[Funland] Djokovic khả năng bị trục xuất khỏi Australia

thientudolong

Xe container
giả sử cụ có bệnh phải đi khám, nhưng đến cổng bv rồi họ phát cho cái tờ khai y tế, mà cụ cũng có đi đâu đó trong khoảng 1 tuần trở lại thì cụ có tick vào ô có để giải trình đầy đủ với nhân viên y tế để vào khám ko => theo cụ là không khai, đến lúc viện phát hiện ra thì cho cụ về, vậy viện đúng luật hay sai?
đúng luật, nhưng e có giấy hẹn khám của khoa rồi nhưng đến viện ban giám đốc lại đuổi e về và tra lý lịch của e thì e đúng hay sai :D

Wayway

Xe máy
đúng luật, nhưng e có giấy hẹn khám của khoa rồi nhưng đến viện ban giám đốc lại đuổi e về và tra lý lịch của e thì e đúng hay sai :D
trời, cụ sống qua thời covid này mà còn hỏi câu này được. rõ ràng luật ở cổng nó đã vậy, thì cụ có sắp chết cũng ko được vào nhé. ở Úc vì cái luật này mà bao nhiêu nhà có người thân sắp chết còn ko được về kia kìa

thientudolong

Xe container
trời, cụ sống qua thời covid này mà còn hỏi câu này được. rõ ràng luật ở cổng nó đã vậy, thì cụ có sắp chết cũng ko được vào nhé. ở Úc vì cái luật này mà bao nhiêu nhà có người thân sắp chết còn ko được về kia kìa
cụ lại sai rồi, có 3 bạn vẫn vào như bt đó thôi :D nó mà rõ ràng như ban ngày thì a nole 100% a ấy đã ko sang úc, hoặc xin bừa 1 cái giấy tiêm vaccine hay như chú tsi là làm 1 liều vaccine tiêm 1 mũi của J&J cho nó xong rồi :D

thientudolong

Xe container
Tức là chỉ quạt của anh Nole mới được vào vì được trả tiền hả cụ?
cụ hỏi ngu thế, thớt nole thì fan nole bàn là bt, còn ko phải fan nole thì đúng ra họ phải ko care mới phải chứ, còn vẫn care thì hoặc là đc trả tiền, hoặc là lâu nay nằm hang lâu quá thi thoảng mới có dịp ngoi lên xả cho đỡ hận :D

cụ hỏi ngu thế, thớt nole thì fan nole bàn là bt, còn ko phải fan nole thì đúng ra họ phải ko care mới phải chứ, còn vẫn care thì hoặc là đc trả tiền, hoặc là lâu nay nằm hang lâu quá thi thoảng mới có dịp ngoi lên xả cho đỡ hận :D
Cụ nên học cách tranh luận đi, không nên sửng cồ lên như bị dẫm phải đuôi như vậy

thientudolong

Xe container
À thì ra đây là thớt để các anh quạt vào thủ dâm với nhau và chởi người khác không cùng ý với miềng 😁
cụ lại đàn bà rồi, e đang hỏi cụ là cụ ko phải fan nole thì ai trả tiền cho cụ hay lý do gì mà cụ phải vào đây tác nghiệp thế, cụ cứ lảng đi đâu vậy :D

cụ lại đàn bà rồi, e đang hỏi cụ là cụ ko phải fan nole thì ai trả tiền cho cụ hay lý do gì mà cụ phải vào đây tác nghiệp thế, cụ cứ lảng đi đâu vậy :D
Hà hà, nhà này không cấm mà, ai vào chả được, chứ không như ai kia vào nhà bị người ta đuổi rồi bù lu bù loa kiện tụng khắp nơi

Wayway

Xe máy
cụ lại sai rồi, có 3 bạn vẫn vào như bt đó thôi :D nó mà rõ ràng như ban ngày thì a nole 100% a ấy đã ko sang úc, hoặc xin bừa 1 cái giấy tiêm vaccine hay như chú tsi là làm 1 liều vaccine tiêm 1 mũi của J&J cho nó xong rồi :D
trời đấy là để lọt, thì 3 bạn này giờ vẫn bị lôi ra xử mà. việc nole sang úc với việc check ra khai báo Y TẾ SAI để rồi bị hủy visa là chuyện bình thường mà :D hề ko tiêm thì hề phải chịu thôi

thientudolong

Xe container
Hà hà, nhà này không cấm mà, ai vào chả được, chứ không như ai kia vào nhà bị người ta đuổi rồi bù lu bù loa kiện tụng khắp nơi
cụ lại đàn bà rồi, thớt nole cụ bỉ bôi fan nole vào khóc :D, thế cụ chắc rảnh quá hoặc đc trả tiền nên mới vào còm nhỉ :D, xin nhắc lại là thớt về nole nhé :D

thientudolong

Xe container
trời đấy là để lọt, thì 3 bạn này giờ vẫn bị lôi ra xử mà. việc nole sang úc với việc check ra khai báo Y TẾ SAI để rồi bị hủy visa là chuyện bình thường mà :D hề ko tiêm thì hề phải chịu thôi
3 bạn kia vào đc thì cụ bảo để lọt mà =>fun tí
nole đang trên máy bay mà a thủ đã tweet thằng nào ko tiêm vaccine cấm đc vào nước tao => bình thường
logic của cụ là vậy đúng ko :D

Wayway

Xe máy
3 bạn kia vào đc thì cụ bảo để lọt mà =>fun tí
nole đang trên máy bay mà a thủ đã tweet thằng nào ko tiêm vaccine cấm đc vào nước tao => bình thường
logic của cụ là vậy đúng ko :D
để lọt thì giờ bắt lại có vấn đề gì đâu cụ?
đấy là việc của a thủ Úc, còn tòa án, còn Bộ trưởng, luật pháp nó xử công khai cho a hề chim cút là đúng mà, e thấy logic đấy chứ?

cụ lại đàn bà rồi, thớt nole cụ bỉ bôi fan nole vào khóc :D, thế cụ chắc rảnh quá hoặc đc trả tiền nên mới vào còm nhỉ :D, xin nhắc lại là thớt về nole nhé :D
Thớt Nole thì sao vậy cụ, vào đây là phải khen Nole và chởi chính phủ Úc hả? Xin lỗ anh Nole nha em thì không phan quạt gì ai và chẳng biết anh là ai, nhưng có một số cụ nhân danh quạt của anh trên này làm quá 😁

thientudolong

Xe container
Thớt Nole thì sao vậy cụ, vào đây là phải khen Nole và chởi chính phủ Úc hả? Xin lỗ anh Nole nha em thì không phan quạt gì ai và chẳng biết anh là ai, nhưng có một số cụ nhân danh quạt của anh trên này làm quá 😁
cụ vẫn chưa trả lời e, fan nole vào khóc thì có gì lạ, còn ko phải fan thì vào đây xỉa xói bỉ bôi làm gì, thể hiện sự ti tiện hèn mọn à :D

thientudolong

Xe container
để lọt thì giờ bắt lại có vấn đề gì đâu cụ?
đấy là việc của a thủ Úc, còn tòa án, còn Bộ trưởng, luật pháp nó xử công khai cho a hề chim cút là đúng mà, e thấy logic đấy chứ?
ủa thế mấy a ko có tiền đi kiện auto bị đuổi, bị tạm giữ 9 năm thì có đc xem là có vấn đề, logic ko cụ :D

Wayway

Xe máy
ủa thế mấy a ko có tiền đi kiện auto bị đuổi, bị tạm giữ 9 năm thì có đc xem là có vấn đề, logic ko cụ :D
kiện vẫn bị đuổi mà cụ :D kiện của nole là chưa đủ thời gian để chứng minh, chứng mình xong vẫn bị đuổi mờ :D còn việc bị tạm giữ 9 năm là vụ khác, luật của họ xử lý vậy rồi
"Mọi người đều muốn hỏi tôi về Novak. Song họ không hỏi về chúng tôi. Chúng tôi đã bị giam giữ ở nơi này trong nhiều tháng, nhiều năm”, Mehdi Ali, một người chạy trốn khỏi Iran để bị giam giữ 9 năm khi đến Australia, nói. "Đất nước này, truyền thông, luật pháp, người dân và các chính trị gia cho phép một đứa trẻ 15 tuổi không phạm tội gì bị giữ trong tù suốt 9 năm". Ở Mỹ và các nước châu Âu cũng vậy đó, Cụ chửi hết luật pháp các nước đấy đi :D

thientudolong

Xe container
kiện vẫn bị đuổi mà cụ :D kiện của nole là chưa đủ thời gian để chứng minh, chứng mình xong vẫn bị đuổi mờ :D còn việc bị tạm giữ 9 năm là vụ khác, luật của họ xử lý vậy rồi
"Mọi người đều muốn hỏi tôi về Novak. Song họ không hỏi về chúng tôi. Chúng tôi đã bị giam giữ ở nơi này trong nhiều tháng, nhiều năm”, Mehdi Ali, một người chạy trốn khỏi Iran để bị giam giữ 9 năm khi đến Australia, nói. "Đất nước này, truyền thông, luật pháp, người dân và các chính trị gia cho phép một đứa trẻ 15 tuổi không phạm tội gì bị giữ trong tù suốt 9 năm".
nhưng ko có tiền thì auto sai nhé, đấy là logic, là phù hợp nhỉ :D