Điện thoại rảnh tay trên vô lăng honda city 2016 không hoạt động sau khi lắp dvd+cam+gps

cuoi83

Xe hơi
Chắc phải có lý do j nữa cụ ah vì xe e lúc đầu kg dùng đc đt rảnh tay. Sửa mãi thì cũng chỉ đc 1 nút nghe còn nút từ chối vẫn tịt
Nút nghe của cụ vẫn chưa được đâu, đó là thợ chọn chế độ auto answer (sau 3s nó tự nhận luôn), cụ thử gọi đến không ấn nút nhận cuộc gọi xem nó có tự nhận ko. Muốn được cụ phải đấy nối key1, key2, dây mát của dvd vào 3 dây tương ứng của xe , sau đó vào dvd học chức năng của dvd là xong.

mimi123mimi

Xe tải
Nút nghe của cụ vẫn chưa được đâu, đó là thợ chọn chế độ auto answer (sau 3s nó tự nhận luôn), cụ thử gọi đến không ấn nút nhận cuộc gọi xem nó có tự nhận ko. Muốn được cụ phải đấy nối key1, key2, dây mát của dvd vào 3 dây tương ứng của xe , sau đó vào dvd học chức năng của dvd là xong.
Cụ là thợ ah mà sao biết rõ đến vậy. Có rất nhiều cụ bị lỗi không sử dụng được điện thoại rảnh tay đấy ah. Cụ có giúp được mọi người khắc phục không cụ?

vannghiahvnh

Xe máy
dvd cho hondacity lắp loại nào là ổn nhất và giá rổ ntn các cụ nhỉ?

JimVn

Xe đạp
Em vừa chạy qua honda tây hồ nói khó với đội Kỹ thuật và chừng 30 minutes họ đã đấu lại dây và cuối cùng em cũng đã dùng được nghe gọi rảnh tay ngon lanh :)) Tin vui đầu năm cho các cụ. Cả 2 phím đều work với em bi giờ.

Trung Duong

Xe máy
Em vừa chạy qua honda tây hồ nói khó với đội Kỹ thuật và chừng 30 minutes họ đã đấu lại dây và cuối cùng em cũng đã dùng được nghe gọi rảnh tay ngon lanh :)) Tin vui đầu năm cho các cụ. Cả 2 phím đều work với em bi giờ.
cụ nói với họ thế nào hả cụ? dvd cụ lắp của hãng hay lắp ngoài thế?

JimVn

Xe đạp
cụ nói với họ thế nào hả cụ? dvd cụ lắp của hãng hay lắp ngoài thế?
dvd của em lắp của hãng thấy bảo KM hay gì dvd hiệu Chtechi. Lúc đầu họ khước từ em kêu là ko làm được phải kiểm tra xem có dây chờ ko rồi cái đấu dây phải qua hãng làm chứ đại lý không làm được rồi phải đến ban sáng đặt lịch hẹn với đội cung cấp phụ tùng blah blah. Lúc em qua là 15:30pm. Xong em bảo có thấy người bảo là vào hãng làm được rồi mới tới.Em mua xe 1 year trời ko dùng đc biết thế em cóc lắp dvd KM. Xong 1 hồi họ mới chịu check và sau 30 minutes thì em được tést mọi thứ ngon lành cành đào. :))

JimVn

Xe đạp
dvd của em lắp của hãng thấy bảo KM hay gì dvd hiệu Chtechi. Lúc đầu họ khước từ em kêu là ko làm được phải kiểm tra xem có dây chờ ko rồi cái đấu dây phải qua hãng làm chứ đại lý không làm được rồi phải đến ban sáng đặt lịch hẹn với đội cung cấp phụ tùng blah blah. Lúc em qua là 15:30pm. Xong em bảo có thấy người bảo là vào hãng làm được rồi mới tới.Em mua xe 1 year trời ko dùng đc biết thế em cóc lắp dvd KM. Xong 1 hồi họ mới chịu check và sau 30 minutes thì em được tést mọi thứ ngon lành cành đào. :))
Ah quên các bác nào qua honda tây hồ gặp cái anh be bé mà gầy gầy- ngay lúc đánh xe vào ý. Còn cái ông lùn lùn mặt bự bự là lại gặp bài ca "ca này khó lắm éo làm được xyz" em mà ko cố nấn nà chắc lại đi về tay không hix. Em quên béng không hỏi tên ông gầy. Mà free nha các cụ. Giờ em nghe gọi tít mù

Duonghd

Xe đạp
May mà em lắp DVD KM xong không bị lỗi này :D

cuoi83

Xe hơi
Cụ là thợ ah mà sao biết rõ đến vậy. Có rất nhiều cụ bị lỗi không sử dụng được điện thoại rảnh tay đấy ah. Cụ có giúp được mọi người khắc phục không cụ?
Mình không phải thợ nhưng mình cũng làm ngành điện, trước đây xe mình cũng bị như vậy, nhờ khắp không ai làm được, vào honda thì bảo cũng không làm được, nên mình tự lên mạng tìm và ra honda nhờ họ xem sơ đồ (các đại lý honda họ cũng nhác ko muốn làm), nên mới biết. Mình cũng muốn giúp, nhưng mình ở Vinh - Nghệ An, bây giờ muốn đấu phải mở ra mới nhớ được 3 dây nào chứ mình làm cũng khá lâu rồi.

lê Thanh Hải 2

Xe đạp
cụ ra của hàng nội thất ô tô hờ họ đấu lại lài là được. Xe mua trong hãng họ khuyến mai đau DVD họ chưa đấu cho mình đau. Xe tôi cùng mới đâu lại đơn giản

Coca_Cola_2016

Xe đạp
Hơ, xe em lắp DVD trên HONDA Tây Hồ có bị lỗi như vầy đâu nhỉ, mua từ tháng 10/2016 nhé! Thoại rảnh tay trên vô lăng ngon lành mà!!!

Thoai hg

Xe máy
Muốn đấu được cắt giác din theo xe, có nghĩa sau khi đầu hoạt động tất cả nghe điện thoại trên vô lăng, điều chỉnh âm thanh.. thì các cụ không dùng lại được cho đầu nguyên bản theo xe, nên hãng không muốn đầu cho minh. khi bảo dưỡng tôi đề nghị hộ lắp lại cho mình hoạt động bình thường tất cả các chức năng, chỉ cần cắt giắc đi đấu lại thôi

Minh Quân F1

Xe hơi
cụ hỏi lại cái chỗ lắp cho cụ xem họ khắc phục sao.

Trieubondvd

Xe tăng
Muốn đấu được cắt giác din theo xe, có nghĩa sau khi đầu hoạt động tất cả nghe điện thoại trên vô lăng, điều chỉnh âm thanh.. thì các cụ không dùng lại được cho đầu nguyên bản theo xe, nên hãng không muốn đầu cho minh. khi bảo dưỡng tôi đề nghị hộ lắp lại cho mình hoạt động bình thường tất cả các chức năng, chỉ cần cắt giắc đi đấu lại thôi
Qua em Kiem tra xem như nào nhé

cuminhhung

Xe máy
em lắp thêm camera cập lề phải xong thì phím trên vô lăng cũng k ấn được. Lỗi sao bác nhỉ???e đi sunny