[Funland] Đi thang máy tự nhiên bị oánh

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Híc không cố chạy được hở cụ ? Xưa e dính 1 lần như cụ. Nhìn nó say rượu, mình cũng vô duyên cười cười. Nó chửi, mình thì máu chó, cũng chửi lại. Thế là Đấm nó phát vào mặt nó thấy đau hết cả tay nó thì chảy máu mồm. Xong bị 3 thằng đội nó xông phi ngã dúi dịu may e chạy nhanh hehehe. Đúng là chả dại nào bằng dại nào =))=))=))
Ko chạy đc cụ ạ, mười mấy cánh tay nó giữ thì em chạy đi đâu, đành cố chịu đòn thôi.

inovavgj

Xe container
ối giời , mọi cuộc chiến đều vô nghĩa :P

Bọn nó cũng đen cụ ạ! Giã em một lúc sau thì dân cư người ta can thì bọn này hả hê không về ngay lại tiếp tục đứng dưới tòa nhà chơi. Thì em alo gọi anh em đến choảng nhau 1 trận cũng bất phân thắng bại, choảng nhau kiểu văn minh không đồ đạc gì, CAP đến bọn em còn chưa xong thì bị bớ hết lên phường ngồi đến sáng mới đc thả, thằng kia sau thì cũng xin lỗi xin hòa giải, em thì gẫy xương sườn, bọn nó có đứa gãy tay.

beomap2

Xe container
----
Chắc nó thấy cụ cũng cứng nên nó mới im. Và nó cũng đang đi 1 mình/2 mi
-----

Tươi cười, thân thiện còn bị đánh nữa là

Thế nên phải lựa xem ăn đc ko, ăn đc thì phang luôn ko thì nhịn, e thật.
Đúng rồi, phang luôn không cần nói, đã nói là không phang.

inovavgj

Xe container
may cụ chạy đc khi 1 chọi 3

Híc không cố chạy được hở cụ ? Xưa e dính 1 lần như cụ. Nhìn nó say rượu, mình cũng vô duyên cười cười. Nó chửi, mình thì máu chó, cũng chửi lại. Thế là Đấm nó phát vào mặt nó thấy đau hết cả tay nó thì chảy máu mồm. Xong bị 3 thằng đội nó xông phi ngã dúi dịu may e chạy nhanh hehehe. Đúng là chả dại nào bằng dại nào =))=))=))

oto2banh1618

Xe điện
Tình cờ có cái clip này xem trên Youtube, cũng liên quan đến xử lý khi đi thang máy đây các cụ ạ: