Hải Dương Điều chỉnh nhân sự - Chấn chỉnh hoạt động của OF HD ngày 5/5/2012

HwngHD

Xe tăng
Kết quả cuộc hop​
I- Bầu lại Ban Lãnh Đạo:
Cả chi hội thống nhất cơ cấu: 1 CT+ 1PCT và ban cố vấn 3 mem:
1. Chủ Tịch OF HD: Blinlove
2. Phó CT: HwngHD.
3. Cố vấn 1:Hungalpha
4. Cố vấn 2:CaoSonHD.
5. Cố vấn 3: Ngocbhhd.
II-Soạn thảo điều lệ CH mới: gồm 8 điều
1. Thành viên OF HD là những người trên 18 tuổi đam mê oto nhiệt tình với chi hội OF HD, giảm 50% quỹ hội với các mem nữ HS, SV.
2. Nghiêm chỉnh chấp hành luật lệ giao thông.
3. Đóng quỹ thành viên đầy đủ 50k/tháng.
4. Bắt buộc mặc áo đồng phục của chi hội khi tham dự các buổi offline chính thức.
5. Khi đã đăng ký offline mà ko đi vẫn phải đóng tiền, đăng ký muộn tự sắp xếp phương tiện.
6. Khuyến khích xăng cho các xe đi offline.
7. Trích quỹ cho đại diện đi dự offline 500k/lần.
8. Khuyến khích các hoạt động quảng bá hình ảnh của OF HD. (duyệt theo từng trường hợp cụ thể)

III- Định hướng hoạt động của CH
-tiếp tục phát triển các hoạt động sẵn có.
-công khai tài chính, tách bạch quỹ offline và quỹ từ thiện, update muộn nhất sau 2 ngày offline.
IV- Hoạt động từ thiện của chi hội
- Hướng vào các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trong địa bàn tỉnh.
- Nhiệt tình hưởng ứng các hoạt động từ thiện của Forum.
- Các dịp hoạt động chính: Tết âm lịch, 1/6, 2/9- trung thu.
Cám ơn sự quan tâm theo dõi của quý vị!

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
he he, cám ơn những lời tâm huyết của mợ, tuy nhiên buổi họp vừa rồi mà mợ bố trí tham gia được và đóng góp ý kiến trực tiếp thì hay biết chừng nào. Còn những điều lệ này là xuất phát từ điều kiện thực tế của chi hội và mọi người đã bàn bạc và thống nhất.
ok, rất vui là mợ đã đóng góp ý kiến, tạm thời a xóa bài này đi, hôm nào cả nhà ngồi với nhau mình lại bàn tiếp nhé, bây giờ giải trình hết trên này thì dài lắm, người ngoài đọc lại ko hay, see you!

Blinlove

Xe điện
E chào Mợ!
Vấn đề Mợ nêu ra ở đây e nhận thấy là đóng góp tâm huyết, trong mỗi we mỗi người đều có cái nhìn chùng & riêng (có phần đúng có phần gần đúng or chưa đúng).
- Trước mắt, khi gia nhập hội là yêu 04 bánh & online là chính. Thấy hợp nhau rồi mới offline được. Vì vậy, ở bất kỳ Chi hội nào cũng có nhiều thành phần, nhiều lứa tuổi. Sinh viên là trường hợp đa số ở lứa tuổi baby.
- We luôn khuyến khích all mọi người cùng tham gia, còn điều kiện off được đến đâu thì cố đến đó.
- Vấn đề ăn nhậu: Mỗi người một khẩu vị, cá nhân e cũng như rất nhiều Member ở đây, mục đích off là để Hàn huyên Chuyện xe, Chuyện đời, Chuyện XH, Chuyện làm ăn ... Chứ ko đơn thuần là Chuyện ăn uống => Tình bằng hữu.
- Hôm off baba và 05/5 Mợ bị tai nạn đến now cả nhà mới biết thì làm sao kịp hỏi thăm được? Vấn đề an toàn là trên hết. Kính chúc Mợ có sức khỏe hơn! !ràn đây nhựa sống và lần sau đi lại bình tĩnh hơn nhá!
Trân trọng!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

DG8809

Xe tải
Chúc mừng tân chủ tịch, với iem thì ai làm chủ tịch cũng như nhau cả thôi vấn đề là VUI và CHẤT. Xin các cụ nhớ cho đây là hội Oto fun tức là tinh thần fun là chính
không fai đẳng cấp của oto
Ối Mợ bị tai nạn mà em đâu có biết? bữa ba ba thì em lại họp lớp. Em cũng có vài nhời thế này
Em đồng ý với mợ cái đo đỏ nhưng không đồng ý với mợ cái xanh xanh bởi vì có những người rất đam mê và yêu ô tô nhưng giờ họ chưa có điều kiện. Em nghĩ ở đây không lên phân biệt đẳng cấp này nọ bởi chưa chắc tất cả những người ngồi trên ô tô đã đủ hiểu biết về cái ô tô. Ở trên Mợ nói vui là chính đã vui thì tất cả các chuyện khác lăn tăn làm gì.
Để một hội chơi vui vẻ gắn kết nhất định từng cá nhân đều phải biết hi sinh một tí, thiệt thòi một tí, và quan trọng là nhiệt tình nhiều tí ... mọi người nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Nắng

Xe tăng
Tài thật, chỗ nào Các CỤ cũng hỏi han nhau được :P:P:P
Cụ Ngọc nói đúng đấy ạ, có riêng thớt để chém gió rồi, mà bạ thớt nào cũng chém, từ Chủ Tịch đến Ban cố vấn, chẳng làm gương gì cả...hé hé...:P
Em nhỏ nhẹ vậy thui, đừng thù em nhá nhá ;;)
Thế Ban Lãnh Đạo và Ban Cố Vấn mới không làm lễ rửa chức, à quên, lễ ra mắt ạ? Hóng mãi :D

quanglehd

Xe hơi
Vụ này mà không ra mắt giang hồ anh em thể không nhìn mặt.
Anh Kông nhỉ ????heheh

fulro

Xe tăng
Em thường xuyên online, kinh nghiệm làm mod cũng có chút ít, các cụ giới thiệu cho em làm chân dọn dẹp để chỉnh trang khu vực SH của chi hội nhá

eparch

Xe buýt
Chúc mừng cuộc họp của các kụ mợ nhà HD thành công tốt đẹp. Chúc mừng kụ CT, Phó CT, các kụ mợ Cố vấn :x . Thỉnh thoảng off cho e đến tham dự với nhé :)

Blinlove

Xe điện
Chúc mừng cuộc họp của các kụ mợ nhà HD thành công tốt đẹp. Chúc mừng kụ CT, Phó CT, các kụ mợ Cố vấn :x . Thỉnh thoảng off cho e đến tham dự với nhé :)
Thank Cụ, hẹn ngày tái ngộ SN OF6

HwngHD

Xe tăng
Em vừa đề nghị set Chánh Tổng cho cụ Bin, hi vọng sẽ sớm được thực hiện, Chúc cụ trên cương vị mới đạt được nhiều thành tích tốt (b)(b)(b)
Kính thưa các cụ các mợ,
Em là Chánh Tổng nhà Hải Dương, tuy nhiên thời gian này do điều kiện gd: mới có em bé nên lu bu quá, ko có điều kiện sát sao với hoạt động của chi hội. Vừa qua chi hội chúng em mới họp và thống nhất bầu đồng chí Blinlove làm CT mới nhà OF HD. Kính đề nghị các cụ ở trển set Chánh Tổng cho cụ ấy, em xin chân thành cám ơn.

Chúc mừng Blinlove đã có vai trò Chánh Tổng
Chú được quyền vào đây rồi!

Cám ơn HwngHD vì những đóng góp và những hy sinh cho OF Hải Dương (b)

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
Em thì thấy giấy mời quá cục bộ và không đủ thành viên chủ chốt. Biên bản cuộc họp rút ra 8 cái thì có đến 80% liên quan đến tiền. Trong khi đó cụ chủ tịch nói là 1 năm hoạt động không hiểu quả, chưa gắn kết... Vậy có phải vì thiếu tiền không ạ ?

kiamorning2007

Xe tăng
Chúc mừng Blinlove đã có vai trò Chánh Tổng
Chú được quyền vào đây rồi!

Cám ơn HwngHD vì những đóng góp và những hy sinh cho OF Hải Dương (b)
Chúc mừng chủ tịch Bờ Lin
Đã được chính thức lên hàng sếp trên
Chúng em thì ở hơi xa
Hôm nào có dịp em về chung vui

Blinlove

Xe điện
Chúc mừng chủ tịch Bờ Lin
Đã được chính thức lên hàng sếp trên
Chúng em thì ở hơi xa
Hôm nào có dịp em về chung vui
E cũng như all các Cụ Mợ thôi! Khổ hơn là phải gánh thêm chút trách nhiệm nên đi off ko đc uống tỹ tã như mem khác, hic hic ... :'(