[VHGT] Đi như này bảo sao không tai nạn và tắc đường

Hôm nay em đi taxi, tới ngã tư cầu Định công tắc mãi, vướng một anh xe tải ... mãi cuối cùng anh xe tải cũng thoát đi được. Hóa ra chỉ là vướng một xe tập lái (em đoán thế). Ai lại giữa ngã tư chật lại quay xéo, chặn cả 4 dòng xe. Tiến cũng chả dám, lùi cũng dát ko lùi... vì các xe chỉ cách nhau cỡ 50 -70cm thôi :)
Tóm lại ko đi được là cứ ỵ ra đấy.
hì hì, mới tập lái thì thông cảm cho ng ta cụ ơi. như hồi e mới tập đi xe tay côn, ra đường chết máy dúi dụi, nhưng hên là toàn gặp mấy bác ô tô lịch sự vì chắc nhìn là biết mới đi côn, k bấm còi giục , chờ e số côn nổ được máy đi tiếp nên e k bị cuống :D

anhtho

Xe ngựa
hì hì, mới tập lái thì thông cảm cho ng ta cụ ơi. như hồi e mới tập đi xe tay côn, ra đường chết máy dúi dụi, nhưng hên là toàn gặp mấy bác ô tô lịch sự vì chắc nhìn là biết mới đi côn, k bấm còi giục , chờ e số côn nổ được máy đi tiếp nên e k bị cuống :D
Thì cũng phải thông cảm chứ biết sao. Nhưng nếu trình kém quá thì hãy tập ngoài bãi hoặc những lúc ko tắc đường cho chắc tay, chứ để vì một téo mà tắc dài hàng trăm mét thì cũng không hợp lý.
Hôm trước đi đường bờ sông Nhuệ về quê ngoại, em gặp 1 chú Civic muốn quay đầu mà mãi ko được, đường thì hẹp, 1 bên thì sông, trông chỉ trực lao xuống sông. Em xuống định quay hộ thì có chú taxi trước em đã giúp rồi. Cả gia đình sợ quá phải xuống đất đứng nhìn :)

Mrtrooper

Xe đạp
Mưa phát là như vậy ạ. Hình như các cụ ấy nghĩ mưa công an không đứng đường

Thì cũng phải thông cảm chứ biết sao. Nhưng nếu trình kém quá thì hãy tập ngoài bãi hoặc những lúc ko tắc đường cho chắc tay, chứ để vì một téo mà tắc dài hàng trăm mét thì cũng không hợp lý.
Hôm trước đi đường bờ sông Nhuệ về quê ngoại, em gặp 1 chú Civic muốn quay đầu mà mãi ko được, đường thì hẹp, 1 bên thì sông, trông chỉ trực lao xuống sông. Em xuống định quay hộ thì có chú taxi trước em đã giúp rồi. Cả gia đình sợ quá phải xuống đất đứng nhìn :)
hí hí, về cơ bản thì là thế, cơ mà lúc tập thì tập chỗ vắng nhưng tham gia giao thông mà lại tình trạng giao thông ở mình thì...thôi cũng liều ạ :D

teamee

Xe tăng
Lưu lượng vẫn thưa thớt nên chắc ko bị ùn tắc nghiêm trọng

luonlotrenpho

Xe tải
Đã ngồi sau vô lăng mà còn đi sai luật, mấy đứa tài này thoát đc vài lần nên ra đường nó oai như cóc, nó mỉm cười chạy láo cũng hay. Cũng cầu mong cho bọn nó gạp quả báo trên đường hoạc bị sida (chạy láo dễ quên mang bao lắm, và bắn nhanh như tên lửa)

taductoan

Xe điện
Văn hóa giao thông xuống cấp trầm trọng

hallo_cola

Xe hơi
Ý thức là ko có để mà so sánh có bằng con vật nữa hay không

atbich7

Xe hơi
mưa như hắt nước vào kính lái mà gặp thằng này chắc chết

FFF

Xe hơi
Cái xe màu mận ngay chân cột đèn nó định đi kiểu gì thế các cụ ~X(

hungtt7

Xe đạp
Cái xe màu mận ngay chân cột đèn nó định đi kiểu gì thế các cụ ~X(
Có vài cái xe thôi mà nhốn nháo quá các cụ nhỉ. Cái xe mầu mận đó nó thấy phía trước có khả năng tắc đường nên nó rẽ sang phải và càng làm giao thông lộn xộn hơn.