Chi hội Dmax - Những kỷ niệm đáng nhớ, những hình ảnh khó phai

tran_thuat_lai

Xe lăn
uh thì tin, không tin mất quyền lợi, tội gì mà chả tin

tran_thuat_lai

Xe lăn
anh có thích em chụp hình cái 3G-Vietel làm bằng chứng không ? huhuhu.............

tran_thuat_lai

Xe lăn
Dạo này em sáng ở HN, tối về BV mà. vì Huyền phải xuống đi làm nên tối em về chăm Ông..

Buồn cười gần chết, mỗi khi qua quán cà phê Tình bạn là em dừng lại, bóp còi. đợi tay chủ quán lóp ngóp chạy ra giữa Giời mưa thì em lại đi tiếp...sướng quá ! khú khú

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Dạo này em sáng ở HN, tối về BV mà. vì Huyền phải xuống đi làm nên tối em về chăm Ông..

Buồn cười gần chết, mỗi khi qua quán cà phê Tình bạn là em dừng lại, bóp còi. đợi tay chủ quán lóp ngóp chạy ra giữa Giời mưa thì em lại đi tiếp...sướng quá ! khú khú
Quán đấy giờ đổi tên thành bạn tình rồi chú ơi, lạc hậu quá

nghiemthang

Xe tải
Ây!
Quán vẫn là tình bạn thôi không đổi tên đâu, vì đổi tên thì ngại lắm vì phải tránh đi chứ (nói thật trước đến giờ vẫn thế mà)
Hôm qua 1569 đi qua bóp còi mình định chạy ra thì thấy chạy mất thật, may quá đang ngồi cạnh đống lửa nên không lạnh lắm
Cùng chi hội BV mà xấu tính nhẩy ?
Mai qua xin lỗi nhá ?

tran_thuat_lai

Xe lăn
Ây!
Quán vẫn là tình bạn thôi không đổi tên đâu, vì đổi tên thì ngại lắm vì phải tránh đi chứ (nói thật trước đến giờ vẫn thế mà)
Hôm qua 1569 đi qua bóp còi mình định chạy ra thì thấy chạy mất thật, may quá đang ngồi cạnh đống lửa nên không lạnh lắm
Cùng chi hội BV mà xấu tính nhẩy ?
Mai qua xin lỗi nhá ?
mềnh khoe cái đèn xê lông thôi. có gì đâu. maii lại chạy qua khoe cái đèn phanh...khú khú

tran_thuat_lai

Xe lăn
thôi, mấy hôm nữa là tất niên. em thấy ai cũng lo cho vận mệnh kinh tế của Đất nước, của Gia đình . nhưng với Tư duy và suy luận cụ thể, khoa học. em tin tưởng và dự báo rằng . Năm tới là một năm bội thực về kinh tế với anh em nhà Dê . cụ thể như sau :

1./ ít khứa, ế hàng...kiểu gì người Dân cũng cầu cứu vào dịch vụ Quảng cáo. như vậy là nhà Lacoi và Dnau vớ quả đậm ...

2./ kinh tế như M.ứt, nhiều thằng tự tử ...vì vậy nếu om đất Mộ từ bây giờ thì đếch thằng nào đỡ được vấy nhà Chống muỗi...ngon choét

3./ Nghê Tây nó đồn, anh Đinh tặc # giao cho lão 30T thu các khoản phí Mãi lộ, lưu thông giờ cao điểm, ...Ăn dầy như thế chả mấy chốc mà phát phì ...ke ke

4./ Kiểu gì Xi măng đắt khách như tôm tươi vì Bà con mua về hàn Lít lại để....thắt chặt đầu ra. hạn chế chi tiêu đầu vào...: về quả này thì ThinhPhat JSC của nhà Thắng Mềm ăn đủ ...khú khú

5./ Bọn Tây ồ ạt sang xem bọn Việt Nam suy thoái và lạc hậu dư lào, ...peto trúng quả là cái chắc ..

6./ Cái bọn om nhiều cổ phiếu, ấp nhiều Chứng...kiểu gì cũng tìm đến Nấm độc để đi cho nó thanh thản. Trại Nấm Việt Anh của Thắng Nghiêm phất lên như Diều ..

7./ Bọn Công chức Bộ chả lo rì sất, phè phưỡn ăn chơi, vàng bạc châu chấu đeo vít cổ khom lưng....DuHu không nằm ngoài số đó ..

Thế là cả nhà mình Dàu rồi ! ha ha ha

Thắng_Mềm

Xe điện
Em dự xe này chuẩn bị đưa lên việt trì, sông thao ở trển người ta đang muốn thuê ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
nhà Bê tô sắp bán xe rồi. sáng nay có thằng người Úc nó hỏi mua...khú khú