[VOC] Điều lệ thi đấu giải đua xe ô tô địa hình Việt nam 2012 - Vietnam Offroad Cup 2012

Trạng thái
Thớt đang đóng

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

Z-yakuza-Z

Xe buýt
@BTC VOC : Sau khi mất vài đêm nghiên cứu điều lệ, tính toán thiệt hơn em xin phép có ý kiến thắc mắc về giải thưởng như sau:
Các giải 1,2,3 của các hạng thì to rồi, bỏ 5 củ, vừa được chơi, nếu mà nhất lại được mang quà về trị giá đến 50 củ lãi 1 ăn 10 =)). Nhưng mà em thắc mắc cái phần hiện vật.
- Tỷ lệ hiện vật với tiền là bao nhiêu nhỡ 49tr tiền hiện vật và 1tr tiền thưởng thì cũng ko được hay lắm. Nói gì thì nói cần phải minh bạch rõ ràng cho đỡ thị phi.
- Giá trị hiện vật được tính theo giá thị trường trung bình, hay là giá trị áp đặt của BTC. Em làm Marketing nên gặp nhiều trường hợp quy định một cái điều hòa 9000BTU được định giá là 20tr do được nhập khẩu từ Châu Phi về.
Kính mong BTC giải thích cho em được biết.

Vu Son

Xe tăng
l@Z-Z Câu hỏi của chú quá chính đáng nhưng level của chú thì phải nói là anh rất phục

Z-yakuza-Z

Xe buýt
l@Z-Z Câu hỏi của chú quá chính đáng nhưng level của chú thì phải nói là anh rất phục
Chủ tịch lại trêu em. Em bị ảnh hưởng nặng nề bởi Vịt om sòm và Nikita mõ nên cứ cái gì không biết là hỏi. Hjhj không biết thì phải hỏi, muốn giỏi thì phải học nhỉ anh nhỉ.

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
@BTC VOC : Sau khi mất vài đêm nghiên cứu điều lệ, tính toán thiệt hơn em xin phép có ý kiến thắc mắc về giải thưởng như sau:
Các giải 1,2,3 của các hạng thì to rồi, bỏ 5 củ, vừa được chơi, nếu mà nhất lại được mang quà về trị giá đến 50 củ lãi 1 ăn 10 =)). Nhưng mà em thắc mắc cái phần hiện vật.
- Tỷ lệ hiện vật với tiền là bao nhiêu nhỡ 49tr tiền hiện vật và 1tr tiền thưởng thì cũng ko được hay lắm. Nói gì thì nói cần phải minh bạch rõ ràng cho đỡ thị phi.
- Giá trị hiện vật được tính theo giá thị trường trung bình, hay là giá trị áp đặt của BTC. Em làm Marketing nên gặp nhiều trường hợp quy định một cái điều hòa 9000BTU được định giá là 20tr do được nhập khẩu từ Châu Phi về.
Kính mong BTC giải thích cho em được biết.
Trích lại điều lệ :

* Giải thưởng hạng Cơ bản:

Giải Nhất: Cúp vàng + Quà trị giá 15 triệu

Giải Nhì : Cúp Bạc +Quà trị giá 10 triệu

Giải Ba : Cúp đồng +Quà trị giá 5 triệu

* Giải thưởng hạng Chuyên nghiệp:

Giải Nhất: Cúp vàng + Quà trị giá 50 triệu

Giải Nhì : Cúp Bạc +Quà trị giá 15 triệu

Giải Ba : Cúp đồng +Quà trị giá 5 triệu

* Giải thưởng hạng Trải nghiệm :

Kỷ niệm chương, bằng chứng nhận tham gia hội thi, quà tặng của BTC.

* Giải thưởng phụ :

Giải đội thi đấu ấn tượng nhất: do ban tổ chức qui định

Giải Tinh thần đồng đội: do ban tổ chức qui định

Căn cứ vào số lượng và chủng loại xe đăng ký chính thức, BTC có thể đề ra những giải thưởng theo các tiêu chí khác trước khi giải đấu diễn ra.

Lưu ý: Giải thưởng có thể trao bằng tiền hoặc hiện vật có giá trị tương đương.

- Như vậy giải thưởng ghi rõ : "Quà trị giá ..." có thể là tiền có thể là hiện vật hoặc cả 2.
- Giá trị tương đương được căn cứ trên giá bán công bố của nhà sản xuất hoặc giá bán trên thị trường.

BTC VOC 2012.

Z-yakuza-Z

Xe buýt
@VOC : Em rất hiểu là giải thưởng được trao cho người chiến thắng bằng Tiền + Hiện Vật, hoặc All Hiện Vật. Theo em hiểu là BTC sẽ tùy tình hình thực tế của mình sẽ quyết định tỷ lệ Tiền/Hiện Vật Em cám ơn câu trả lời trên của BTC.

P/S : Ước gì em được đóng tiền lệ phí thi bằng hiện vật nhỉ. Hiện vật được tính theo giá bán công bố của nhà sản xuất hoặc giá bán trên thị trường

vkphoto83

Xe hơi
Các bác cho em hỏi Tý ngày 30-6 mấy h bắt đầu thi ah

TheOne

Xe điện
Cho em thắc mắc về lỗi chạm/ đổ cọc: đổ cọc ko bàn, nhưng chạm như nào thì bị trừ ? Chạm nghiêng cọc hay chỉ cần bất cứ bộ phận nào chàm là bị trừ 1 điểm?

Cảm ơn BTC

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Cho em thắc mắc về lỗi chạm/ đổ cọc: đổ cọc ko bàn, nhưng chạm như nào thì bị trừ ? Chạm nghiêng cọc hay chỉ cần bất cứ bộ phận nào chàm là bị trừ 1 điểm?

Cảm ơn BTC
Việc này Ban trọng tài đã thống nhất và sẽ phổ biến vào họp kỹ thuật ngày mai bác nhé! tks

TheOne

Xe điện
Cảm ơn bác.

Evolution

Xe điện
Hôm nay xem được vụ vận dụng chuẩn luật rất sáng tạo của Nikita :))

Trạng thái
Thớt đang đóng