[Funland] Djokovic khả năng bị trục xuất khỏi Australia

Beu 4x4

Xe điện
Thì anti trên 90% là fans của 2 idol kia, mà idol thì sắp hết cửa tranh vô địch rồi.
Công nhận anh Nô nhà các cụ nhiều đức tính: Vượt khó, vươn lên, đối đầu nghịch cảnh… Nghe cứ như chơi toe lít kiểu “Death race” vậy.
Chứ a móm nhà em độc cái kiểu lịch sự vớ vỉn tẻ nhạt vãi. May ngày xưa có quả trái tay…
Em hơi hơi hình dung trong thể thao ai phan Nô thì bóng đá thường phan con 7 và nhất là hay phan Mu thì phải :))
(Cụ nào qyan tâm làm ơn xem lại còm trc của em trong thớt này em luôn muốn chú Nô đc thi đấu AO năm nay nhé).

thanh040506

Xe trâu
Công nhận anh Nô nhà các cụ nhiều đức tính: Vượt khó, vươn lên, đối đầu nghịch cảnh… Nghe cứ như chơi toe lít kiểu “Death race” vậy.
Chứ a móm nhà em độc cái kiểu lịch sự vớ vỉn tẻ nhạt vãi. May ngày xưa có quả trái tay…
Em hơi hơi hình dung trong thể thao ai phan Nô thì bóng đá thường phan con 7 và nhất là hay phan Mu thì phải :))
(Cụ nào qyan tâm làm ơn xem lại còm trc của em trong thớt này em luôn muốn chú Nô đc thi đấu AO năm nay nhé).
Nói cho cùng fans ai thì tung hô người ấy. Còn anti đến mức độ mong a ta bị cấm thi đấu để k có cơ hội vượt idol của mình thì trên này đầy mà cụ. May k có cụ đấy.

Lacet_ti

Xe container
Nghe giống kiểu hồi bầu cử Mỹ nhỉ. Đội Pro Trump thỉnh thoảng lại chuẩn bị có bằng chứng mới rồi chờ bạch tuộc lộ diện hết rồi úp gọn. Nghe sướng hết cả người.
Gấu em hâm đến độ anh Đen làm tt khéo nửa năm vẫn còn nghe YT: tát cạn đầm lầy, bắt nọc hết cá sấu... :))

Beu 4x4

Xe điện
Nói cho cùng fans ai thì tung hô người ấy. Còn anti đến mức độ mong a ta bị cấm thi đấu để k có cơ hội vượt idol của mình thì trên này đầy mà cụ. May k có cụ đấy.
Phải cụ, hoặc là em may hoặc là Ai đồ nào thì phan nấy thôi mừ,
:D

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Nghe giống kiểu hồi bầu cử Mỹ nhỉ. Đội Pro Trump thỉnh thoảng lại chuẩn bị có bằng chứng mới rồi chờ bạch tuộc lộ diện hết rồi úp gọn. Nghe sướng hết cả người.
Hahaha, đúng kiểu thế đấy cụ ạ =)) =)) lúc nào cũng tưởng bom tấn đến nơi :))

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Gấu em hâm đến độ anh Đen làm tt khéo nửa năm vẫn còn nghe YT: tát cạn đầm lầy, bắt nọc hết cá sấu... :))
Haha e cười như điên đây :)) :)) =)) e nhớ đến cái clip chế "Trump không chịu về" hah

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Thì anti trên 90% là fans của 2 idol kia, mà idol thì sắp hết cửa tranh vô địch rồi.
Theo a Nadal lần này vào dc đến đâu? Mấy giải anh này vừa đánh ko xem dc nên e ko đánh giá dc

thanh040506

Xe trâu
A Medvedev V2 dễ gặp bad boy chủ nhà Kyrgios cũng căng đấy.

Vinacaptain

Xe tăng
Cụ, em quạt MU mà có fan Joker đâu!

Quân xe

Xe máy
Nói vậy thôi bác: Chính quyền là bên đặt ra luật trong trường hợp Covid 19 pandemie này.
Và họ đã đuổi về thành công 1 chị Czech xinh tươi nào đó, nhưng lại phải để anh Novak ở lại.
Quá quá tệ hại với đội hành pháp.
Chị kia đã tuyên bố kiện lên tận Liên hiệp cuốc rồi bác ạ.
Dạ thưa anh là tổ chức nào mà tên như lhq thì không khác gì chính phủ australia ạ

Xechaybangcom

Xe điện
Đúng là em thích Noel và thích Cr7 thật. Thích các hắn vượt khó thành giỏi.

dxpac

Xe buýt
Đúng là em thích Noel và thích Cr7 thật. Thích các hắn vượt khó thành giỏi.
Nole với CR7 cũng ko phải vượt khó thành giỏi đâu, các bạn đấy đã giỏi từ trẻ rồi: Nole đã thắng Fed 3-0 ở Úc và vô địch khi mới 20 tuổi (Fed gần 23 tuổi mới có GS đầu tiên); CR7 thì 18 tuổi đã đá chính ở MU và 23 tuổi đã có bóng vàng. Nhiều người vẫn nhầm lẫn CR7, Nadal, Nole thể lực cực tốt, tài năng bình thường và tập luyện khủng thành tài; Messi, Fed tài năng thiên bẩm, thể lực bình thường ko cần tập luyện vẫn gỏi nhưng thực tế tài năng của tất cả các bạn trên đều thiên bẩm, thể lực quá tốt và để có thể kết hợp tài năng và thể lực thì các bạn đó tập luyện chăm chỉ và rất khoa học, có ekip tốt và đều tìm được các loại thuốc tốt nhưng vẫn tránh được thuốc trong danh mục cấm(doping).

.Xukthal

Xe container
Thím 7 mới giống Nad chứ :D giống nhất là vẻ mặt hằm hằm khi thua và ko bh khen đối thủ :D giống nữa là chơi dùng thể lực là chính chứ kỹ năng ko khéo.
Si lùn giống No hơn vì đều chơi với kỹ thuật thượng thừa và hòa đồng với mọi ng, ko ích kỷ cá nhân.

dxpac

Xe buýt
Thím 7 mới giống Nad chứ :D giống nhất là vẻ mặt hằm hằm khi thua và ko bh khen đối thủ :D giống nữa là chơi dùng thể lực là chính chứ kỹ năng ko khéo.
Si lùn giống No hơn vì đều chơi với kỹ thuật thượng thừa và hòa đồng với mọi ng, ko ích kỷ cá nhân.
Thím 7 hồi mới về MU kỹ thuật cũng thượng thừa và đá vừa diễn + đồng đội lắm, anh em fan MU khen hết lời có có thớt “ cảm ơn Beckham đã ra đi để có chỗ cho CR7” đấy, trước tiền đạo ghi được 30 bàn/1 mùa đã khủng lắm rồi nhưng CR7 mùa 07-08 ghi đến 42 bàn cho MU mặc dù chỉ đá cánh. Còn Nadal năm 2005 đã đánh cho Fed tước bơ trên sân cứng ở Miami rồi, kĩ thuật không tốt thì không đánh được cú FH như Nadal đâu, Nadal cũng là người lên lưới cực tốt mặc dù ít lên. Về thể lực thì Fed mà Mes không kém Dal và Ro đâu.

bimbim5656

Xe container
Mày không chịu tiêm thì chơi một mình, không lươn lẹo mãi được đâu :))