[Funland] Điên tiết, Viettel tuỳ ý chặn số thuê bao củ em các cụ ạ

Sang Vina còn bỏ bà hơn ấy.
E đang dùng cả 2 nhà mạng Vina và Viettel, e thấy của Vina ngon hơn mà, nạp 200K gọi mãi chả thấy hết, mà bọn Viettel thì nhằng cái đã hết veo, từ ngày sim Vina của e đăng ký gói VD149 1 tháng hết 123K nếu đóng 3 tháng 1 : gọi nội mạng 1 cuộc dưới 30 phút miễn phí, được 200 phút gọi nội mạng và mỗi ngày có 4G tốc độ cao xem Youtube vào mạng bét nhè, quá rẻ mà cụ

mazda3_pro

Xe lăn
Nếu số cụ là số đẹp thì chúng nó làm trò đấy, có 1 vụ như thế rồi :D

ttrunghaiau

Xe buýt
Hôm nay ko biết ngày đen đủi gì em bị tào tháo đuổi từ đêm qua đến h, người rạc cả đi. Chiều lết dậy qua chỗ Viettel gần nhà mà vẫn chẳng đc tích sự gì. Nào là thẩm quyền ko phải bên em, rồi phải ban này bệ kia mới giải quyết đc, em đành về nhà nghỉ ngơi. Đợi mai khoẻ hơn qua Giang Văn Minh...

Wakeup

Xe điện
Do số phone đẹp của chủ thớt là tứ quí (098....8888) nên chắc bị nó lập mưu cướp số rồi bán cho người khác.

dân vận

Xe hơi
Em còn có vụ với Mobi. Em chẳng dùng 3G,4G dữ liệu mạng gì cả nhưng vẫn tính tiền em đều. 1-2 tháng đầu em bỏ qua. Đến tháng t3 em gọi điện tổng đài, đề nghị khóa dữ liệu mạng và em tuyên bố tháng sau nếu còn tính tiền thì em không thanh toán. Thế mà nó vẫn tiếp tục tính tiền em ở tháng tiếp theo. Em quyết làm cho ra nhẽ về sau nó bảo sẽ hỗ trợ tiền dữ liệu mạng, em chỉ thanh toán tiền thuê bao. Nghe từ hỗ trợ là em cũng điên rồi nhưng vì công việc đang bận nên em gác lại. Định tháng sau cấp thông tin cho ông bạn nhà báo để ông ấy sài.

ttrunghaiau

Xe buýt
Do số phone đẹp của chủ thớt là tứ quí (098....8888) nên chắc bị nó lập mưu cướp số rồi bán cho người khác.
Em đang chờ để xem thực hư ntn đây cụ

ttrunghaiau

Xe buýt
Em còn có vụ với Mobi. Em chẳng dùng 3G,4G dữ liệu mạng gì cả nhưng vẫn tính tiền em đều. 1-2 tháng đầu em bỏ qua. Đến tháng t3 em gọi điện tổng đài, đề nghị khóa dữ liệu mạng và em tuyên bố tháng sau nếu còn tính tiền thì em không thanh toán. Thế mà nó vẫn tiếp tục tính tiền em ở tháng tiếp theo. Em quyết làm cho ra nhẽ về sau nó bảo sẽ hỗ trợ tiền dữ liệu mạng, em chỉ thanh toán tiền thuê bao. Nghe từ hỗ trợ là em cũng điên rồi nhưng vì công việc đang bận nên em gác lại. Định tháng sau cấp thông tin cho ông bạn nhà báo để ông ấy sài.
Chán cụ nhỉ? Giờ bên nào làm ăn cũng như cứt ấy

Xe gòng

Xe điện
Dear cccm,
Ko thể nghĩ được em dính vào cái trường hợp ái oăm này. Cách đây 2 hôm, ngày 24/5 tự nhiên em nhận đc thông báo của Viettel báo là chặn thuê bao do sim của em nhắn tin nhắn rác (wtf???), em gọi lên tổng đài thì bảo ko giải quyết mà phải ra PGD, em ra PGD Viettel thì ko show ra đc bằng chứng cụ thể là em bị chặn cụ thể là thế nào, chỉ nói là vi phạm quy định rồi bắt viết cam kết, em định làm ầm lên nhưng rồi kiềm chế lại, hậm hực ngồi viết 3 bản cam kết. Và nhận đc quả thông báo là giải quyết từ 3-5 ngày (lại wtf???), 1 việc nhỏ như thế mà 3-5 ngày? Em gọi điện đến tổng đài nghe chào Kh VIP - giờ em mới thấy VIP đc đối xử tốt quá, cho vào dạng sim rác luôn!
Chiều nay có 1 cô CSKH gọi điện, nói em trong hôm 24 có nhắn 12 tin đến thuê bao mua bán sim số????? Ko hiểu cái thuê bao mua bán sim số đó là cái mẹ gì, mà em rảnh đến mức đi nhắn tin với người ta nữa cơ đấy, 1 ngày em bị nhận 10-20 tin nhắn rác thì ko thấy xử lý, em làm ầm ĩ lên bảo bên các cô làm việc quan liêu vô lý vậy, thích thì khoá sim người ta, vậy trong mấy ngày bị khoá như thế thiệt hại thì ai gánh cho tôi???? Tôi dùng sim bao lâu có đăng ký chính chủ rõ ràng thì việc gì phải xác minh giải quyết? Hay định làm trò để thu sim của tôi đây?
Em sẽ 15-20 phút gọi lên tổng đài em làm ầm lên 1 lần vì cái việc quá coi thường khách hàng.
Em đang rất bức xúc nên có gì cccm bỏ quá, nhưng mình là KH phải xứng đáng đc tôn trọng và giải quyết nhanh gọn, thoả đáng!

chắc tại đánh giá nó 1 nên nó chặn đấy, cho nó 10 xem nào!!!!

Xe gòng

Xe điện
Em nhắn tin bị chặn rồi thì còn đánh giá sao đc cụ :(
funs thôi cụ, dây vào đồng chế này mệt lắm. Cụ ra bảo nó ko giải quyết nhanh thì cho bố mày giữ số đổi mạng!!!

p/s: ô ảnh dùng số mobile làm dịch vụ cũng đang bị thằng vịt teo này hành, gửi cho các số đều dc trừ số của vịt teo.

ttrunghaiau

Xe buýt
funs thôi cụ, dây vào đồng chế này mệt lắm. Cụ ra bảo nó ko giải quyết nhanh thì cho bố mày giữ số đổi mạng!!!

p/s: ô ảnh dùng số mobile làm dịch vụ cũng đang bị thằng vịt teo này hành, gửi cho các số đều dc trừ số của vịt teo.
Em đòi giữ số đổi mạng rồi, họ phán câu xanh rờn là số anh đang bị khoá ko đi đâu đc hết

Michael J

Xe điện
Hôm nay ko biết ngày đen đủi gì em bị tào tháo đuổi từ đêm qua đến h, người rạc cả đi. Chiều lết dậy qua chỗ Viettel gần nhà mà vẫn chẳng đc tích sự gì. Nào là thẩm quyền ko phải bên em, rồi phải ban này bệ kia mới giải quyết đc, em đành về nhà nghỉ ngơi. Đợi mai khoẻ hơn qua Giang Văn Minh...
Sao ko ị ra vp của chúng nó nuôn:)):)):))