[CCCĐ] Điệp trùng Phia Oắc Săm Pun, 1cm còn sun cả vào!

Sunrise96

Xe buýt
Lâu lâu em lại ngó xem Cụ đi công tác đâu lâu thế

Botieuho

Xe máy
Thấy đi đường đèo dốc là em sợ rồi mặc dù rất thích theo dõi những cung đường đẹp

trinh_iat

Xe tải
E thì mới chỉ đi cung Mèo Vạc - Bảo Lạc - Tĩnh Túc rồi về Cao Bằng. Nói chung đi cũng phê nhưng cung của cụ chủ thớt thì phê hơn nhiều. Năm tới đi chợ Tình Khâu Vai sẽ thử cung này.

Muomchua

Xe điện
E thì mới chỉ đi cung Mèo Vạc - Bảo Lạc - Tĩnh Túc rồi về Cao Bằng. Nói chung đi cũng phê nhưng cung của cụ chủ thớt thì phê hơn nhiều. Năm tới đi chợ Tình Khâu Vai sẽ thử cung này.
Vâng, cung của cụ đi thì thuộc vào loại regular rồi, còn cung của cụ chủ thớt mới thuộc loại khủng đấy, không phải ai cũng dám đi, nhất là đoạn lên Pia Oắc và từ Thông Nông về Bảo Lạc chạy đường biên, xương lắm cụ ạ.

Muomchua

Xe điện
Năm tới đi chợ Tình Khâu Vai sẽ thử cung này.
À, nếu cụ đi chợ tình Khau Vai thì phiên của nó hình như 26 tháng 3 âm lịch hàng năm. Một năm có 1 lần, nếu cụ đi vào hội thì nên mang theo túi ngủ hoặc là xác định ngủ xe cho đỡ bực mình. Năm 2018 em gọi lên Hoa Cương Mèo Vạc trước cả tháng nhưng bị từ chối vì các phòng đều bị giữ theo yêu cầu của chính quyền Tỉnh và Huyện để dành cho khách mời. Còn lên Khau Vai vào ngày thường thì cũng vắng, chẳng có gì đặc biệt.

trinh_iat

Xe tải
À, nếu cụ đi chợ tình Khau Vai thì phiên của nó hình như 26 tháng 3 âm lịch hàng năm. Một năm có 1 lần, nếu cụ đi vào hội thì nên mang theo túi ngủ hoặc là xác định ngủ xe cho đỡ bực mình. Năm 2018 em gọi lên Hoa Cương Mèo Vạc trước cả tháng nhưng bị từ chối vì các phòng đều bị giữ theo yêu cầu của chính quyền Tỉnh và Huyện để dành cho khách mời. Còn lên Khau Vai vào ngày thường thì cũng vắng, chẳng có gì đặc biệt.
Cảm ơn cụ. E sẽ đặt dịch vụ trước trên Mèo Vạc cho chắc ăn. Nếu khó khăn quá thì thôi đi trước hoặc sau, và chỉ đi ngăm cảnh ko tham quan chợ Tình nưa.