Độ Wagon

Ducchunghvn

Xe hơi
wa gon màu trắng đẹp quá. Màu xanh sơn sang trắng hết bao nhiêu các cụ

xecuachip

Xe máy
chúc mừng cụ có xe mới. em thấy cụ hay đỗ ở chỗ Nguyễn Bình Khiêm, gần chỗ Quý Hạnh cũ. Cụ mua lại của chủ tên Hạnh ở Trung Tự đúng ko cụ? Em tò mò tí, cụ mua bao nhiêu ạ

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
chúc mừng cụ có xe mới. em thấy cụ hay đỗ ở chỗ Nguyễn Bình Khiêm, gần chỗ Quý Hạnh cũ. Cụ mua lại của chủ tên Hạnh ở Trung Tự đúng ko cụ? Em tò mò tí, cụ mua bao nhiêu ạ
Chuận cụ ạ, em làm ở 35B NBK, trước có nhăm nhe hỏi han xe cụ Mạnh chủ Quý Hạnh nhưng cụ giữ xe ko bán :D, nên nhà cháu tự tìm, tình cờ gặp a Hạnh có con xe trắng trẻo nên hỏi cưới luôn.
A Hạnh nhiệt tình cực luôn, vì mua được 1 chú WG màu trắng đời cao hơn nên mới gả vợ 2 cho em. Hôm qua xem xe em ngồi vào phát ưng ngay, sáng hôm sau đến rước về luôn :)

Giá cuối là 16x triệu :-" ( x từ 0 đến 9 cụ nhá )

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Nhà cháu lại ko kiềm chế được sự sung sướng rồi các cụ ơi !!!
Đây là kết quả của sự thiếu kiềm chế đây ạ:

Kết quả là cả chiều nay cứ loay hoay chả muốn rời cái buồng lái các cụ ạ :o)

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Mời các cụ nghe thử cái SUB dưới "d ... í ... t" :D :

[video=youtube;e-wC80pVQxI]http://www.youtube.com/watch?v=e-wC80pVQxI[/video]

[video=youtube;z07fOsRXMMg]http://www.youtube.com/watch?v=z07fOsRXMMg[/video]

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Em Sub tem vàng tiếng ổn đấy kụ ah - Nhất là có điều khiển rất tiện - Nhà cháu cũng dùng em này, dây điều khiển luồn qua khe của tay phanh và đặt luôn tại cái hốc cần số đấy, cần vặn vẹo thò tay xuống phát ngon luôn :P

mabu_210

Xe điện
Cháu đồng quan điểm với cụ này, ngoại thất em cứ để nguyên bản cho nó LÀNH, còn em dành tiền làm tý loa đài nghe chơi thôi.

Nhân tiện show 1 vài tấm ảnh vợ 2 của nhà cháu, hnay mới làm thêm vài thứ ạ:

Sau khi lấy xong cái giấy chứng nhận đủ tiêu chuẩn phục vụ chồng, em quyết định đưa vợ 2 em đi Spa "đắp mặt", đen đen tý cho nó có vẻ nguy hiểm :

Thấy vợ 2 em trắng đẹp quá, các chú bắt đầu xúm lại làm thịt:

Đang dán kính thì lại tòi ra vụ loa, em đang ngắm nghía để thay đôi loa cũ với lắp thêm đôi nữa, thì chú em ở đó bảo để em hỏi cho bộ loa tháo xe => rất may là có mối: vớ được 2 cặp loa mới tinh của chú Kia Rio , dạng loa mỏng và cùng cỡ nên chén luôn.
Loa mới đây các cụ ạ:

Thành cửa hơi mỏng nên phải cắt gọt một chút, kết quả là cũng ngon lành:

Và ĐÂY MỚI LÀ PHẦN KHÓ NHẤT: LẮP THÊM ĐÔI LOA PHÍA SAU : Lúc đầu các chú ấy định lắp ở cánh cửa sau, nhưng ướm thử thì ko vừa, vì thành cửa mỏng quá, vậy là chọn vị trí phía sau (chỗ này em cũng nghía trước rồi):
Khoan, khoét, doa, gọt, rũa ... đủ các món, cuối cùng cũng ra kết quả:

Test loa bằng 1 bài Nontstop, vô lum cháu để có 10 mà nghe to hơn cả 20 của đôi loa cũ :-bd .
Nhưng vẫn còn thiếu thiếu cái gì đó => CỤC SUB GẦM GHẾ các cụ ạ.
Nhà cháu sẽ tích góp để kiếm 1 CỤC nhét gầm ghế trước tết này =P~

"Chết kả đi" , trông cũng có tý nguy hiểm các cụ ạ: kính xe thì đen thui, trong xe thì nhạc sàn đánh ầm ầm, thấy bảo như này là các xxx hay hỏi thăm lắm, tưởng mình là dân bay phải ko các cụ ?

(... tobe continue )
Cụ nào thấy vợ 2 cháu xinh thì mời em nó 1 ly nhá, cháu sẽ nhận giúp :x
Con này cụ lấy của 1 bác chuyên chạy hàng giặt là nhà ở gần Vincom đúng ko?
Con này thay 1 bên rotuyn lái, máy phát yếu rồi, đài đóm ko có đúng ko? cụ vừa đi spa em nó về đúng ko ? ;))

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Chuẩn đấy cụ ạ, cụ đấy cũng bảo em mới thay 1 rotuyn lái. Còn với em cưới vợ 2 lần đầu thì ngon này quá ngon :D.
Lấy về em nó đã trắng trẻo vậy rồi cụ ạ, em chỉ làm cho em nó xước xát thêm thôi >:)

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Em Sub tem vàng tiếng ổn đấy kụ ah - Nhất là có điều khiển rất tiện - Nhà cháu cũng dùng em này, dây điều khiển luồn qua khe của tay phanh và đặt luôn tại cái hốc cần số đấy, cần vặn vẹo thò tay xuống phát ngon luôn :P
Chuẩn cụ ạ, con này nghe trên WG là quá ổn rồi, cháu lắp khiển ở dưới vô lăng, phía trước đầu gối trên phải, khiển cũng tiện cụ ạ.

Ducchunghvn

Xe hơi
Các cụ cho hỏi con Wa của Em SX năm 2003 mà giờ cái sidesill phải ( Vị trí kích bánh xe ) nó rỏ và mọt thủng ra rồi, có biện pháp nào khắc phục không? Chả nhẽ tiễn Em nó? Hay phải sửa quá. Tính cẩn thận nên hơi kêu hay không ưng ý là lại thay đồ mới, tốn đáo để các Cụ ạ.

xecuachip

Xe máy
Không biết cụ chủ thớt đã độ xong xe chưa nhỉ, post lên cho anh em ngó cái

Các cụ cho hỏi con Wa của Em SX năm 2003 mà giờ cái sidesill phải ( Vị trí kích bánh xe ) nó rỏ và mọt thủng ra rồi, có biện pháp nào khắc phục không? Chả nhẽ tiễn Em nó? Hay phải sửa quá. Tính cẩn thận nên hơi kêu hay không ưng ý là lại thay đồ mới, tốn đáo để các Cụ ạ.

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com