[Funland] Dính Ngải

Idemitsu

Xe tăng
E chiệu thế học hành bao năm cv dàng hoàng bỏ len đó làm nương làm j cụ
Sức mạnh tình yêu nó lớn lắm ạ. Chưa kể lăn lộn đô thị như e đây lắm lúc cũng muốn trốn ra đảo ở cho nhẹ nhàng.

oto4funhn

Xe tăng
Cjo nó đo đóng gạch ở Trần dui xướng vài hôm là bệnh giảm thôi ạ

jimmiinguyen

Xe tải
Có con tộc nào làm ngải e đi , thèm lon toc mãi mà *** được

HenryFord

Xe điện
Cái ngải úp bàn tay vừa ấy khó giải lắm. Em tin nó có thật.

loibuivan0118

Xe tải
Cái này là một loại rễ hoặc lá cây có tác động tới thần kinh của đồng bào dân tộc, nếu lấy con gái họ thì hàng ngày ăn uống có thuốc giải sẽ ko bị sao, nếu bỏ đi thì đá ống bơ là cái chắc. Các cụ có lên dân tộc thì cẩn thận.

Chỉnh sửa cuối:

motthoidongbim

Xe điện
Tức là có người bị người không phỏng cụ
Bị hay không em không rõ. Nhưng anh lái máy kia về là ốm nhưng vào đấy ở thì không sao. Nên nói chung trước đi làm khu miền núi em không le ve gì. Trong đắc lắc có dân tộc Thái trắng, vào từ năm 54. Phụ nữ da trắng và xinh. Có hôm em trú mưa ở trong lều cùng 2 em. Em ngồi vậy thôi, ít nói chuyện và không uống nước, ăn đồ hay mạo phạm gì.

hangsapphire

Xe hơi

Mr Ham choi

Xe buýt
E chiệu thế học hành bao năm cv dàng hoàng bỏ len đó làm nương làm j cụ
Kết cấu nó chắc chắn cộng dịch vụ, kỹ năng siêu việt chưa kể mùi đặc trưng đánh vào khứu giác đặc trưng cùng với bản lĩnh đàn ông kém của em cụ vậy thôi

emc

Xe tải
Giờ mà người xuôi vẫn còn ngu muội như nhà cụ ạ? Ngải ngải cái lol. Em ở đây từ bé trên này chả ai nói tới bùa ngải, chỉ mấy thằng xuôi ngu độn mới nghĩ ra món đó. Ham lol thì nói là ham lol đi đổ cho bùa ngải. Tội nghiệp em gái đó rơi vào nhà cụ.
Đã N.G.U thì đừng cố tỏ ra nguy hiểm...
Hiểu chửa...!@#!

hangsapphire

Xe hơi
BÙA YÊU XỨ MƯỜNG
Bùa yêu có sự thật, nhất là bùa yêu của các cao thủ xứ mường, tôi đã từng được học bàu yêu của người mường, cho nên tôi biết sự tác hại của nó , bùa ngải của xứ mường rất mạnh, nếu chúng ta không theo một quy trình , chúng ta sẽ gặp họa vì nó .
Có những gia đình đang rất êm ấm, người chồng đi làm ăn xa một thời gian, gần những người dân tộc , sau khi trở về gia đình tính nết thay đổi hoàn toàn, không còn thắm thiết với vợ con nữa , và lúc nào cũng chỉ muốn đi khỏi gia đinh, đó là những dấu hiệu đã dính bùa yêu .
Sự Biểu Hiện Của Người Bị Bùa Yêu :
Tinh thần của người đó không còn minh mẫn nữa, lúc nào cũng nóng ruột không muốn ở nhà với vợ con, mà chỉ muốn đi ngay đâu đó , tâm tư lúc nào cũng căng thẳng, hễ vợ con nói tới là sẽ nổi nóng ngay . mặc dù từ trước đến nay tính tình không bao giờ như thế, họ sẵn sàng bỏ nhà gia đi và không cần thiết thứ tài sản gì hết .
Mọi sự can ngăn họ không bao giờ nghe , vì họ đã mất hết lý trí, đang bị điều khiển bỏi một thế lực âm của bùa ngải , họ ở nhà cảm giác như mình đang ở trong tù, đang ở nói khổ não nhất , chỉ khi nào họ ra đi đến với người bỏ bùa họ , thì họ cảm thấy cuộc sống thật có ý nghĩa , cũng có đôi lúc thần thức của họ trở về như cũ, họ nhận biết được sự không điều khiển được bản thân , nhưng họ không thể nào thoát ra khỏi nó .
Có những người đã cố ý chống lại bùa ngải, không nhờ các cao nhân hóa giải, kết cục là họ bị khùng, bị điên tinh thần không còn minh mẫn nữa, và đến cuối cùng là ăn sâu vào trong tiềm thức khó có thể mà hóa giải được nữa .
Không chỉ riêng người mường mà ở bất kỳ dân tộc nào, và các phái đạo bùa miên , bùa lỗ ban bùa 5 ông và các phái khác, đều có khả năng làm bùa ngải như vậy , nếu một người thầy ác thì thật là khổ cho chúng sinh
Cho nên khi một người bị dính bùa ngải , trước tiên là phải chăm được tắm và xông nước các cây có vị hương , sau đó mang người đó đến các thầy giải bùa giải ngải đề hóa giải cho thì mới khỏi được .
Còn những gia đình đang hạnh phúc mà bị phá ngang bởi một người thứ 3, mọi người hãy nên đi làm bùa ngải để giữ lại hạnh phúc gia đình, đó là một việc tốt người thầy làm cũng được công đức , vì đã làm cho gia đình người khác được hòa thuận êm ấm .
Em cóp bài của lương y Vũ Đăng Hùng thấy ông ấy nói có bùa yêu gì đó đã ai thử chưa cho xin kết quả .

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

francis.castanie

Xe buýt
Giờ mà người xuôi vẫn còn ngu muội như nhà cụ ạ? Ngải ngải cái lol. Em ở đây từ bé trên này chả ai nói tới bùa ngải, chỉ mấy thằng xuôi ngu độn mới nghĩ ra món đó. Ham lol thì nói là ham lol đi đổ cho bùa ngải. Tội nghiệp em gái đó rơi vào nhà cụ.
Chuẩn luôn, em vừa bị em Tộc giam giữ ca tuần, cơ mà e chẳng thấy bùa ngải gì =)) Hoang đường.

15cm45p

Xe điện
Chả là hôm nay e về quê ( hải dương ) ăn giỗ thì nghe dc tin thằng em họ dính chưởng, nó đẹp trai học hành đàng hoàng đang công tác tại một ngân hàng lớn ở ha nội . Nghe đâu sau một lần đi thiện nguyện lạng sơn thì bị dính chưởng giờ bỏ việc cứ đòi lên đó lấy vợ và đi làm nương, e có ngồi nói truyện với nó thấy nó cương quyết bla bla vì tình yêu j j đó hic hic, e hỏi là thế mặt mũi bạn gái mày thế nào cho a xem nó đưa dt và cho e xem ảnh thì trông đúng là một e tooc ăn mạc thì như dưới xuôi nhưng tooc nhìn ko lẫn dc, thấy mẹ nó khóc lóc bảo con bé đó người trung quốc mới kinh. Cũng đang đi tìm thầy thợ nhưng chưa an thua, giờ vẫn còn cái thể loại như này e hãi thật ,cứ mấy e tooc tránh cmn xa ra ko lại khổ cc a
Bệnh này chữa dễ ợt, cho vài cái lol lạ và đẹp khác dưới xuôi, service tốt là vài hôm quên lol kia ngay:-j

dtch

Xe buýt
Cháu nghe trực tiếp 1 thằng cu em bị dính kể lại, thằng này học Sinh tổng hợp, chuyên lên núi để nghiên cứu côn trùng. Nó kể bị 1 em Nùng chài, xong về HN cứ muốn lên núi, mất ngủ đi lang thang ở phố cổ tự nhiên gặp 1 ông nhìn biết dính ngải rồi bày cách chữa cho, phải thắp hương vái qua háng .v.v. đại khái là khác phức tạp.

Thằng cu này rất ngoan, giờ vẫn suốt ngày lo côn trùng với cây cối, cháu ko nghĩ nó bịa. Còn thì cháu chưa gặp bao giờ, chưa chứng kiến nên có thể coi là chưa tin.

son2304

Xe buýt
Tào lao, em di suốt thấy gì đâu?

ngocmai227

Xe lăn
Tình yêu khó nói bỏ mịa, ông nào vướng lưới tình rồi cũng khó dẫy ra như nhau thôi, chứ e méo tin bùa ngải :))

shimi0727

Xe đạp
Câc cụ cứ nói hay... Vì các cụ chưa thấy tận mắt thôi. E thì tin là có. Giải thì tuỳ từng ng mới có cách giải được

tazan_90

Xe tăng
Em đíu tin món ngải lắm. Nhưng có đứa em bảo thử lấy nước đái trẻ con, dội lên đầu.
Xem ku em cụ có bị stress không? Việc NH là cái dek gì. Xem có khúc mắc gì trong cv không? Lên đấy trốn nợ tiện chuyến kết em toọc lại không muốn về nữa rồi.
Về lý thuyết là như vậy. Nhưng trong công trường em làm trong Tây Nguyên có vụ anh lái máy đào yêu cô dân tộc trong đấy, sau định té mà về thì bị ốm xong nhà đưa vào thì lại khỏi. Còn nhiều ông choén các em tộc ầm ầm chẳng thấy vấn đề gì. Quái lạ thật.
Nhân chuyện này thì e kể các cụ nghe ,năm 2001 e đi lính trên hoà bình thì có mấy bạn ra dân tộc chơi ,có mấy e xấu lắm nhưng tụi bạn chỉ nghĩ chơi bời thôi sau khi xong lính là thôi nhưng khi về nhà thì ốm,chữa mãi ko khỏi nhưng lên lấy e đó là hết .nói chung có bùa ngải nhưng họ ko truyền cho ai vì cái đó thất đức và néu bị giải dc thì nó sẽ ám vào nguòi cho bùa.

emcobietdau

Xe container
Bảo em kia cưới và xuống HN ở với Cu này. Thế là Cu này vẫn làm việc ổn định mà lại có vợ.