[Cần bán] Điều hòa Panasonic Nhật bãi

Số điện thoại
0908351666
Giá
10 VNĐ
Địa chỉ
Số 26 Trịnh Đình Cửu Phường Định Công Quận Hoàng Mai Hà Nội

toduongvpvn

Xe hơi
À dạo cách đây 3 năm cháu cũng thần thánh hóa rác này phết, giờ thì khôn phết rồi.
Cứ mới keng anh hàng xóm phía bắc mà chơi, 3 cái đồ điện tửnayf 3 năm là thay.
Khiếp hồn cụ anh. Mợ chủ có thù oán gì với cụ ko mà cụ dèm pha ghê vậy. Ngta đã xin rồi còn cố thả câu cuối. Hay muốn mợ chủ tài trợ cái váy.

tranhuong83

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Khiếp hồn cụ anh. Mợ chủ có thù oán gì với cụ ko mà cụ dèm pha ghê vậy. Ngta đã xin rồi còn cố thả câu cuối. Hay muốn mợ chủ tài trợ cái váy.
Dạ em ko có thù oán gì cả ạ . Vì em làm nghề rất tử tế ạ . Cơ mà em vào xem nguồn gốc xuất xứ thấy nhiều gian hàng bị loa phường lắm ạ . Ko mỗi một mình em ạ . Chứ em nói thật em bán trên này cho rất nhiều cụ mợ nhưng chẳng cụ mợ nào vào trách đc em đâu ạ . Vì em quá đoàng hoàng nhé ạ . Em dám thẳng thắn nói trên này như thế ạ . Vì nó là sự thật . Em chưa để cụ mợ khách hàng nào của bên em pải thất vọng hay bị thiệt thòi khi mua sp bên em hết ấy . 10 cụ mợ đều trọn vẹn cả 10 . Nên ko có gì mà em ko dám nói ở trên đây cho tất cả cụ mợ biết và đọc những gì em nói cả .
Em cảm ơn cụ mợ rất nhiều nhé ạ vì đã vào còm động viên cho em đc câu nói mát lòng mát dạ quá ạ .
Em kính chúc đại gđ cụ mợ luôn gặp thật nhiều may mắn và thành công trong cs nhé ạ

tranhuong83

Xe hơi
Cuối tuần năng nóng em kính chúc tất cả cụ mợ cả nhà đc mát mẻ vv nhé ạ

tranhuong83

Xe hơi
Nắng nóng quá ạ . Điều hòa bên em vẫn đi phục vụ cụ mợ đều nhé ạ
4b điều hòa về phục vụ cụ mợ nhà mới ở Lạc Thủy Hòa Bình nhé ạ .
Cụ mọe có nhu cầu điều hòa về nhà mới lh em nhé ạ . Cam kết máy đẹp vip full công nghệ cao cấp . Sang trọng bền bỉ chạy êm siêu tiết kiệm điện năng . Rất có lợi cho sức khỏe và tài chính khi sử dụng nhé ạ
Hương Quế JaPan : Đỉnh Cao Uy Tín - Chất Lượng - Đạo Đức
❤LH : 0908351666 & 0961656262 nhé ạ

dodovan

Xe hơi
Nắng nóng quá ạ . Điều hòa bên em vẫn đi phục vụ cụ mợ đều nhé ạ
4b điều hòa về phục vụ cụ mợ nhà mới ở Lạc Thủy Hòa Bình nhé ạ .
Cụ mọe có nhu cầu điều hòa về nhà mới lh em nhé ạ . Cam kết máy đẹp vip full công nghệ cao cấp . Sang trọng bền bỉ chạy êm siêu tiết kiệm điện năng . Rất có lợi cho sức khỏe và tài chính khi sử dụng nhé ạ
Hương Quế JaPan : Đỉnh Cao Uy Tín - Chất Lượng - Đạo Đức
❤LH : 0908351666 & 0961656262 nhé ạ
Con cuối 12k giá bao tiền thế cụ?

tranhuong83

Xe hơi
Con cuối 12k giá bao tiền thế cụ?
Con đó bên em hiện tại có máy 16000btu giá 13.500k nhé ạ . Còn máy 12k mẫu này hết rồi ạ . Em còn mẫu này thôi ạ

Giá 11tr nhé ạ

tranhuong83

Xe hơi
Em giảm giá kịch sàn hòa vốn tủ lạnh hitachi nhé ạ

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Mỗi người 1 quan điểm cụ ạ. Cụ giống e có trải nghiệm không tốt về mấy đồ điện tử cũ này.
Xưa chắc khoảng 20-25 năm trước e cũng va 2 cái tủ lạnh Nhật bãi (thời đó hoàng kim tủ lạnh + máy giặt cũ vì mới làm gì có tiền mà mua đâu)
Lúc mua thì a e giới thiệu ngon lành yên tâm... đến khi phát sinh vấn đề ko làm lạnh, chảy nc,... cho chở đi chở về 3 lần ko đc ---> e bảo thôi mang đi đâu bán giúp đc bao nhiêu cho e xin lại tiền.
--> đến ngày hôm nay e vẫn chưa nhận đc lại 1 đồng nào cả :)
Thỉnh thoảng 1 năm anh em vẫn gặp nhau 1-2 lần mà vậy đấy :)
Điều hòa thì e chưa trải nghiệm thử. Hàng nội địa này chắc phù hợp với các cụ khó tính và yêu cầu cao (yêu cầu êm, mát sâu, nhiều tính năng,....). E ko có kinh nghiệm, nhu cầu đơn giản cứ mát và mới là đc nên ko dám phán.
Ủn lên chúc cụ chủ thớt phát đạt mùa nóng này.
chuẩn cụ, năm kia em có mua điều hòa nội địa của một cụ KDCN trên này, dùng đc tuần đầu rất ok, nhưng mấy hôm nắng nóng cao điểm là dừng luôn k sử dụng đc, khi gọi thì cụ ấy bảo là nóng quá nó bị quá nhiệt giàn nóng nên bị đơ, và nói đổi cái khác nhưng em gửi lại chịu lỗ một chút và mua panasonic inventer malayxia, vì trước đó em đã dùng pana Malay rồi nhưng nghe nói hàng nội địa nó nhiều chức năng & ok nên thử một cái, sau khi tham khảo thì đúng là hàng Nhật rất ngon nhưng nó phải là hàng mới & phù hợp với điều kiện ở nơi sử dụng nữa thì mới ổn đc. Chứ hàng lộ cộ thì chỉ mua thêm cái bực vào người.

longphúc

Xe tăng
Nhiều ông vô duyên thật đấy,chỗ người ta làm ăn các ông không thích dùng,thích thảo luận thì có thớt bên cafe cho các ông chém đấy,mấy bố kiểu này khác gì ra cửa hàng người ta không mua nhưng xúi người khác không dùng,thử ra đấy xem hậu quả ntn,chán mấy ông đàn bà này thật.Đề nghị min mod treo mấy nick này lên mấy hôm cho người ta làm ăn

Duytung

Xe buýt
Đồ nào thì quan trọng nhất là nhà cung cấp là ai. Nếu nhà cung cấp uy tín các cụ yên tâm mà dùng.

Nhà tôi 2017, mua toàn đồ của KDCN trên này, hàng lấy ở Bách Khoa. Trong đó chỉ có 2 cái nội địa mới của TOSIBA cho phòng khách và bếp, 4 điều hòa còn lại toàn đồ bãi PANA, đã thế mợ ấy cho vỏ cục nóng cực xấu chứ không đẹp như hình trên shop này đâu.

Thế mà đến nay chưa hỏng hóc hay lỗi lầm gì, chạy êm, mát, ngốn ít điện.

Đôi lời với các cụ ủng hộ hay không với đồ bãi như thế. tôi là người dùng thực sự chứ ko nghe nói ở đâu cả.

cucke

Xe hơi
Cụ có máy mới không ah? em chuẩn bị hoàn thiện nhà nên muốn lắp máy mới luôn.

thanglinh0207

Xe hơi
Dùng dòng này yên tâm cái là mát dễ chịu và không tốn điện nhiều như dòng Pana đang pp ở VN

HN_2012

Xe tăng
Con đó bên em hiện tại có máy 16000btu giá 13.500k nhé ạ . Còn máy 12k mẫu này hết rồi ạ . Em còn mẫu này thôi ạ

Giá 11tr nhé ạ
Con này mã gì sản xuất năm bao nhiêu đấy mợ, 11tr là bao gồm công lắp và đổi nguồn bảo hành 12 tháng hả mợ

PhongFood

Xe điện
À dạo cách đây 3 năm cháu cũng thần thánh hóa rác này phết, giờ thì khôn phết rồi.
Cứ mới keng anh hàng xóm phía bắc mà chơi, 3 cái đồ điện tửnayf 3 năm là thay.
Mỗi người 1 quan điểm cụ ạ. Cụ giống e có trải nghiệm không tốt về mấy đồ điện tử cũ này.
Xưa chắc khoảng 20-25 năm trước e cũng va 2 cái tủ lạnh Nhật bãi (thời đó hoàng kim tủ lạnh + máy giặt cũ vì mới làm gì có tiền mà mua đâu)
Lúc mua thì a e giới thiệu ngon lành yên tâm... đến khi phát sinh vấn đề ko làm lạnh, chảy nc,... cho chở đi chở về 3 lần ko đc ---> e bảo thôi mang đi đâu bán giúp đc bao nhiêu cho e xin lại tiền.
--> đến ngày hôm nay e vẫn chưa nhận đc lại 1 đồng nào cả :)
Thỉnh thoảng 1 năm anh em vẫn gặp nhau 1-2 lần mà vậy đấy :)
Điều hòa thì e chưa trải nghiệm thử. Hàng nội địa này chắc phù hợp với các cụ khó tính và yêu cầu cao (yêu cầu êm, mát sâu, nhiều tính năng,....). E ko có kinh nghiệm, nhu cầu đơn giản cứ mát và mới là đc nên ko dám phán.
Ủn lên chúc cụ chủ thớt phát đạt mùa nóng này.
Nói chung đồ điện thì phải là người biết, còn không bên trong nó là cái gì chỉ có người bán mới biết. Đắt rẻ tuỳ duyên. Em thì nói không với đồ điện cũ từ thời mua phải hai con tủ lạnh một con cho ông bà già và một con em dùng. Con của ông bà già chảy nước ngay, con của em đâu được 5 năm một hôm đi công tác về toàn bộ đồ trong đó toi hết. Mua con Elex mới biết là của tầu nhưng chạy bao lâu vẫn ok, con điều hoà LG của em mới chạy vù vù, con Daikin mới cũng thế. Biết là toàn đồ tầu nhưng nó đều rẻ và dùng chả thấy vấn đề.
Các cụ buồn cười vãi. Vào thớt bán hàng thả còm chả giống ai. Các cụ thích thì ra quán cafe mở thớt chém nhá :))

Đình Lâm

Xe hơi
Mợ báo giá giúp e con 9k 1 chiều nhé.
E lắp cho phòng 15m2 tầng 4

Funlike

Xe tải
E đang cần con pana 12-16k mợ báo giá cho em nhé