định múc audi a4 hoặc a6 cần tư vấn(gạch đá ném thoải con gà mái nha)

cdx_536.36

Xe tải
Có cụ nào nhìn thấy con X6 mầu ngọc trai đeo biển 80 thường đỗ ở 84A Hai Bà Trưng - Nha khoa Việt Mỹ chưa ah? 2,3 tỉ đấy ah! (thời điểm mua thì ra biển trắng là xấp xỉ 4 tỉ ạ).
Nhà cháu về nước là cũng thường loang quăng ở đấy ạ!
Cụ "nhà cháu nói thật" làm nha khoa cho em hỏi chút em muốn thay 1 chiếc răng cửa khấp khểnh bằng 1 chiếc răng khác, giở loại tốt nhất giá dư nào ạ, và độ an toàn, độ bền, độ thẩm mỹ của răng thì có phải nghĩ không nhỉ???Bác có thể cho em số đt có khi em nhờ bác tư vấn phát. có cái răng cửa trời sinh xấu quá không lấy được vợ ạ:)

Chỉnh sửa cuối:

mockba123

Xe hơi
ui zời, chắc ông bô bán đc tí đất ít cát, cho cậu zời xíu lộc đây mà :)) Khoe khoang cũng phải lịch sự, văn hóa 1 chút. Chắc chưa đc 20 tuổi :)) Đọc cả 7 trang ko thấy ai tư vấn toàn ném đá, ko biết ông ẻm đã tỉnh ra chưa :)) Thực sự có tiền, làm ra tiền từ chính đôi bàn tay khối óc của mình thì ko phải lăn tăn cái xe là xe gì, hay cái biển số là số bao nhiêu, quan trọng là mình thích cái xe đó, và cái biển số là chứng minh vs thiên hạ - đây là xe nhà tôi, tên tôi hiểu ko em. Tứ quí với 6789 cũng chỉ là số mà thôi. Đã tự làm ra tiền để mua xe thì có là xe cũ, biển xấu cũng vẫn oai với mọi người "à, xe nhà tôi đây, tôi quí nó lắm" còn cái loại chỉ dựa hơi ng khác, xin xỏ ỷ ôi đc tiền mua xe, lại còn thích oai vớ oai vẩn, thì vài hôm thôi rồi cái xe cũng thành đống sắt hay lại đứng trong salon bán lại mà thôi. Có thể tgian đầu cũng đc ngưỡng mộ đấy, cũng đc nghe "ôi, xe anh đẹp thế" nhưng đc bao lâu, hay quay lưng đi nó nói "Đá con mèo, xe ông già nó mua cho chứ nó mua éo đâu" - sry các cụ em trích dẫn thui, he he. Đừng có đem những gì ko phải do mình làm ra mà phung phí, đáng khinh lắm :))