Địa chỉ làm điều hòa tốt cho anh em

Bố ku Min

Xe đạp
Chào các cụ MSC. Chả là tình hình cái điều hòa em đợt này có vấn đề là cứ kêu xè xè ro ro, gió vẫn ra ầm ầm nhưng ít mát, đi 1 mình thì Ok nhưng chở thêm 2,3 người là nóng .Hôm tết em đưa ông bà già về quê mà toát mồ hôi mặc dù bật đh hết cỡ. Em đoán chắc là hết gas. Hôm kia nhân đi đá bóng em qua chỗ 67 Trần Quốc Hoàn bảo ktra gas điều hoà. Mấy ku thợ cắm cái đồng hồ vào check áp suất gì gì đấy, xong ra phán bảo " điều hòa anh ko bơm gas đc vì chết lốc, thay hàng bãi thì 2,5tr; xịn thì 5 tr; vệ sinh 1,2tr” . Em đi đá bóng lại chả mang nhiều tiền nên e bảo thôi để lúc khác ra làm. Xong em lên xe đi, chả hiểu sao mà cứ bật điều hoà lên là chết máy, quay lại hỏi nó xem thế nào thì nó bảo "vì lốc máy của anh chết rồi nên nó thế" trong khi trước đấy e vẫn bật chả sao cả chỉ kém mát thôi. Em đôi co với nó một lúc rồi lên xe đi, cũng chả đc gì vì thú thật là em cũng gà mờ xe cộ lắm, đành tắt AC mà đi vậy. Nhưng mà ức ko chịu được các cụ ạ , như kiểu nó chơi mình ấy. Nay em lên đây nhờ các cụ thông thái MSC giúp em, cho em xin cái địa chỉ chỗ nào làm điều hòa uy tín với, chứ mấy hôm nữa nắng cực lên thì toi mất ạ. Xe em Spark 2009. Cảm ơn các cụ ạ

Mrsoibts

Xe tải
Có cụ Ty điều hòa chỗ công viên cầu giấy thấy ae khen được, em cũng đang định mang qua đấy bơm gas với kiểm tra lại ĐH trước khi vào mùa nóng

Yêu Matiz

Xe hơi
Trần Quốc Hoàn làm không OK đâu cụ, năm trước em có làm ở đó cũng phán thay lốc lạnh. Em chưa có kinh nghiệm nên thay, chất lượng sau khi thay lốc thì tốt tuy nhiên giá hơi chát, có điều lốc cũ của mình có toi đâu mà nó phán toi rồi. Cụ làm chỗ nào chuyên về máy lạnh điều hòa cũng được nhưng nên ở đó theo dõi và có chút kinh nghiệm về máy lạnh nữa là ok mà. Nếu cụ không chê em nguyện tư vấn giúp tuy không phải chuyên gia nhưng cũng từng bị qua rồi nên giờ lên xe mà bật AC, quạt gió nấc 1 là sun hết cả...

Bố ku Min

Xe đạp
Báo cáo các cụ là em đã xử lý xong vụ điều hoà rồi, giờ bật nấc 1 thôi đã mát lạnh rồi. Em làm chỗ ông em Tỵ ở cuối phố Thành Thái gần CV cầu giấy. Chi phí hạt dẻ, ông em tư vấn vui vẻ nhiệt tình, nói tóm lại là rất hài lòng. May quá, không xíu nữa em mất tiền oan với đội ở Trần quốc hoàn

Phúc Lâm

Xe buýt
Báo cáo các cụ là em đã xử lý xong vụ điều hoà rồi, giờ bật nấc 1 thôi đã mát lạnh rồi. Em làm chỗ ông em Tỵ ở cuối phố Thành Thái gần CV cầu giấy. Chi phí hạt dẻ, ông em tư vấn vui vẻ nhiệt tình, nói tóm lại là rất hài lòng. May quá, không xíu nữa em mất tiền oan với đội ở Trần quốc hoàn
Thế là nó bị làm sao hử cụ? Cụ cho em hóng ít kinh nghiệm

Bố ku Min

Xe đạp
Thế là nó bị làm sao hử cụ? Cụ cho em hóng ít kinh nghiệm
Lốc của em nó vẫn sống nguyên cụ ạ, bị hở gioăng chỗ ống dẫn nên hết sạch gas. Ông em thợ tháo hết ra kiểm tra cả dàn nóng, dàn lạnh vẫn ngon lành, rồi vệ sinh, bơm lại gas thế là lại ngon, mát rượi.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lốc của em nó vẫn sống nguyên cụ ạ, bị hở gioăng chỗ ống dẫn nên hết sạch gas. Ông em thợ tháo hết ra kiểm tra cả dàn nóng, dàn lạnh vẫn ngon lành, rồi vệ sinh, bơm lại gas thế là lại ngon, mát rượi.
Đúng là cái gì cũng phải chuyên và có tâm cụ nhể! Chúc mừng cụ

mrQuick8x

Xe điện
mùa hè sắp tới rồi,chúc mừng vk2 cụ đã hết bệnh, kinh nghiệm là chịu khó tìm hiểu chút đỡ tốn xèng cụ nhỉ.

poiuy

Xe cút kít
Bác này là chuyên điều hoà phải không cụ? Hay là chuyên dòng Spark? Gara bác ấy tên là gì?

Bố ku Min

Xe đạp
Bác này là chuyên điều hoà phải không cụ? Hay là chuyên dòng Spark? Gara bác ấy tên là gì?
Chuyên điều hòa ô tô cụ ạ. Cụ đi hết đường Thành Thái chỗ CV cầu giấy sẽ thấy cái gara tên "Tỵ Máy lạnh ô tô"

longnguyenpvp

Xe buýt
Cụ alo số Trung Gầy 0975963 843 trước ở sau lung Kengnam, mới chuyển chỗ khác. E thấy trình cao mà có tâm.

Phúc Lâm

Xe buýt
Thanks cụ nhé. Em tích luỹ kinh nghiệm.

cargoman

Xe điện
Cụ qua đường Vườn Cam khu Mỹ Đình có gara chuyên điều hòa đấy, giá hợp lý. Em được xế taxi giới thiệu.

Phúc Lâm

Xe buýt
Em sửa điều hoà 3 lần rồi nên cũng biết, toàn bị thợ thịt. Cứ vệ sinh xong bơm ga, rồi thay van bơm nạp ga, chạy 1 thời gian lại hết ga. Rồi lại thay lốc bãi. Mất khối tiền vào cái điều hoà vẫn không hết bệnh. Tính ra mấy lần bằng bố nó thay cái mới. Cuối cùng mới tìm được thợ chuyên và có tâm. Tháo hết đường ống điều hoà ra thì mới biết nó rạn ở cái ống cao su vào lốc. Thảo nào cứ bơm ga 1 thời gian lại hết. Cái điều hoà là bệnh khó sửa, tốn nhiều cơm và công phết

Bố ku Min

Xe đạp
Em sửa điều hoà 3 lần rồi nên cũng biết, toàn bị thợ thịt. Cứ vệ sinh xong bơm ga, rồi thay van bơm nạp ga, chạy 1 thời gian lại hết ga. Rồi lại thay lốc bãi. Mất khối tiền vào cái điều hoà vẫn không hết bệnh. Tính ra mấy lần bằng bố nó thay cái mới. Cuối cùng mới tìm được thợ chuyên và có tâm. Tháo hết đường ống điều hoà ra thì mới biết nó rạn ở cái ống cao su vào lốc. Thảo nào cứ bơm ga 1 thời gian lại hết. Cái điều hoà là bệnh khó sửa, tốn nhiều cơm và công phết
Em suýt cũng giống cụ đấy ợ, may hôm đấy ko mang nhiều tiền ko thì cũng bị thợ thịt, may nữa là sau gặp đc thợ có tâm

bố_songhye

Xe buýt

Các cụ qua cụ Tỵ cuối đường Thành Thái, Cầu Giấy 097 7149689. Cụ ý và ae làm cẩn thận và có tâm nghề. Hnay em đi vệ sinh giàn lạnh vì đh thì mát mà khi mới bật có mùi mốc.
Sau khi kiểm tra độ lạnh của đh. Cụ cho thợ làm vệ sinh giàn lạnh.
Đây là 1 số hình ảnh trước và sau khi vệ sinh bằng phương pháp nội soi. Sau khi làm cảm nhận không khí trong xe ok hẳn và hài lòng với phong cách phục vụ.
Chúc cụ Tỵ và cộng sự luôn khoẻ, đông khách và là nơi ae gửi niềm tin!