Thảo luận Điều hòa xtrail bệnh

Clear

Xe buýt
Các bác cho em hỏi xe xtrail 2019 của các bác có bị bệnh điều hòa như của em không?
khi khởi động, manual để max thì quạt gió chạy max, lúc sau tự về mức cố định phều phào. chỉnh thì tùy lúc được lúc không, lên tí rồi lại xuống ngay.
để chế độ auto thì màn hình hiển thị có tăng giảm, nhưng quạt gió vẫn phều phào thổi. Để luôn ở mức 18° mà mọi người trên xe hôm nay được phen khiếp vía dưới cái nóng 42 độ, lúc xuống xe không quên cảm ơn vì đã giúp giảm được mỡ thừa. Quê hết mức!

Chỉnh sửa cuối:

Heo Xì Tin

Xe hơi
Xe ở công ty em hay chạy không bị thế đâu cụ ạ. Cụ chạy vào gara nào chuyên điều hòa hoặc cứ vào thẳng hãng nó xem cho

Nissan_NDH

Xe hơi
cụ cho vào hãng kiểm tra thực tế ạ để hãng kiểm tra tổng thể cụ cần hỗ trợ báo em nhé. em đặt lịch hỗ trợ cụ.

Clear

Xe buýt
cụ cho vào hãng kiểm tra thực tế ạ để hãng kiểm tra tổng thể cụ cần hỗ trợ báo em nhé. em đặt lịch hỗ trợ cụ.
Xe ở công ty em hay chạy không bị thế đâu cụ ạ. Cụ chạy vào gara nào chuyên điều hòa hoặc cứ vào thẳng hãng nó xem cho
Cảm ơn các bác, em đã sửa xong đh rồi ạ. Chả là em muốn biết bệnh tình ra sao trc khi đưa đi sửa