[Funland] Điên loạn hay suy đồi Đạo Đức...?

xe_c@ng_h@i

Xe buýt
Em nghĩ giờ cứ như bển, sửa luật, cứ đủ 200k chữ ký yêu cầu bộ trưởng out là cho ra tòa sử , chứ giờ chả thấy mấy ông bộ ý ới gì toàn báo đài đăng

ubisapro

Xe trâu
Em có đọc nhầm ko ợ? Cô ruột???:(

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Dcm . Thua chả còn gì mà nói mong mấy thắng Giang hồ mạng đến vả vêu mồm con quỷ này. Tự nhiên bg lại cảm thấy tụi Giang hồ mạng có ích .
Giang hồ mạng thì làm được ccc gì, lũ bẩn đu bám mạng chứ ngoài đời cũng như con chuột.

Xe gòng

Xe điện
có tư thù roài nhưng trả thù thế thì hèn hạ quá!!!

Dream Hilux

Xe tăng
Nhét lại cho cô các cụ nhỉ. Phải đợi thông tin đa chiều các cụ nhỉ

Jack Frost

Xe buýt
Quy chế tuyển dụng bắt buộc phải tốt nghiệp trường chuyên ngành sư phạm. Nên ông nào tuyển dụng người không bằng cấp thì cho cái đơn là ăn đủ.
Em nghĩ cô có đủ cả. Nhưng cái gd xứ mình thiếu là: thiếu lương cao, thiếu giáo dục tâm lý cho các cô, và thiếu hiểu biết
Pháp luật. Lương thấp, trẻ con thì mè nheo áp lực, tâm lý chán nản, ông anh ruột thì ko chia cho đất, rồi thành trầm cảm dần dần gây ra vụ việc. Lẽ thường ở xứ Đông Lào!

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Nếu là thật thì độ ác của con người này là không giới hạn!

katebao

Xe hơi
xã hội này loạn cmn r...sư phạm ngày càng càng suy đồi đạo đức, đến thằng phó viện kiểm soát gì cũng nứng lên đi nựng trẻ con...mệt mỏi

Xe Tháo Bánh

Xe container
Người bình thường đã ko bao giờ được phép làm vậy, đằng này lại là cô ruột. Đạo đức XH thật sự xuống cấp quá rồi.

BMW_X7

Xe điện
Theo lẽ thường thì bố mẹ bé sẽ nhấc đt lên gọi cho cô hỏi han ngọn ngành. Đây mang đi khám rồi tố cáo thì đích thị như lão anh dự đoán.
chị chồng em dâu đây rồi, mẹ cháu cũng éo hỏi lại cô, điện thẳng xxx đến làm việc với cô cho cô toi đi
loại cô này thì cũng nên cho nghỉ việc và bóc lịch cho biết

car vcn

Xe buýt
nếu đúng thì cô giáo này ngáo hay trả thù gì rồi,chứ người bt éo ai làm.Nhất lại là cô ruột nữa.

BMW_X7

Xe điện
Cụ thấy ở đâu nhận người như Lđ phổ thông không có trình độ kiến thức vậy? Mách em em cho TP Giáo dục huyện, quận đó đi bằng mít luôn!
đầy cụ ơi, cụ về trường mầm non cán gia sàng cũng thuộc Thái nguyên nhà em xem, ngày xưa trường đấy do nhà máy cán xây dựng, nên đội văn phòng, nhà ăn, đại loại là các nữ công nhân được điều ra chăm các con của CNCVN trong nhà máy, sau mở rộng trông cả các cháu ngoài, trường vẫn thuộc sở GD cụ nhá, nhưng nhà máy trả lương, sau các cô cũng được cho đi học thêm cho hoàn thiện và nâng lương
cụ phải nhìn thấy sách vở các cô mới vui, cạnh nhà em có 2 cô, học thì có môn tiếng anh, các cô sang hoỉ em, các cô trước chỉ học hết lớp 5, lớp 7, giờ cho đi học tiếng anh các cô có biết gì đâu, toàn viết phiên âm hết
trong vở ghi như này: hê lô, gút mo ninh: xin chào buổi sáng
mai nêm Thủy
ai am tít chờ
em thề không nói điêu
có rất nhiều nhà trẻ được thành lập phục vụ cho 1 nhà máy, cty nào đó, trong đó cô giáo được lấy từ các chị em ở các bộ phận ra trông trẻ, nên trình độ có hạn cụ nhá, giờ thì đỡ hơn nhiều rồi

CúĐêm

Xe tải
không thể hiểu được tại sao có thể nghĩ ra những trò như thế, họ nghĩ sao nếu con cháu mình cũng bị người khác làm như thế, hay họ không có con cháu? lương tâm giáo viên để ở đâu

BMW_X7

Xe điện
Em mà là anh Ngọng thì em nghỉ mie đi cho đỡ đau đầu. Ko biêt kiếm đc bao nhiêu mà hôm đíu nào cũng có vụ. Từ mẫu giáo đến phổ thông, từ nông thôn đến miền núi. Hoang mang vcđ.

Sent from my iPhone using Tapatalk
cụ đầu tư 10 tỷ vào sản xuất than tổ ong, hàng ngày vẫn ra tiền để thu hồi vốn nhưng chưa hòa, nhưng bị làng xóm láng giềng chửi ghê quá bị than bụi, bẩn, vợ cụ mấy lần bảo thôi nghỉ làm, chấp nhận lỗ, em chạy chợ tạm, bố mày chạy tạm xe ôm kiếm tiền trả nợ, cụ có chịu không
em thì em kệ mịa làng xóm, bố mày đầu tư bố mày thu hồi vốn, kiếm tý lận lưng đã, chuyện làng xóm chửi kệ

poiuy

Xe cút kít
e đã bảo a nhạ nhiều lần rồi. xét tuyển làm GV mầm non là phải hết sức nghiêm túc & nghiêm ngặt. thấy toàn nhận ng như lao động PT ko có trình độ sư phạm cũng như kiến thức nuôi,dạy trẻ. làm rất bừa.
Lương GV mầm non là thấp nhất đấy, làm lại vất vả, nếu trả lương đúng chất lượng chăm sóc thì tiền học phí nó phải nhiều củ, người lao động là CN khó có thể trả đủ tiền học mầm non cho con.