té, thế là đấu cho vui à, chả mất gì nhể.

E đưa ý kiến trên vì e thấy các kụ mợ đang đấu giá theo kiểu phong trào, cứ trả giá đã, tính sau, vì giá sp tăng nhanh bất thường.
Cụ không dùng thì ủng hộ cho BVC để đấu giá từ thiện đê. Thanks cụ
trước em có gửi 1 món mà!
Chả biết có được dùng không!!!

bebe

Xe hơi
keng keng, em trả cho chai Silver 1050K ạ

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
cho e hỏi :

Giá cứ đấu như này, chả có đặt cọc đặt kẹo gì à, ví như e hay kụ nào đấu, thắng rồi, đến đúng trứoc khi hết giờ e bẩu : thôi, e ko đủ tiền đâu, nhường kụ đứng sau, e té, thế là đấu cho vui à, chả mất gì nhể.

E đưa ý kiến trên vì e thấy các kụ mợ đang đấu giá theo kiểu phong trào, cứ trả giá đã, tính sau, vì giá sp tăng nhanh bất thường.
Có nhiều người tham gia mà cụ nếu chả may cụ nào thả giá lặn mất thì lại ới người sát giá đến mua có sao đâu, tiền này cũng là để từ thiện nên nhưng người ko có tâm tự sẽ xấu hổ mà ko dám vào thả vu vơ.e cũng thấy từ lúc lên trên 2 củ tốc độ của e nó có 1kb/s!!!

bebe

Xe hơi
7/3 mới đóng mà bác, bác cố chờ :)

Website
www.facebook.com

sakuda

Xe điện
mấy mấy mấy doài để em tiếp tục nào??

Mụ Bụp có thêm SP thì thêm đi coi nào?

bebe

Xe hơi
số 1 Lolita : 2.850 K