[Funland] Điện thoại và câu chuyện cảnh giác...!

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
chim chuột thì lúc nào cũng sống trong sợ hãi. sao phải khổ thế.
chiều chiều ra nhâm nhi cốc bia chả sợ bố con thằng nào. khoẻ re :))
Đầy ông cả đếu chim cũng chả chuột chim, bia cũng lâu lắm được một cốc nhưng cái gì trong điện thoại con vợ nó cũng biết và vẫn chì chiết.

namhen

Xe buýt
Nhân chuyện thằng em bị vợ nó hack điện thoại và lộ toàn bộ thông tin dẫn đến chiến tranh lạnh cả tháng nay. Em kể chuyện cảnh giác của thằng em về cách hack pass điện thoại rất đơn giản của vợ nó:

Cu em dùng iphone và có đặt pass bằng vân tay. Vợ có tính hay đa nghi hay dùng bài kiểu như ck cho vk mượn đt chơi game tý hoặc ck mở đt cho con xem hoạt hình,... cu cậu dân công nghệ nên cũng chịu khó vài hôm đổi pass một lần để đảm bảo thông tin không bị thất thoát.:)):)):)):))
Một đợt không thấy vk nó dùng chiêu trò gì cu cậu cũng chủ quan. Hoá ra vk nó đã ÂM THẦM bằng cách nào đó lưu thêm 1 dấu vân tay của vk vào chương trình Touch ID của điện thoại và thế là tèn tén ten... trong lúc ck ngủ say hoặc say rượu gì đó, mẹ bổi âm thầm mở đt của chồng và xử lý thông tin nhanh gọn như một hachker dẫn đến vụ chiến tranh không tiếng súng :-?:-?:-?:-j
Vậy các cụ nhà mình phải cẩn thận nhé!

HÃY KIỂM TRA ĐIỆN THOẠI CUẢ MÌNH NGAY ĐI!
Con vợ chậm chạp quá
Chồng nó thi thoảng say thì lấy luân vân tau của thằng chồng, sao phải tốn công mày mò.

tungraudo

[Tịch thu bằng lái]
Theo em thì các mợ có giác quan thứ 6 rùi, các cụ k lừa được cá mợ ấy đâu. Các cụ cứ tưởng các mợ ý k rành công nghệ chứ đến lúc các mợ ý nghi ngờ xong lại nhờ các chiên da thì các cụ chỉ có nước quỳ xuống ngay lập tức để hưởng khoan hồng thôi.

Hậu quả sau đó cũng khá rén, em biết 1 cụ bị vợ mò đc thế là gắn chip định vị lên xe - đi đâu ngoài giờ làm là bị hỏi ngay, rồi còn giả dạng bồ nhí của cụ ấy đi phá lung tung. Đáng sợ phết :D

fanmu1234

Tháo bánh
Nhân chuyện thằng em bị vợ nó hack điện thoại và lộ toàn bộ thông tin dẫn đến chiến tranh lạnh cả tháng nay. Em kể chuyện cảnh giác của thằng em về cách hack pass điện thoại rất đơn giản của vợ nó:

Cu em dùng iphone và có đặt pass bằng vân tay. Vợ có tính hay đa nghi hay dùng bài kiểu như ck cho vk mượn đt chơi game tý hoặc ck mở đt cho con xem hoạt hình,... cu cậu dân công nghệ nên cũng chịu khó vài hôm đổi pass một lần để đảm bảo thông tin không bị thất thoát.:)):)):)):))
Một đợt không thấy vk nó dùng chiêu trò gì cu cậu cũng chủ quan. Hoá ra vk nó đã ÂM THẦM bằng cách nào đó lưu thêm 1 dấu vân tay của vk vào chương trình Touch ID của điện thoại và thế là tèn tén ten... trong lúc ck ngủ say hoặc say rượu gì đó, mẹ bổi âm thầm mở đt của chồng và xử lý thông tin nhanh gọn như một hachker dẫn đến vụ chiến tranh không tiếng súng :-?:-?:-?:-j
Vậy các cụ nhà mình phải cẩn thận nhé!

HÃY KIỂM TRA ĐIỆN THOẠI CUẢ MÌNH NGAY ĐI!
Ông này dốt quá, phải dùng 2 điện thoại, 2 sim, 2 zalo chứ =))=))=)).

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Có ông anh được biếu Ip mới, máy cũ cho con gái, chắc Icao ko xáo gì đó, lộ hết. Chiến tranh gần năm :))
Đấy là lí do em cực ghét iPhone. Lơ ngơ là có ngày vỡ mồm :))

Em có xài iPhone nhưng là đt cty nên mở thoải mái ;))

dungle010212

Đi bộ
em vẫn 1280 truyền thống muôn đời làm việc thì dùng thêm con Ipad nhưng gần như chả có cái khỉ gió gì ở đó cả nên có mà lần ...