[Thảo luận] Đi xe bạc tỷ, hành xử côn đồ

boydatmo

Xe đạp
mấy em teen đi cùng đại gia và ngôi xe hàng hiệu thì chân phải dài lắm các bác nhỉ.??????????????????????????????????????????

cháu lên 3

Xe container
Nói chung có trách bọn trộm thì hãy trách mình trước, trông xe ko cẩn thận thì mất là phải, ai lấy mà chả là trộm, tốt nhất trông xe thì cứ dán mắt vào xe thôi, thấy em chân dài đi qua lại ngoái theo thì đền là đúng rồi :))

boydatmo

Xe đạp
mấy quán be bé chỉ đẻ các đại gia lúp bóng thui a em minh ko lên vào. vào rồi lại ko ra đc phải ko các cụ.

boydatmo

Xe đạp
Tốt nhất chọn mấy em chân dài làm bảo vệ. mấy bác chôm có đén nhìn thấy mấy em ko còn tâm trí đâu mà lấy chộm nữa.hihi . ý tưởng hay ko các cụ.

girlxinhdatthan

Đi bộ
Bây giờ không còn đại gia đi với chân dài nữa rùi. Mốt đó rất xưa là xưa..............Ngày xưa ơi đó

ngcom

Xe tải
Chắc bắt chước theo cách anh/chị MyWay đây mà. Phải bố láo , chay bửa thì mới ăn đòn chứ.
Xe ông tác giả bài viết mà bị ntn mà nhà hàng nó ko đền thì chắc cũng đốt, cũng đấm thôi.
Xe này là nhiều tỷ chứ ko phải bạc tỷ ko đâu

Khoảng 15h hôm qua - 4/10, tại nhà hàng vịt cỏ Thúy Hằng (790 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, Hà Nội) đã ra vụ đánh người, đập phá tài sản khiến dư luận bức xúc.

Tại hiện trường, các vết máu loang lổ khắp sàn nhà. Cùng với đó, những mảnh kính, mảnh nhựa vung vãi khắp nơi.

Theo lời kể của nhân viên nhà hàng, khoảng 12h trưa cùng ngày, có một đoàn 8 thanh niên (5 nam, 3 nữ) đi xe ô tô nhãn hiệu Range Rover (trị giá bạc tỷ) đến ăn uống tại nhà hàng. Đến 15h, nhóm khách này ăn xong, yêu cầu tính tiền. Khi quản lý của nhà hàng đang cộng hóa đơn thì một vị khách nói chiếc ô tô nêu trên đã bị kẻ gian ăn trộm một bên gương, yêu cầu nhà hàng phải bồi thường.

Quản lý nhà hàng là anh Phạm Văn Đại (30 tuổi) vừa gọi điện xin ý kiến chỉ đạo của chủ nhà hàng thì bị 2 thanh niên đấm, đá, túm tóc đập đầu vào tường.

Sau đó, nhóm khách này còn dồn hết gần chục nhân viên vào một góc quán, không cho liên lạc gì ra ngoài. Cùng với đó, nhóm khách này bắt anh Đại lau rửa máu, thay quần áo, ngồi xuống một chiếc ghế để chúng tiếp tục đánh, đấm. Chúng đưa ra lời đe dọa: Phải trả luôn 15 triệu đồng, nếu không nhà hàng sẽ bị đốt!

Sự việc diễn ra đến gần 16h thì Công an phường Láng Thượng xuất hiện, đưa một số người liên quan về trụ sở công an điều tra, làm rõ.

(Theo Pháp luật Việt Nam)

Hai Quang

Xe tải
Theo em dự thì chắc thằng quản lý nó hỗn nên mới ăn đòn. Vì thực chất dân anh chị nhưng thuộc hàng đi xe đó nó cũng không bừa bãi đâu. Chỉ mấy loại choai choai mới bừa bãi.

Tungbin

Xe buýt
các chú đi xe hịn theo e đúng sai gì trên kia viết e ko quan tâm nhưng đấm đá ,.. là ko được,côn đồ. có chăng cho chú quản lí nếu láo mấy cái hự thế thôi

phocu_cb

Xe điện
Chắc cái thằng quản lý nói năng gì đó nên mới ăn đòn chứ không thì việc gì phải bị vỡ mồm như vậy?
Nói đến chịu trách nhiệm của cửa hàng cách đây tầm nửa năm em vao ngân hàng đường Nguyễn Trãi giao dịch, khi oánh xe đến nơi hỏi ông bảo vệ là đỗ xe trên vỉa hè được không nó nói được (vì ở đường này 2 làn trong là xe bus và xe đạp nên không có chỗ đỗ muỗn đỗ thì vỉa hè ).
Em vừa vào chưa nóng mông, có mấy chú xxx phường vào gọi um lên xe của ai cho kiểm tra giấy tờ....bla...bla... Em mặc kệ cứ ngồi yên xem thế nào thì có một bà chị (chắc trưởng chi nhánh hoặc kế toán trưởng) ra nói chuyện, được tý chú bảo vệ chạy vào chỉ trỏ em, em nói: chịu cái đó bảo vệ nói đỗ được thì tôi mới đỗ không thì dại gì? tưởng nhà mình làm luật rồi chứ? thế là chị kia rủ một xxx phường vào trong bàn làm việc đưa cho cái phong bì (bao nhiêu thì em chệu) và các chú xxx phường cùng dân phòng đi. Còn em thì vẫn tiếp tục làm thủ tục mà chưa kịp đưa giấy tờ cho các chú ý xem gì cả? :D
Công nhận đại diện ngân hàng chơi hơi bị đẹp ợ :D. Chắc ngại cãi nhau với khách, với cả khi đó khách vào giao dịch rất đông khoảng 15-20 mạng nên sợ mấy uy tín nếu tranh cãi với em :D
Bác may măn thật nhỉ, hôm e vào ngân hàng (tình huống giống bác) chạy ra phát bị xxx hỏi thâm luôn.

zoro1970

Xe điện
Xã hội Đại loạn, ai thích làm gì thì làm , em chệu ...X_X

chivas.royal

Xe đạp
khiếp hổ báo quá :-s

Ingo Le

Xe đạp
các chiến sĩ hổ báo quá.

bmw1226

Xe tải
Sao không đốt mẹ cái xe của tụi mất dạy đi???

Khoảng 15h hôm qua - 4/10, tại nhà hàng vịt cỏ Thúy Hằng (790 đường Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, Hà Nội) đã ra vụ đánh người, đập phá tài sản khiến dư luận bức xúc.

Tại hiện trường, các vết máu loang lổ khắp sàn nhà. Cùng với đó, những mảnh kính, mảnh nhựa vung vãi khắp nơi.

Theo lời kể của nhân viên nhà hàng, khoảng 12h trưa cùng ngày, có một đoàn 8 thanh niên (5 nam, 3 nữ) đi xe ô tô nhãn hiệu Range Rover (trị giá bạc tỷ) đến ăn uống tại nhà hàng. Đến 15h, nhóm khách này ăn xong, yêu cầu tính tiền. Khi quản lý của nhà hàng đang cộng hóa đơn thì một vị khách nói chiếc ô tô nêu trên đã bị kẻ gian ăn trộm một bên gương, yêu cầu nhà hàng phải bồi thường.

Quản lý nhà hàng là anh Phạm Văn Đại (30 tuổi) vừa gọi điện xin ý kiến chỉ đạo của chủ nhà hàng thì bị 2 thanh niên đấm, đá, túm tóc đập đầu vào tường.

Sau đó, nhóm khách này còn dồn hết gần chục nhân viên vào một góc quán, không cho liên lạc gì ra ngoài. Cùng với đó, nhóm khách này bắt anh Đại lau rửa máu, thay quần áo, ngồi xuống một chiếc ghế để chúng tiếp tục đánh, đấm. Chúng đưa ra lời đe dọa: Phải trả luôn 15 triệu đồng, nếu không nhà hàng sẽ bị đốt!

Sự việc diễn ra đến gần 16h thì Công an phường Láng Thượng xuất hiện, đưa một số người liên quan về trụ sở công an điều tra, làm rõ.

(Theo Pháp luật Việt Nam)

hazardvn

Xe hơi
Phục vụ ngoài Bắc thua xa Đà Nẵng và Miền Nam. Mình nhiều lúc đi ăn mất tiền còn mang bực vào mình. Chắc là cu Quản lý ăn nói gì nên mới bị thế.

quanghuy139

Xe tải
oh. côn đồ hung hãm. Sao p xoắn thế nhỉ. em mà là quản lý nhà hàng này thì em chiến luôn. sợ j bố con thằng nào. Nói phét thế. hé hé. té

tiendat_vn

Xe tải
hik! con ngừoi ta bây giờ bị mất lòng tin quá nhiều các cụ nhỉ ...

longbusiness

Xe hơi
Chán nhỉ .. Xh bây giờ sao đánh người dễ quá . Đánh người ta xong mà có $$ + quan hệ abc thì lại = hòa

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Sao không đốt mẹ cái xe của tụi mất dạy đi???
Em dự là cụ làm thế, sau lại có bài chửi bọn phục vụ quán XXX đốt xe của khách... Và anh em OF còn chửi và chém nhiều hơn cái bọn đánh nhau này.
Cụ tin thế ko?

hik! con ngừoi ta bây giờ bị mất lòng tin quá nhiều các cụ nhỉ ...
Không hẳn đâu cụ ạ, cách tư duy của con người đã đến lúc đổi thay, biết nhìn vấn đề đa chiều đấy cụ ạ. Thế là tiến bộ của tư duy nhân loại đấy.