Điểm trừ của CRV 2018 sau 1 tuần sở hữu

htm76us

Xe tải
Vậy còn cách nào có xe nhanh hơn k bác, oobg bà già ở nhà nôn có xe quá.
Có chứ, chắc là hối lộ giám đốc bán hàng.... Kkk. Thực ra mua phụ kiện hãng giá cao là sale và giám đốc bán hàng có tiền trong đó rồi. Quan trọng là có máu chi và chi được đến đâu thôi

vnsuluoc

Xe buýt
Mua captiva đi bác; có xe ngay lập tức

Có chứ, chắc là hối lộ giám đốc bán hàng.... Kkk. Thực ra mua phụ kiện hãng giá cao là sale và giám đốc bán hàng có tiền trong đó rồi. Quan trọng là có máu chi và chi được đến đâu thôi
Lại góp phần xây dựng nền kinh tế méo mó theo định hướng XHCN rồi :D

nguyenhoang_gac

Xe buýt
E đi mãi mới quen cụ ah; hôm nay đi xe santafe của a bạn mới cảm nhận crv đi chắc nịch thế nào
Cụ cho thêm ý kiến về điểm này được không ạ? Em thấy San nổi tiếng là đầm chắc và điểm này là hơn nhiều so với CRV form cũ. Em thấy tự trọng của CRV mới bản L vẫn thấp hơn của San. Vậy CRV mới đi đầm chắc hơn San thì rất đáng chú ý.

vnsuluoc

Xe buýt
Cụ cho thêm ý kiến về điểm này được không ạ? Em thấy San nổi tiếng là đầm chắc và điểm này là hơn nhiều so với CRV form cũ. Em thấy tự trọng của CRV mới bản L vẫn thấp hơn của San. Vậy CRV mới đi đầm chắc hơn San thì rất đáng chú ý.
E đi thử và cảm nhận thế.. cụ nên đi cả hai rồi quyết.. ý kiến của e chỉ để tham khảo thôi..

nguyenhoang_gac

Xe buýt
E đi thử và cảm nhận thế.. cụ nên đi cả hai rồi quyết.. ý kiến của e chỉ để tham khảo thôi..
Ý kiến của những người có kinh nghiệm như cụ rất quan trọng chứ. Em thấy cụ xem xét rất kỹ và lâu rồi mới chọn CRV. Chắc chắn là có nhiều kinh nghiệm thực tế.

vnsuluoc

Xe buýt
Ý kiến của những người có kinh nghiệm như cụ rất quan trọng chứ. Em thấy cụ xem xét rất kỹ và lâu rồi mới chọn CRV. Chắc chắn là có nhiều kinh nghiệm thực tế.
Thanks cụ; e đi xe tầm 10 năm rồi; rav4 và yaris nhập thái; e yaris nhập thái nhà e cũng mười niên rùi mà đi vẫn ngon và cHắc chắn.. e thì nghĩ thế này honda thái lan phát triển hơn vn nhiều nên người ta dùng robot để lắp xe (sản lượng lớn mà) nên sẽ hơn huyndai thành công lắp xe bằng tay nhiều (sản lượng ít thì đầu tư robot có mà lỗ). Thực tế e cảm nhận xe bạn e santafe tầm 2016 mới đi tầm 2 vạn e thấy ko chắc bằng đi crv L của em ( có lẽ mới hơn chăng). Hoặc e đi thử fortuner của mấy ông bạn; 1 nhập 1 ckd trong nước cũng tầm 6 7 năm tuổi, km tương đương nhau thì nhập chắc chắn hơn hẳn.. đấy là e cảm nhận thế. Còn mua xe thì theo e quan trọng là phải thích, vì mình mua mình lái là chính, chứ có lái cho ai đâu.

Còn e xem rất lâu mới chọn crv vì e đợi mãi crv mới về và có giá hợp lý 1068; chứ nếu giá cao như trước tết thì e mua santafe ckd rồi cụ ah, crv đúng nhu cầu e cần thương hiệu nhật, nhập khẩu, động cơ như bên mỹ, úc dùng, 5+2.. awd thì ko có nhu cầu ah

Bigkhoai

Đi bộ
Mua captiva đi bác; có xe ngay lập tức
Hàng Chevrolet nghe nói k ngon, mà ông bà già nhà e hôm trước đi coi xe lòng vòng vài chỗ và chỉ ưng mỗi e CRV này đúng với tiêu chí: xe nhật, hàng nhập, dáng đẹp kk

vnsuluoc

Xe buýt
Hàng Chevrolet nghe nói k ngon, mà ông bà già nhà e hôm trước đi coi xe lòng vòng vài chỗ và chỉ ưng mỗi e CRV này đúng với tiêu chí: xe nhật, hàng nhập, dáng đẹp kk
Thích thì quất đi cụ; xe fortuner về ít chắc sẽ ko gây giảm giá xe hàng loạt đâu

htm76us

Xe tải
Đầu tiên là mình có một số tiêu chí như: xe nhập hay không; mấy chỗ; giá tiền bao nhiêu; xe Nhật, Hàn, châu Âu hay TQ; bao giờ sale giao xe. Sau đó đi tham khảo và nghe knh nghiệm (cũng để tham khảo) . Cuối cùng là quyết theo các tiêu chí mình đặt ra thôi. Quan trọng là mình thích là được.

vnsuluoc

Xe buýt
Một lỗi lớn nữa của crv là tiết kiệm xăng; nếu đi đường trường chỉ có 5,7 l

thanhnt0407

Xe hơi
E cũng thích xe màu đen, cả nội ngoại thất. Nội thất đen màu sẽ bền hơn nội thất sáng màu.
Đúng vậy. Nội thất sáng màu lúc mới nhìn long lanh, nhưng mà hơi cũ tí thì thôi rồi. E đang đi CRV 2010 đến giờ thấy nội thất đen nhìn ổn, màu sáng khi cũ nhìn thấy bẩn ghê.

vnsuluoc

Xe buýt
Đúng vậy. Nội thất sáng màu lúc mới nhìn long lanh, nhưng mà hơi cũ tí thì thôi rồi. E đang đi CRV 2010 đến giờ thấy nội thất đen nhìn ổn, màu sáng khi cũ nhìn thấy bẩn ghê.
E cũng thấy thế; nội thất màu đen là ok nhất với e

htm76us

Xe tải
Sau khi đi CRV xong thì thấy rằng giá như nó có 2 cầu thì hoàn hảo..... kkk

0rigami

Xe hơi
Công nhận xe cộ nó cũng như vợ cả thôi, mỗi người mỗi gu riêng, có ông thích vòng 1 bự, ông thì thích vòng 2 nhỏ, ông thì thích vòng 3 cong, nên các bác khỏi mất thời gian, xe nhà ai nhà nấy sướng.