Điều trị viêm lợi ở đâu đảm bảo vậy cccm?

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
Trước cháu đi lấy cao răng, có cô em xinh tươi kê cho 1 đơn thuốc (2 loại Vitamin B2 & PP + 1 loại Sansvigyl).
Ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 viên sáng và chiều.
Thuốc rẻ, mua hiệu thuốc nào cũng có.
Uống 2 hôm đảm bảo đánh răng mạnh tay cũng ko chảy máu chân răng :D
Em cũng 1 mớ thuốc rồi cụ ạ, gần như thuốc quanh năm chứ đíu đùa, nhưng đ' hiểu sao cụ ạ
Tí em lôi cái đống thuốc ra xem có giống loại của cụ ko, với cả cụ chắc có bị thì cũng nhẹ, em sợ em hơi bị nặng ý
Nếu chưa có đơn thuốc như cụ nói, em ra hiệu thuốc hỏi xem uống loại đấy đc ko :))
thử tí biết đâu hợp nhể :D

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Em cũng 1 mớ thuốc rồi cụ ạ, gần như thuốc quanh năm chứ đíu đùa, nhưng đ' hiểu sao cụ ạ
Tí em lôi cái đống thuốc ra xem có giống loại của cụ ko, với cả cụ chắc có bị thì cũng nhẹ, em sợ em hơi bị nặng ý
Nếu chưa có đơn thuốc như cụ nói, em ra hiệu thuốc hỏi xem uống loại đấy đc ko :))
thử tí biết đâu hợp nhể :D
Hợp thầy hợp thuốc biết đâu khỏi. Mí lại nó toàn Vitamin, không bổ ngang cũng bổ dọc. Phệt đi Cụ :D

Jack The Black

[Tịch thu bằng lái]
Phải phòng khám chỗ 10/1194 đường Láng ko? chỗ ngõ vào bệnh viện GTVT cũ ý ạ. hôm trc có đi cùng ông anh ở cty ra đây khám răng tổng quát vs lấy cao răng, đang được miễn phí, răng lợi em ngon nên em ko thiết tha lắm. qua 1 lúc chẳng nhớ rõ tên, láng máng giống tên cụ nói ko biết chuẩn ko
Vâng chuẩn cụ ạ, đúng cái chỗ win smile đấy. em cũng có biết đâu, được gấu em bắt áp tải đến đấy, khai sáng văn minh, chứ nói thật bt em còn lười đi lấy cao răng luôn, đợt này đang mọc răng khôn, thấy đau quá, hôm qua còn sốt sình sịch chẳng hiểu do răng hay gì, đang sợ nó đâm ngu nên có khi em lại làm chuyến khám xét chụp chiếu cái xem sao đây ạ, chán vcđ

Các cụ cho cháu hỏi bố cháu hơn 60t mà lợi tụt hết.
Răng lung lay cả hàm . tụt hơn 1.5 thân răng thì làm sao cho lợi nó lên nhỉ .
nó có lên được nữa k các cụ?
Cái này e nghĩ cụ nên cho cụ hà đi chụp 1 phim toàn hàm, để đánh giá mức độ tiêu xương như tn? Hệ thống dây chằng quanh răng ntn. thì mới có câu trả lời chuẩn xác đc

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ở đâu? nếu ở sài gòn qua nha khoa auris chỗ nguyễn gia thiêu p6 ý. em nhổ răng ngu bên đó, thấy cũng đc, nhiều em xinh đẹp phết, những lúc đau đớn nhìn gái xinh thấy cũng an ủi phần nào <:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P
Cảm ơn cụ, em lại ngoài hà lội ạ.
Cơ mà cụ suy nghĩ ngc em, những lúc đau quá, vật quá, em ko thiết tha gì sất cụ ạ
có bày ra trc mắt cũng có làm đc j đâu
chỉ càng thêm vật mà thôi :))

An Cốt Nam

[Tịch thu bằng lái]
nếu có cao răng, mảng bám mà uống... 1 thúng thuốc thì cũng ko khỏi, đi lấy cao răng và khám răng ở địa chỉ uy tin nhé

BMW 325

Xe tải
Nghĩa là rụng theo tự nhiên hả cụ =))
Cái này dễ ko hà
Chả thế
Rứa cụ nghĩ giờ ko thuận theo tự nhiên thì mần răng đc
ngoài 6 xịch rồi đấy cụ ak
Chắp vá đc mấy đỗi
Có thể bình còn xăng, ngày 7 đêm 3 vào ra ko kể
nhưng răng thì sắp đi nguyên hàm rồi

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
chịu chết chẳng biết điều trị viêm lợi ở đâu đảm bảo, hay cụ thăm khám răng hàm mặt, bệnh viện ý cụ ;;);;);;)
6t em đi lấy cao răng. Khám bv răng hàm mặt trung ương ko khỏi [-(
Hay ăn đồ cay nóng bị tấy đỏ phần lợi ạ. Cao răng em hay hình thành nên năm nào e cũng đi lấy cao

nvkvn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cần tư vấn gì call số này 09 bảy bảy 688 hai 34 .
nha khoa lớn uy tín, đảm bảo chất lượng. Điều trị, chăm sóc sức khỏe răng miệng, làm thẩm mỹ răng ở đây, sẽ đồng hành cùng cụ trọn đời luôn ạ
Ở đây có cả người nổi tiếng làm đấy
nhiều khách ở tỉnh cũng book lịch làm luôn ak
kính cụ

Lệ Cẩm

Xe điện
Hay ăn đồ cay nóng bị tấy đỏ phần lợi ạ. Cao răng em hay hình thành nên năm nào e cũng đi lấy cao
Cụ áp dụng 2 sản phẩm này. Cụ lấy cao răng bao lâu rồi ạ? Nếu sau khi dùng 2 sản phẩm này tầm 2 tuần mà không khỏi thì cụ đi vào trung tâm nha khoa uy tín, để nha sĩ kiểm tra cụ ạ.

Lệ Cẩm

Xe điện
Còn trẻ mà răng em đã bị sâu, khổ lắm các cụ các mợ ạ. Ngày đêm nó đau nhức. May còn lá chiếc rằng hàm bên trong một chút không thì e đến xấu hổ.
Tiện đây có cụ mợ nào đi hàn trám răng chưa ạ?
Có lưu ý hay kiên nghiệm gì không ạ? Chia sẽ cho em chút với.
Review giúp e vài địa chỉ trám hàn an toàn, tin cậy nữa ạ.
Nếu cụ bị đau nhức liên tục như vậy thì em nghi là đã ảnh hưởng đến tủy ạ. Nếu cụ không đi kiểm tra và điều trị sớm, đến khi hỏng hoàn toàn cái răng đấy thì cụ lại mất khối tiền đấy ạ. Cái răng hàm quan trọng phết đấy cụ :D

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
ngậm, súc miệng nước muối loãng siêng vào cụ ơi

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
Gấu em trước cũng thế đấy, miệng hay chảy máu chân răng, rồi thỉnh thoảng hôi miệng, ngậm nước muối mãi chẳng ăn thua, các thể loại mà không xi nhê gì, mãi sau phải tìm tới nha khoa đấy ạ, giờ ngon lành rồi ạ, cụ thử qua chỗ bọn winsmile xem sao nhé. em thấy ok
Thế giờ ngon như chưa từng bị à cụ? cái winsmile cụ nói nó chỗ nào, có web hay fb j cho em ngó qua xem với cụ? răng lợi chán muốn chết luông

Trình Lê

[Tịch thu bằng lái]
Cụ áp dụng 2 sản phẩm này. Cụ lấy cao răng bao lâu rồi ạ? Nếu sau khi dùng 2 sản phẩm này tầm 2 tuần mà không khỏi thì cụ đi vào trung tâm nha khoa uy tín, để nha sĩ kiểm tra cụ ạ.

Vâng em cảm ơn cụ ạ
Em tham khảo xem thế nào, có khi cứ đông tây y kết hợp các kiểu
Ko trúng thì trượt
Chứ giờ hơi bị nản cụ ak

ledung_vcci

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy 10 người thì 9 người viêm lợi, quan trọng là mức độ nặng nhẹ thế nào, nhưng nếu cứ thỉnh thoảng sưng lợi rồi chảy nhiều máu chân răng là cũng đáng lo đấy. có bệnh thì vái tứ phương, chúc cụ sớm khỏi

Totokid

Xe máy
Website
totokid.vn
Nếu cụ bị đau nhức liên tục như vậy thì em nghi là đã ảnh hưởng đến tủy ạ. Nếu cụ không đi kiểm tra và điều trị sớm, đến khi hỏng hoàn toàn cái răng đấy thì cụ lại mất khối tiền đấy ạ. Cái răng hàm quan trọng phết đấy cụ :D
Em đang suy nghĩ hay là nhổ béng nó cái răng sâu đi, chứ sâu liệu có chữa đc ko? vì em chữa nhiều cách mà ko ăn thua. Mà nếu nhổ răng sâu thì cái chỗ răng trống mình phải trồng răng mới đúng ko ạ?

kevinnbt

Xe tải
Vâng chuẩn cụ ạ, đúng cái chỗ win smile đấy. em cũng có biết đâu, được gấu em bắt áp tải đến đấy, khai sáng văn minh, chứ nói thật bt em còn lười đi lấy cao răng luôn, đợt này đang mọc răng khôn, thấy đau quá, hôm qua còn sốt sình sịch chẳng hiểu do răng hay gì, đang sợ nó đâm ngu nên có khi em lại làm chuyến khám xét chụp chiếu cái xem sao đây ạ, chán vcđ
Khiếp sốt thế là do răng mọc còn j nữa
đúng là 4 5 chục rồi vẫn khổ với cái răng ngu cụ nhể :)) em nghĩ nên đi khám, nếu ko ổn thì nên thanh lọc sớm chứ để thế khổ người lắm cụ ah. em trc cũng nhổ 1 cái, biết nhổ đi nó nhẹ nhõm thì nhổ sớm mịa cho nó lành :)) em cũng nhổ ở win sờ mai đấy, cái này gần nhà em nên em ra thôi, chứ chẳng ai giới thiệu cả, túm váy lại ok

HoaiAnh_Spa

Xe đạp
ca này nghe chừng khó
thôi e xin phép nhường các cụ khác

ThichXeDap123

[Tịch thu bằng lái]
Bị viêm lợi nhiều lúc ăn cơm nhẹ nhàng nó cũng va vào thấy thốn vcđ luôn. em sợ cái khoản lợi lủng lắm, mà đùa em cũng thuộc dạng chịu khó oánh răng rửa mặt, sáng tối đều như vắt chanh mà méo hiểu sao hay bị, thằng bạn ở cùng em hồi đi học, em thấy nó tối éo bh cầm bàn chải đánh răng thế mà răng chắc khỏe như j luôn, tsb chán éo chịu đc