Độ đèn, điện không còn phải lo cắt dây mất zin nữa rồi nha các bác

Trâu rừng

Xe đạp
Em xem clip thì thấy cái cụ chủ show lần 2 là loại nối thôi chứ không phải loại kẹp. Không thiết thực lắm.

Huthasa

Xe container
Dạ bác chỉ cần đưa dây vào rồi bấm lại là dây tự bấm qua lớp nhựa kết nối với đầu điện bên kia. Khi ko cần đấu nối nữa bác tháo ra dây vẫn còn nguyên chỉ bị 1 vết cắt nhỏ trên dây, ko đứt rời lớp nhựa bọc dây nha bác
Thế chỉ dùng cho mấy chỗ dòng nhỏ thôi, dòng loén chắc không đủ tải. Cái này công ty cụ có bán lẻ không?

joybear

Xe đạp
Thế chỉ dùng cho mấy chỗ dòng nhỏ thôi, dòng loén chắc không đủ tải. Cái này công ty cụ có bán lẻ không?
Dây nhỏ có loại nhỏ dây lớn có loại lớn cụ ơi vi dụ: loại 3A, 10A, 15A, 20A, 25A, 50A, 100A nha cụ

joybear

Xe đạp
em mà độ thì ko Biết bao nhiêu đầu lối cho đủ
Dạ mà lúc nào khách hỏi độ 10 người thì hết 8 người hỏi có cắt dây ko á bác hi vọng thiết bị bên em cung cấp tăng doanh số cho bác phục vụ khách hàng khó tính nhất hoặc mới mua xe mà ngại gắn gương cầu xenon, led ban ngày,...............

Chỉnh sửa cuối:

trexanhvn

Xe hơi
Cái này hay quá. Ủn lên cho cụ,

Trâu rừng

Xe đạp
Dạ mà lúc nào khách hỏi độ 10 người thì hết 8 người hỏi có cắt dây ko á bác hi vọng thiết bị bên em cung cấp tăng doanh số cho bác phục vụ khách hàng khó tính nhất hoặc mới mua xe mà ngại gắn gương cầu xenon, led ban ngày,...............
Cụ nhầm rồi, cắt hay không là do giải pháp chứ không phải phương pháp. Cái cần phải cắt thì mấy con bọ này không giúp gì được đâu, trong 2 cái cụ đưa lên thì cái chữ T thuộc dạng trích dây nhưng nó lại làm theo kiểu vuông góc nên sẽ rất vướng, cái thứ 2 có vẻ gọn nếu là loại trích nhưng nó lại là loại nối dây nên vẫn cồng kềnh.
Cụ tìm xem có loại gọn như loại 2 nhưng là loại trích dây thì hay, tức là sẽ có 2 rãnh, 1 rãnh kẹp dây chính, 1 rãnh kẹp dây phụ.

_Sonata_

Xe buýt
15 Nguyễn Tất Tố - Kênh Dương - Hải Phòng
Website
doxe24h.com
Cụ nhầm rồi, cắt hay không là do giải pháp chứ không phải phương pháp. Cái cần phải cắt thì mấy con bọ này không giúp gì được đâu, trong 2 cái cụ đưa lên thì cái chữ T thuộc dạng trích dây nhưng nó lại làm theo kiểu vuông góc nên sẽ rất vướng, cái thứ 2 có vẻ gọn nếu là loại trích nhưng nó lại là loại nối dây nên vẫn cồng kềnh.
Cụ tìm xem có loại gọn như loại 2 nhưng là loại trích dây thì hay, tức là sẽ có 2 rãnh, 1 rãnh kẹp dây chính, 1 rãnh kẹp dây phụ.
Cắt, trích đấu thể hiện chuyên môn của người lắp đặt.