Điện biên 3 ngày

Sonduong.BMV

Xe container
Thời buổi 4.0 rồi nhưng e -0.4 tý nhé
Nếu có người dân tộc mời ăn gì thì cứ vòng qua háng rồi ăn.
Ko trêu gái đã có búi tóc trên đầu (tằng cẩu)
Uống riệu xong phải bắt tay nhau. Nhiều khi uống riệu với chủ nhà nó say rồi nó bảo vợ nó ra uống tiếp với mình.
Có thể chẳng làm sao đâu nhưng mình đi lên vùng dân tộc thì mình phải tìm hiểu văn hoá dân tộc.

QUOC trinh

Xe máy
Thời buổi 4.0 rồi nhưng e -0.4 tý nhé
Nếu có người dân tộc mời ăn gì thì cứ vòng qua háng rồi ăn.
Ko trêu gái đã có búi tóc trên đầu (tằng cẩu)
Uống riệu xong phải bắt tay nhau. Nhiều khi uống riệu với chủ nhà nó say rồi nó bảo vợ nó ra uống tiếp với mình.
Có thể chẳng làm sao đâu nhưng mình đi lên vùng dân tộc thì mình phải tìm hiểu văn hoá dân tộc.
Em không hiểu vụ vòng qua háng cụ giải thích hộ em được không

caisua

Xe lăn
Cụ định bao giờ đi
Em tính 13h ngày 27 đi Mộc Trâu, 17h tới nơi vào vườn Lan vườn Râu.
Trưa 28 ăn Sơn La, 15h thăm chỗ bác Giáp chỉ đạo chiến dịch, 17h chui hầm Đờ Cát
Trưa 29 ăn ở trại cá hồi trên đường đi Sapa
Tối 30 hoặc trưa mùng 1 từ Sapa về HN lúc nào tuỳ thích thôi ạ

haiboi

Xe đạp
Nói chung đi ĐB 3 ngày là hơi oải mất cha nó 2 ngày trên đường. Nhưng máu là múc thôi vì theo em đi tây bắc đẹp nhất là những cung đường còn điểm đến thì na ná nhau.

Trinhquynh

Xe đạp
Cung đường giờ đẹp rồi có món ca nướng sơn la ngôn tuyệt bạn ạ

QUOC trinh

Xe máy
Em tính 13h ngày 27 đi Mộc Trâu, 17h tới nơi vào vườn Lan vườn Râu.
Trưa 28 ăn Sơn La, 15h thăm chỗ bác Giáp chỉ đạo chiến dịch, 17h chui hầm Đờ Cát
Trưa 29 ăn ở trại cá hồi trên đường đi Sapa
Tối 30 hoặc trưa mùng 1 từ Sapa về HN lúc nào tuỳ thích thôi ạ
Cụ đi 4 ngày thì thoải mái hơn e

bike2nd

Xe tải
Điện Biên có Dân tộc quán đối diện sân bay, tối thị nhậu còn sáng ăn phở. TP bé tý chẳng có gì chơi. Nếu chưa đi bao giờ thì kg nên chạy đêm dù mùa này hiếm khi có sương mù. Ngày 1 HN, ăn trưa tại cuối MC quán Tuấn Gù đừng nghe mấy quán 74, vườn đào giờ làm hàng điêu nhiều rồi, tổi nghỉ lại SL cho lành, còn thời gian lượn phố. Thích thì tối vào bản tắm nước khoáng nóng và đánh chén luôn trong đó. Ngày 2 sáng ăn phở đối diện bộ đối biên phòng, có lượn thủy điện tý kg thì thẳng tiến DB. Trưa ăn ở mấy quán đỉnh đèo Pha đin, vừ ăn vừa ngắm mây hoặc cố tý chạy xuông chân đèo chỗ ngã ba LC cũng hay.
Cuốc về thì đêm ngủ MC, ăn cá hồi vườn đào

QUOC trinh

Xe máy
Điện Biên có Dân tộc quán đối diện sân bay, tối thị nhậu còn sáng ăn phở. TP bé tý chẳng có gì chơi. Nếu chưa đi bao giờ thì kg nên chạy đêm dù mùa này hiếm khi có sương mù. Ngày 1 HN, ăn trưa tại cuối MC quán Tuấn Gù đừng nghe mấy quán 74, vườn đào giờ làm hàng điêu nhiều rồi, tổi nghỉ lại SL cho lành, còn thời gian lượn phố. Thích thì tối vào bản tắm nước khoáng nóng và đánh chén luôn trong đó. Ngày 2 sáng ăn phở đối diện bộ đối biên phòng, có lượn thủy điện tý kg thì thẳng tiến DB. Trưa ăn ở mấy quán đỉnh đèo Pha đin, vừ ăn vừa ngắm mây hoặc cố tý chạy xuông chân đèo chỗ ngã ba LC cũng hay.
Cuốc về thì đêm ngủ MC, ăn cá hồi vườn đào
vâng Thank cụ nhiều ạ