Địa chỉ dán Sh uy tín !!!

tikul

Xe tăng
Kính các kụ,em có con Sh đang muốn dán lên XCL,nhưng khổ nỗi là không biết chỗ nào dán mà ngon,bổ,rẻ ( giá cả hợp lý) ợ. Có chỗ nào đáng tin cậy thì các kụ chỉ em vs :D. em cám ơn các kụ trước ạ :x

namcaothu

Xe buýt
Ở trên này cảm ơn xuông đừung mong nhận đựoc sự giúp đỡ nhé:(, đặc bịt bác phải cảnh giác với 2 nick là Liembu và ducanh91.2 ông này là 2 tay độ chuyên nghiệp, đến mức " xe vào nát như tương tàu, xe ra thì đẹp...tương đương xe vào" . Mún hỏi gì bác phải hối lộ, thớt này 2 ông ý thầu roài.ai không nghe 2 bác ý vặt...bi chơi đấy#:-s

tikul

Xe tăng
Ở trên này cảm ơn xuông đừung mong nhận đựoc sự giúp đỡ nhé:(, đặc bịt bác phải cảnh giác với 2 nick là Liembu và ducanh91.2 ông này là 2 tay độ chuyên nghiệp, đến mức " xe vào nát như tương tàu, xe ra thì đẹp...tương đương xe vào" . Mún hỏi gì bác phải hối lộ, thớt này 2 ông ý thầu roài.ai không nghe 2 bác ý vặt...bi chơi đấy#:-s
trong này mà cũng dám lộng hành ý ạ

namcaothu

Xe buýt
trong này mà cũng dám lộng hành ý ạ
Em là nạn nhân đây,cũng là nhân chứng sống đây. @@. Em vừa dán con ps ở Hưng Thịnh, cảm nhận càng ngày càng tệ bác ạ,cả mấy hàng Hùng thật mới cả giả nữa, lởm lắm rồi, làm ăn kiểu công nghiệp. Hiện tại em chưa dò đc chỗ nào, nghe ngóng dân tình, có thông tin em ới bác

Chỉnh sửa cuối:

tikul

Xe tăng
Em là nạn nhân đây,cũng là nhân chứng sống đây. @@. Em vừa dán con ps ở Hưng Thịnh, cảm nhận càng ngày càng tệ bác ạ,cả mấy hàng Hùng thật mới cả giả nữa, lởm lắm rồi, làm ăn kiểu công nghiệp. Hiện tại em chưa dò đc chỗ nào, nghe ngóng dân tình, có thông tin em ới bác
em đã vod bác,có thông tin j bác ới em vs

adidas.

Xe máy
Kính các kụ,em có con Sh đang muốn dán lên XCL,nhưng khổ nỗi là không biết chỗ nào dán mà ngon,bổ,rẻ ( giá cả hợp lý) ợ. Có chỗ nào đáng tin cậy thì các kụ chỉ em vs :D. em cám ơn các kụ trước ạ :x
đây bác ơi em có hj em dán con li rồi uy tín và làm cẩn thận kinh người tai ở đây ngta cũng vắng ko kạnh tranh thơi giàn rảnh rỗi lên làm cẩn thận và giá hạt rẻ lăm lắm

dán li chỗ # 600 em dán ở đây có 550k nhưng nói chung là dán cực kỳ cẩn thận. em dán mấy tháng rồi mà vẫn ok bác đến 29a trần phú hà đông nhé. đối diện chợ phùng khoang ý ạ miễn chê luôn. chư lên cao ba quat chúng nó làm nhanh để dc nhiều ý thì chỉ có hỏng thôi

adidas.

Xe máy
ngta cứ thấy đông thì lao vào tưởng là ngon bác ạ. thế là cnos làm nhanh cẩu thả để dc nhiều. mà dán trên mấy chỗ đấy có phải thàng chủ đâu toàn mấy thàng ranh con non choẹt mới vào nghề. dán chỗ em bảo ý a chủ dán cho luôn ngta rảnh lên làm rất tỉ mỉ. em dán con li mà mất hơn 5 tiếng đấy. lên cao bá quát thì 3 tiếng đã xong cnos làm ẩu vãi

RomeoT

Xe tải
ôi namcaothu Có quả avatar vãi nhẩy

bravochan

Xe buýt
Theo e là nên học dán để về tự dán :D

cupheu

Xe tăng
chả hiểu bô lô ba la cái gì ạ @@

Liberty29V1

Xe đạp
Bác ra 188 Đường Láng nhé.Gặp anh Hoàng Anh.Mình vừa dán con SH của mình màu cà phê và các bộ phận nhựa màu đen dán carbon tổng + là 8 Lít.Dán nhanh vãi hàng mà dán chuẩn.

doi vo danh

Xe hơi
mình cũng định đi dán đổi màu con SH mà không biết dán ở đâu được, thấy 1 số xe dán nó phồng lên nhìn chán quá.

tikul

Xe tăng
Bác ra 188 Đường Láng nhé.Gặp anh Hoàng Anh.Mình vừa dán con SH của mình màu cà phê và các bộ phận nhựa màu đen dán carbon tổng + là 8 Lít.Dán nhanh vãi hàng mà dán chuẩn.
ui,đc kụ ạ,thanks kụ,mai em mang đi dán luôn :x

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
em dán ở số 3 CBQ, chỗ khác hét gía 600k e trả 450k họ ko dán e qua số 3 họ bảo 400k, chắc cửa hàng vỉa hè bé nên giá cũng mềm hơn
thấy dán cũng cẩn thận ok
mà ngồi lúc e mới biết nơi này chuyên cán 3 lớp bán lại cho các cửa hàng khác
cái nilon 3 lớp là dán thêm 1 lớp trong suốt lên trên lớp màu
chạy tạm 1-2 tháng rồi đi sơn lại cho đẹp

ducanh91

Xe điện
Bác nói tnay khác gì chửi vào mặt e vs a.liêm chứ ???? bác mà lên 55 Sơn Tây e vặt bi bác thật luôn :-"

zo0zo0

Xe đạp
Tình hình em muốn mua 1 chiếc sh 150i đời 2008 .. Màu gì cũg đuợc ( trừ màu nâu cafe nhé ) .. Bác Nào không sử dụng nưã hay muốn lên đời thì để lại cho em nhé .. e mua để dùng ..và k tiếp thợ buôn xe nhé ..... Anh chị nào lên đời muốn bán thì cho em biết giá cả cụ thể và đời xe nhé ... liên lạc cho em qua số : 01676761990 hoặc gửi tin nhắn vào inbox cho em ... cảm ơn mọi nguời đã vào đọc ...!

Liberty29V1

Xe đạp
Bác cứ nghe em ra 188 đường Láng.Em vừa dán con SH của em màu mận sang màu cà phê.Đảm bảo dán cực chất luôn.Làm nhanh mà chuyên nghiệp.Cửa hàng lại to vãi luôn.Nhân viên gần 10 mạng luôn.Bác ra dán bác cứ bảo là em là bạn của thằng hôm vừa dán con SH màu mận chuyển sang cà phê đấy.Bạn em chỉ em tới đây.Và nói giá luôn 600K dán các chỗ màu.Còn 200K là dán giấy Carbon vào các phần nhựa đen.Bác cứ nói đúng như em bảo ấy.Nếu bác đi dán thì đi buổi sáng ấy.Vì cửa hàng ấy lúc nào cũng đông khách.Chịu khó đi buổi sáng lúc ấy ko có ai thì dán nhanh và cẩn thận hơn cho mình.

cupheu

Xe tăng
Bác cứ nghe em ra 188 đường Láng.Em vừa dán con SH của em màu mận sang màu cà phê.Đảm bảo dán cực chất luôn.Làm nhanh mà chuyên nghiệp.Cửa hàng lại to vãi luôn.Nhân viên gần 10 mạng luôn.Bác ra dán bác cứ bảo là em là bạn của thằng hôm vừa dán con SH màu mận chuyển sang cà phê đấy.Bạn em chỉ em tới đây.Và nói giá luôn 600K dán các chỗ màu.Còn 200K là dán giấy Carbon vào các phần nhựa đen.Bác cứ nói đúng như em bảo ấy.Nếu bác đi dán thì đi buổi sáng ấy.Vì cửa hàng ấy lúc nào cũng đông khách.Chịu khó đi buổi sáng lúc ấy ko có ai thì dán nhanh và cẩn thận hơn cho mình.
có phải cửa hàng đấy đi qua trường Quang trung 1 đoạn ko ạ ?lần trc nhà cháu qua đấy ép biển,công nhận cửa hàng rộng,nhưng dán thì chửa biết ntn @@

NgocHiep

Xe đạp
Mẹ cái bọn Hưng Thịnh làm vừa láo giá thì cắt cổ. Dán Nilon 450k Dán Carbon nhựa sần 350k. Em bị bóp 1 lần cay mãi đến giờ. Lấy đắt mà làm chuẩn thì cũng ok thôi nhưng đằng này thì như ****. Đểu 1 điều là em đi học ngày nào cũng đi qua đấy, lúc nào cũng thấy bà con tấp nập vào cửa hàng chúng nó. Haizzz !!