Đĩa mỳ Ý đặc biệt

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cứ coi như là đọc truyện đi, thả theo cảm xúc thôi chứ nhiều cụ/mợ cứ phải rạch ròi thật giả làm gì.
Bản chất hơn thua,bon chen thì nó thể hiện bất cứ nơi đâu,bất cứ lúc nào,và bất kể cả thời tiết luôn bác ạ! Khổ thân họ ghê.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Mợ xàm xí và ác ngôn quá r đấy. Thà là mợ tiếp tục ca ngơi Tq, lo làm đẹp để hiến thân cho giai Trung - trích nguyên lời mợ còn hơn.
Mợ dựa vào đâu để khẳng định thật hay giả?
Cậu bé có qua đời thì tại bv, k liên quan tới resort của a Việt mà mợ buông lời rủa nghe gớm quá.
Con người làm sao thì lời nói là vậy bác ạ! Em nghiệm rồi 90% là chính xác.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
nhìn thấy con gạch rơi vào đầu này nhiều lần nhưng thực lòng k muốn còm vì sợ càng còm thì lại càng làm nó tưởng nó “cá tính” và cũng k muốn chửi đàn bà nhưng nó bệnh đến mức này thì k thể chấp nhận nổi! 😡Dăm ba cái mớ thanh lịch rẻ tiền thì làm sao che nổi bản chất con người?🤬 Phàm đạo làm người trước khi nói thứ này thứ kia thì trước hết là phải nhân ái, các phẩm chất á đông khi xưa không phải vô ý mà đặt chữ “nhân” lên đầu, Âu mỹ cũng vậy cả thôi. Đó là cái nền tảng, là cái tối thiểu, thiếu nó thì thành ngợm luôn, bất luận có ưu điểm gì khác. Con khốn này rồi cuộc đời sẽ rất bất hạnh thôi, cũng k muốn nói thêm vì sợ bẩn mồm, để nó tự chiêm nghiệm vậy!😱 @các cụ không tin: không ai bắt các cụ phải tin nên cứ coi đây là “truyện” chứ không phải “chuyện”, cái đó tuỳ các cụ! Nhưng trước khi nói, các cụ hãy chú ý đến lời nói của mình trong trường hợp đó là câu chuyện! Chả nên bôi xấu hay soi mói từng thứ nhỏ làm gì, nó đâu ảnh hưởng gì đến mình, chủ thớt cũng đâu định kêu gọi bất cứ thứ gì? Không lẽ xã hội này mất lòng tin đến mức nghiêm trọng như vậy: không tìm được chút tình người trong cả vài lời nói vu vơ? Cá nhân tôi đã tiếp xúc với 1 số case tương tự như thế này thậm chí còn tệ hơn, nhưng tôi kể ra thì lại phải đi chứng minh cho các cụ mà tôi lại không muốn! Cảm nhận cá nhân của tôi: “thật 100%”, câu chuyện bình thường thôi chứ có gì mà khó tin đến vậy?
Nhiều gạch rơi trúng nhưng ...chưa rơi chuẩn nên thế....a...hi...hi...

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Vova

Xe container
Văn không hạ tri thức của mình để đọc loại văn chương rẻ tiền như thế
Vấn đề là nhiều Cụ ngây ngô hơn cả trẻ con lên 3 tưởng tâm sự thật :D
Cái dốt của mợ là lúc nào cũng phải thể hiện. Cuộc sống hiện đại giờ nhiều bon chen, nhọc nhằn rồi, thêm một ít chuyện hướng thiện dù ảo cũng đâu có ảnh hưởng gì đến ai? Ai cảm nhận được thì cảm, còn nếu thấy nhạt thì lẳng lặng mà đi ra.
Thú thực là em cũng chẳng bao giờ nghĩ đến là phải quote còm của Mun, nhưng lần này ngứa mắt quá :(.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Song75

Xe buýt
Chưa có thớt này mà em cũng đã giới thiệu 2 nhóm cho Cụ chủ thớt rồi đấy nhé, tiện thớt về tình người kể công tý!
Sau mỗi cái nick là một con người hay một nhóm người, đều mong muốn truyền đạt cái bản ngã, cái tôi, cái sự học của bản thân... Sự cảm nhận và truyền tải thông tin đôi khi chưa hẳn đã đồng nhất, và đâu đó là nỗi bất lực lớn nhất của cá thể đó. Việc đi theo đám đông hay đi chiều ngược lại, không thể nói cái nào tốt hơn cái nào, nhiều khi việc đi ngược lại để đảm bảo mình đang giống phần còn lại.
:D :))

wave-tau

Xe container
Nay mới biết á? Nặng lắm rồi lão xem thế nào....em có quen mấy bác sĩ chuyên khoa thần kinh đấy...
Cụ cẩn thận, ghét của nào trời trao của ý đấy, loanh quanh ít nữa lại có thớt "hoàng ráp bơ đi cafe với mun lo tút" thì hết hơi. :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cẩn thận, ghét của nào trời trao của ý đấy, loanh quanh ít nữa lại có thớt "hoàng ráp bơ đi cafe với mun lo tút" thì hết hơi. :))
Cái gì em không chắc..nhưng chuyện đó thì nó là tuyệt cmn đối sẽ không bao giờ xảy ra...

Traubotube

Xe điện
Chắc em khó tính, em thấy không hay ho gì việc đưa một cái chết của đứa trẻ con ra PR cho khách sạn của mình. Nếu là cụ chủ em sẽ lập nick khác để chia sẻ câu chuyện cho có tính khách quan hơn
Pr hay k là cách các cụ mợ hiểu. Còn với thớt đơn giản nó chỉ là câu chuyện kể lại. Nếu nó là sự thật: kể lại cũng là sai sao?

pain

Xe ba gác
Sao Chã ko bem luôn đi. Nói nhiều mà làm gì?
Cuộc sống vốn đa sắc màu. Em cũng đã từng nghĩ đơn sắc và ai cũng như mình. Hóa ra dek phải!!!

Em chả bênh ai và về mạch cảm xúc cũng bị ngắt cái toạch khi đọc còm của Moonlotus1 nhưng xét cho cùng thì diễn đàn mở nên ai cũng có quyền bày tỏ chính kiến. Mợ ấy chả vi phạm gì nội quy cũng chả comment gì đi ngược đạo đức, thuần phong mỹ tục thì hà cớ gì bem nick. Cứ coi như một góc nhìn khác, sao đâu:)) dù cảm tính em công nhận comment đó chả ăn nhập mịa gì với chủ đề:D

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cuộc sống vốn đa sắc màu. Em cũng đã từng nghĩ đơn sắc và ai cũng như mình. Hóa ra dek phải!!!

Em chả bênh ai và về mạch cảm xúc cũng bị ngắt cái toạch khi đọc còm của Moonlotus1 nhưng xét cho cùng thì diễn đàn mở nên ai cũng có quyền bày tỏ chính kiến. Mợ ấy chả vi phạm gì nội quy cũng chả comment gì đi ngược đạo đức, thuần phong mỹ tục thì hà cớ gì bem nick. Cứ coi như một góc nhìn khác, sao đâu:)) dù cảm tính em công nhận comment đó chả ăn nhập mịa gì với chủ đề:D
Nay ngọt ngào,êm ái thế nhỉ?

Rốn lồi

Xe tăng
Về mợ ấy thì phải một nghìn lẻ một câu chuyện ở OF cũng chẳng hết, coi như lờ lớ lơ đi thôi cụ ạ. Em đang mong thằng Khựa nào 9 đời thất đức rước về cho yên cõi OF đi.
Sao Cụ nỡ đẩy người khác vào vòng nghiệp chướng vậy =))

Traubotube

Xe điện
Hi...hi...nhà lão xong chưa?
Cũng cơ bản xong 99% thô,còn đôi chỗ chưa hợp mắt cần chỉnh sửa và chờ tgian để đóng nội thất nữa thôi ạ.
Cũng khẩu chiến,bàn phím chiến nhiều. Nhưng k mất chất ofer cụ anh ah. (Tự nhận là vậy)

Khánh Ngọc

Xe container

Điên à mà quất còm. Bảo bem hết cả đống các Cm cãi nhau ý chứ. Chứ với Mun lò tụt em cho qua lâu rồi nhá.

Trạng thái
Thớt đang đóng