[Funland] Đi tập ở trung tâm hay tập ở nhà các xế nhỉ?

thachnguyen242

Xe đạp
Thưa với các cụ xế là tình hình dạo này cái bụng của tớ nó có dấu hiệu phình ra quá, hậu quả của 3-4 tháng chuyển sang sales, tiếp khách suốt ngày, đến nàng còn than vãn suốt ngày, soi gương thấy mất phong độ đi hẳn, thi thoảng có làm trận bóng nhưng không ăn thua. Đi tập thì thực sự không có nhiều thời gian lắm, đang tính tập ở nhà không biết các bác có cao kiến và kinh nghiệm nào không nhỉ?Có anh em nào có bài tập nào đơn giản, tốn ít time mà hiệu quả không?

fatmanbk84vn

Xe hơi
Chào cụ chủ thớt, em dạo này cũng bị phình bụng do về nhà muộn, ăn muộn, ngủ luôn.

Cũng nhiều lần hỏi câu giống của cụ chủ, nên tự mày mò vào webthehinh đọc cái thể loại bài tập, những vẫn chưa đi được.
Chỉ có 2 điều muốn nói với cụ
- Có nhiều người tập ở nhà, thân hình vẫn ngon --> Cụ có thể tự vào webthehinh, tự mày mò thông tin cho phù hợp với điều kiện của mình thì tốt hơn là áp dụng chiến thuật của các cụ khác vào.
- Có nhiều người tập ở CLB, nhưng bỏ ngay sau vài buổi --> Cũng tốn thời gian, tiền bạc

===> Vấn đề ở đây là sự kiên trì cụ ạ. Cụ cứ pick-up lấy một phương án tập đã được công nhận rộng rãi, áp dụng theo thôi.
Em cũng sắp đi tập lại đây, bụng to quá rồi.

vutranhung

Xe tăng
Theo em cụ lên đi tập ở trung tâm. Nó khí thế hơn hẳn, lấy mấy anh em đô con nhìn làm động lực. Chỗ em tập lại có cả phòng con gái bên cạnh nên anh nào cũng muốn thể hiện tập nhanh lên hơn hẳn

thachnguyen242

Xe đạp
Chào cụ chủ thớt, em dạo này cũng bị phình bụng do về nhà muộn, ăn muộn, ngủ luôn.

Cũng nhiều lần hỏi câu giống của cụ chủ, nên tự mày mò vào webthehinh đọc cái thể loại bài tập, những vẫn chưa đi được.
Chỉ có 2 điều muốn nói với cụ
- Có nhiều người tập ở nhà, thân hình vẫn ngon --> Cụ có thể tự vào webthehinh, tự mày mò thông tin cho phù hợp với điều kiện của mình thì tốt hơn là áp dụng chiến thuật của các cụ khác vào.

- Có nhiều người tập ở CLB, nhưng bỏ ngay sau vài buổi --> Cũng tốn thời gian, tiền bạc

===> Vấn đề ở đây là sự kiên trì cụ ạ. Cụ cứ pick-up lấy một phương án tập đã được công nhận rộng rãi, áp dụng theo thôi.
Em cũng sắp đi tập lại đây, bụng to quá rồi.
Em cũng tìm mấy bài tập về tập thử, đúng thật lâu lâu không vận động tập vài động tác ngồi thở như đúng rồi ấy

Mạnh Tora

Xe hơi
Theo em cụ lên đi tập ở trung tâm. Nó khí thế hơn hẳn, lấy mấy anh em đô con nhìn làm động lực. Chỗ em tập lại có cả phòng con gái bên cạnh nên anh nào cũng muốn thể hiện tập nhanh lên hơn hẳn
Nhưng mà tập lâu lâu không lên được nhìn các anh đô con xung quanh lại nản lắm cụ ạ :-|

manhetit

Xe máy
Quan trọng nhất vẫn là kiên trì dù cụ tập ở đâu chăng nữa

thachnguyen242

Xe đạp
Quan trọng nhất vẫn là kiên trì dù cụ tập ở đâu chăng nữa
Em cũng nghĩ như bác, nhưng mà theo mọi người em có nên ăn kiêng không nhỉ? Hôm qua em đi mua quả tạ về tập đc mấy phát rồi lại còn chống đẩy nữa cơ mà lâu không tập các bác biết em hít đc mấy cái không, hắn chục cái ạ :((

Mạnh Tora

Xe hơi
Em cũng nghĩ như bác, nhưng mà theo mọi người em có nên ăn kiêng không nhỉ? Hôm qua em đi mua quả tạ về tập đc mấy phát rồi lại còn chống đẩy nữa cơ mà lâu không tập các bác biết em hít đc mấy cái không, hắn chục cái ạ :((
Tập gym mà bác lại ăn kiêng thì tập sao nổi, bác tập để giảm béo thì nên chọn môn khác, còn tập để tay chân to, ngực nở nang thì phải ăn ạ, nhưng ăn uống phải đúng thôi :))

z0z0z0

Xe điện
Cứ đều đặn rủ nàng tập ngày 2 lần sáng/ tối trên sân hàng chiếu là bụng bé ngay thôi

thachnguyen242

Xe đạp
Tập gym mà bác lại ăn kiêng thì tập sao nổi, bác tập để giảm béo thì nên chọn môn khác, còn tập để tay chân to, ngực nở nang thì phải ăn ạ, nhưng ăn uống phải đúng thôi :))
Cụ có thể tư vấn cho em xem em nên tập món nào

seegame

Xe hơi
đi ra trung tâm mà tập cho no có tinh thân tập thể ,có nhiu ng tập mới vui

chichut

Đi bộ
đi ra trung tâm mà tập cho no có tinh thân tập thể ,có nhiu ng tập mới vui
Chuẩn ra trung tâm có huấn luyện lại có mấy ẻm xinh tới nên chắc chắc có hứng hơn là cái chắc hê hê, không thì bác chạy bộ ở công viên ấy, mua con chó rồi dắt nó chạy ở công viên

thachnguyen242

Xe đạp
Chuẩn ra trung tâm có huấn luyện lại có mấy ẻm xinh tới nên chắc chắc có hứng hơn là cái chắc hê hê, không thì bác chạy bộ ở công viên ấy, mua con chó rồi dắt nó chạy ở công viên
Hê hê, em không thích nuôi cho, đang tình dành thời gian đi bơi, nhưng nghĩ tới việc bơi trong nước lạnh mà nghĩ không biết uống hết mấy chai nước mắm nữa :D

chichut

Đi bộ
Hê hê, em không thích nuôi cho, đang tình dành thời gian đi bơi, nhưng nghĩ tới việc bơi trong nước lạnh mà nghĩ không biết uống hết mấy chai nước mắm nữa :D
ngoài bơi ra cụ có thể tập các thể loaaij khác mà, cứ gì bơi đâu, có thể nhảy dance sport đc mà

phạm đông

Xe đạp
Đến phòng tập có động lực tập hơn ở nhà các bác ợ

seegame

Xe hơi
quan trong là cụ có xuyên tập k thôi ,chứ tập ở đâu k quan trọng lấm