[Funland] Điện lực lên tiếng việc không thể hát quốc ca trận Việt Nam - Philippines

hitle888

Xe điện
Trình độ Ths, TS?? Cụ nói cái gì vậy?? Đơn giản là thiếu kinh phí thì cứ lâý đồ cũ lại dùng. Ko hỏng cái này thì tòi ra hỏng cái kia. Chứ cái đếch gì mà cụ phải ráng rặn quan điểm lên đến Ths TS.

Homo Deus

Xe tăng
Người OF
Thạc sĩ tiến sĩ vận hành âm thanh mà cụ nói ở đâu??
Cụ ấy nói đúng rồi còn gì, đầu tư bao tiền vào cái sân, chả lẽ hệ thống âm thanh ánh sáng ko được nâng cấp. Mà nâng cấp vẫn lỗi như vậy thì trách nhiệm của bọn phê duyejet nâng cấp và giám sát nâng cấp, cũng toàn ThS TS cả (làm NN ít ai ko có ThS lắm).

hitle888

Xe điện
Thạc sĩ tiến sĩ vận hành âm thanh mà cụ nói ở đâu??
Thế cái ban tổ chức, là những đồng chí bảo những thợ bấm nút âm thanh, là những đồng chí vẽ ra kịch bản, lường trước rủi ro… theo cụ chỉ gõ văn bản ạ.
Em cũng sinh ra và lớn lên ngay Việt trì, thậm chí hôm khai mạc cũng dc cặp vé mời đàng hoàng, nhưng những cái gì sai, yếu kém thì phải nhận, chứ đừng đổ lỗi vòng quanh kiểu như: thiếu kinh phí nên phải lấy đồ cũ ra dùng, đại loại thế

blackhole1

Xe tăng
Cụ có biết cái Seagame này đẩy qua chối lại qua hết bao nhiêu nước ko thằng nào muốn nhận ko?
Hai cái đó cơ bản khác nhau , đã nhận thì phải làm cho đàng hoàng ,đừng đổ lỗi covit hay giải này nọ nhận lỗi và đừng lặp lại sai lầm mới khá được .

giang.nguyen

Xe điện
Cụ ấy nói đúng rồi còn gì, đầu tư bao tiền vào cái sân, chả lẽ hệ thống âm thanh ánh sáng ko được nâng cấp. Mà nâng cấp vẫn lỗi như vậy thì trách nhiệm của bọn phê duyejet nâng cấp và giám sát nâng cấp, cũng toàn ThS TS cả (làm NN ít ai ko có ThS lắm).
Cụ có bảng tổng duyệt kinh phí sân Việt trì ko mà hùng hồn thế? Mượn từ "chả lẽ" để chửi, chẳng qua cũng chỉ là chửi đổng, chửi hùa.

40 tỷ cải tạo mà phải làm lại cả hệ thống mặt sân thì còn lại đc mấy? Cụ trưng cái bảng kê kinh phí có phần cải tạo âm thanh đi, em rút còm lại ngay.

hitle888

Xe điện
Hai cái đó cơ bản khác nhau , đã nhận thì phải làm cho đàng hoàng ,đừng đổ lỗi covit hay giải này nọ nhận lỗi và đừng lặp lại sai lầm mới khá được .
Chuẩn ạ, đã mời khách đến ăn cỗ thì mời cho đàng hoàng, đừng lý do lý trấu

giang.nguyen

Xe điện
Em hỏi thật, cụ có bao giờ chửi nhà nước làm cái này cái kia lãng phí ko?? Đã lên tiếng chửi lãng phí, lần này làm tiết kiệm lấy tư cách gì mà cụ chửi tiếp?? Cái gì thiết thực thì làm. Covid xong đến lương trả cho nhân viên y tế, TNV chống dịch trễ cả nửa năm, đến giờ vẫn chưa biết lấy lấy nguồn đâu chi, thì đổ vào cái Seagame chi cho lắm.

hitle888

Xe điện
Cụ có bảng tổng duyệt kinh phí sân Việt trì ko mà hùng hồn thế? Mượn từ "chả lẽ" để chửi, chẳng qua cũng chỉ là chửi đổng, chửi hùa.

40 tỷ cải tạo mà phải làm lại cả hệ thống mặt sân thì còn lại đc mấy? Cụ trưng cái bảng kê kinh phí có phần cải tạo âm thanh đi, em rút còm lại ngay.
Cụ càng nói càng cùn, Trước khi nâng cấp phải khảo sát nghiên cứu chán chê, biết nó cũ (theo cụ nói) mà không nâng cấp thì là Ngu ạ, trước khi làm thật mà tổng duyệt, đề ra phương án mà không test trước còn ngu hơn.
Ps: không cải tạo cả mặt sân đâu nhé, măt sân chỉ dặm lại tí ti thôi, làm mấy phòng chức năng, lắp ghế + âm thanh ánh sáng đấy cụ ạ. Và cụ dừng doạ cụ kia, em có phê duyệt hồ sơ mời cái gói 44 tỉ của phú thọ đấy, nhưng chưa xong nên em không trưng ra thôi

TieuFu

Xe container
Mong các Cụ hạ hỏa. Vừa mới dứt covid xong, nhiều cái còn chệnh choạc. Chả biết các Cụ có chú ý không, Em thấy VTV ngày nào cũng cảnh em Mỹ Linh cũng ngồi chỗ như trong "nhà vệ sinh" rạng ngời đọc "Việt Nam - Seagames", trong khi các cảnh quay khác thì quanh bờ hồ.
Làm thế thì chết, nhẽ hiệu ứng kit test thôi, covid co veo gì !

giang.nguyen

Xe điện
Cụ càng nói càng cùn, Trước khi nâng cấp phải khảo sát nghiên cứu chán chê, biết nó cũ (theo cụ nói) mà không nâng cấp thì là Ngu ạ, trước khi làm thật mà tổng duyệt, đề ra phương án mà không test trước còn ngu hơn.
Ps: không cải tạo cả mặt sân đâu nhé, măt sân chỉ dặm lại tí ti thôi, làm mấy phòng chức năng, lắp ghế + âm thanh ánh sáng đấy cụ ạ. Và cụ dừng doạ cụ kia, em có phê duyệt hồ sơ mời cái gói 44 tỉ của phú thọ đấy, nhưng chưa xong nên em không trưng ra thôi
Em chả doạ. Chửi mà đếch có chứng cứ thì rõ là chửi đổng, chửi hùa, thấy ngta chửi mình cũng chửi, thế thôi. Quen biết gì nhau mà doạ với chả dẫm.

Dulongkts

Xe hơi
có vài chữ các cụ ko chịu đọc, điện cấp đủ, nguyên nhân là do hệ sống nội bộ của sân :D
vn đi thi ở nước khác thì báo chí chê giỏi lắm, rồi nước bạn chơi xấu, thiên vị đủ kiểu
đến lượt mình thì cũng làm y chang :D
Mình bị nó chơi đểu thì giờ phải trả đũa chứ cụ :D

hitle888

Xe điện
Em chả doạ. Chửi mà đếch có chứng cứ thì rõ là chửi đổng, chửi hùa, thấy ngta chửi mình cũng chửi, thế thôi. Quen biết gì nhau mà doạ với chả dẫm.
Thế cụ có biết gì về việc âm thanh cũ nên trục trặc không mà chém kinh thế, hay cũng chỉ là thấy bảo thế nên chém hùa theo

DONALD TRAMP

Xe buýt
Dịch dã nên vậy. Seagame 22 mình tốn 5000 tỷ đồng chả để lảm cái vẹo gì. Năm nay tốn có 750 tỷ. Như vậy là ổn. Seagame nó cũng chẳng thể mài ra ăn đc
Hehe, bác nói thô nhưng thật. Bình luận của bác mà đưa lên phần bạn đọc của nhưng trang tin điện tử kiểu VN tàu nhanh thì bị biên tập cancel ngay và luôn. Mọi kỳ đại hội thể thao thì bao giờ cũng có paragame dành cho người khuyết tật tổ chức ngay sau nhưng SEAGAMES này lại để cho Indo tổ chức thì cũng hơi lạ. Đợt trước mình cũng rút đăng cai ASIAD-19 đẩy lại cho Indo đấy thôi, anh em làm mảng thể thao rồi cải tạo cơ sở vật chất thi đấu tiếc hùi hụi ấy chứ.

Homo Deus

Xe tăng
Người OF

Em còn thiếu 1 ý là nếu biết hệ thống cũ mà ko nâng cấp thì cũng đáng chửi quá đi chứ, đây là sự kiện quốc tế mà ông dám dùng cái thứ cũ kỹ lạc hậu tiếp à?

giang.nguyen

Xe điện
Thế cụ có biết gì về việc âm thanh cũ nên trục trặc không mà chém kinh thế, hay cũng chỉ là thấy bảo thế nên chém hùa theo
Cụ mới là ng chửi, đếch phải em. Đơn giản ko có bằng chứng thì em ít nghĩ xấu cho ngta, tìm cái nguyên nhân khách quan trước mà nhận định, thay vì vội vàng đổ lỗi cho họ là sai này sai kia, thế thôi.

Chửi bới, đổ tội, kể xấu thì phải có sách có chứng, em chả hạch tội họ, chứng với cớ cái gì.

hitle888

Xe điện
Cụ mới là ng chửi, đếch phải em. Đơn giản ko có bằng chứng thì em ít nghĩ xấu cho ngta, tìm cái nguyên nhân khách quan trước mà nhận định, thay vì vội vàng đổ lỗi cho họ là sai này sai kia, thế thôi.

Chửi bới, đổ tội, kể xấu thì phải có sách có chứng, em chả hạch tội họ, chứng với cớ cái gì.
À, em có bằng chứng, nên em chửi, mà em chửi ngay trang đầu đấy ạ. Nhưng vấn đề là em biết rõ, nên em mới nói, còn cụ chả có gì nhưng nói như đúng rồi, thậm chí còn bảo cụ gì đấy trưng cái bảng kê ra.
Túm lại là: em chửi là chửi đội vận hành, chứ em không đổ cho máy móc, không đổ cho trời mưa. Đơn giản thế thôi cụ ạ

khanhtb

Xe điện
do bộ phận âm thanh chứ ạh,lần đầu đc tổ chức tầm cỡ Asean nên chắc bị khớp,mong thông cảm:D

giang.nguyen

Xe điện
À, em có bằng chứng, nên em chửi, mà em chửi ngay trang đầu đấy ạ. Nhưng vấn đề là em biết rõ, nên em mới nói, còn cụ chả có gì nhưng nói như đúng rồi, thậm chí còn bảo cụ gì đấy trưng cái bảng kê ra.
Túm lại là: em chửi là chửi đội vận hành, chứ em không đổ cho máy móc, không đổ cho trời mưa. Đơn giản thế thôi cụ ạ
Cụ có bằng chứng thì cụ cứ trưng ra, em rút còm. Còn cái kiểu ta đây có bằng chứng nhưng ta giấu, thế thôi cụ lôi vô làm đếch gì. Để chửi ng khác cho đã cái mồm, phỏng ạ??

Dream 100

Xe ngựa
Đúng là quá đen cho Ban TC! 😩
Đúng lúc cần bật loa đài thì lại sự cố! 🤠
Sau đó mấy phút hệ thông âm thanh lại ổn thì phải?!?