[Thảo luận] Dở hơi

hoa sung

Xe hơi
Cụ kể chuyện háp dẫn quá đi mất thôi!

2R+

Xe điện
lâu lém iem mới đc xem truyện tranh hấp dẫn dư thía nài. Vodka cụ (b)

d4e

Xe buýt
Cụ chủ thớt tường thuật hay quá, sao gấu nhà bác không biết mà bắt bác phải bỏ tác nghiệp nhể, bực quá, phí chuyện hay!

Steven

Xe tăng
Chuyện hay quá, chú wave tàu máu thì nhiều nhưng có vẻ lại không lên não thì phải :21:
Máu nó dồn hết ra tay chân rồi còn đâu ạ.

Trong trường hợp anh em đi 4b gặp chú này ăn vạ thì xử lý thế nào các bác nhỉ? Cứ bỏ đi mặc kệ 2b nó chứi hay quay ra tay xử lý trước nhỉ?

bsphongnb

Xe container
Cũng dở hơi thật nhưng nói thế chứ nếu chúng ta rơi vào hoàn cảnh đó mới biết, nhiều lúc tức bỏ mie
Có lần em đưa bạn gái đi Vincom chơi, lúc gửi xe có 1 bác cứ chen chen, lách lách, chả may em chạm bánh xe toàn bùn vào chân bác thế là bác xả cho em mấy câu, đã thế em lại làm cho phát nữa, bác ấy định xả tiếp thì bị em xả lại, alo em to hơn thế là bác ý tạnh luôn, hehe. Nhưng cũng có lần gặp thằng khủng hơn mình, em cũng phải tạnh thôi. Đời là thế, phải biết mình là ai chứ, ngon thì ăn, khó thì quit, phải ko ạ ???
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

hungapu

Xe buýt
Quá hay ! Xem như phim hành động . voted bác .

luxus

Xe tăng
Chiều nay em chứng kiến một vụ thi đấu tán thủ giữa một chú lái xe taxi và một chú 2B ở ngay ngã tư Hàng Chiếu - Hàng Đường (bác Ducnamnd mới tậu Santa Fe có khi cũng nhìn thấy thì phải). Máy điện thoại của em không chụp được hình nên không có ảnh phục vụ các bác. Thôi thì minh họa bằng mồm vậy.

1. Đầu tiên, chú taxi đang lưu thông hướng Hàng Mã rẽ ra Đồng Xuân thì có một bác đứng vẫy ở giữa đường, chú taxi đang đi thấy thế phanh kít rồi lùi lại thì vướng ngay xe 2B đằng sau.

2. Bác chủ xe 2B nhảy xuống xe và chắc là chửi bới chú taxi, chú kia mở cửa xe xông ra định (mới định thôi) hành hung 2B thì chú 2B cũng chả phải vừa cởi phắt áo mưa ra và xông vào đấm đá với chú taxi.

3. Hiệp đấu kéo dài khoảng 30' với ưu thế có vẻ nghiêng về chú 2B, thấy thế bác hành khách lúc nãy vẫy taxi bèn nhảy vào can thiệp (kiểu người ta gọi là can đểu), nhân dân xung quanh cũng ùa vào can ngăn hai võ sỹ kia. Chú taxi lên xe và chuồn luôn cùng ông khách nọ, chú 2B loay hoay dựng xe và ngó nghiêng các vết thương sau vụ ẩu đả.

Hummer_C83

Xe tăng
May quá em thấy ảnh rồi
chú W tàu chắc có họ hàng với chí Phèo rồi
thương em Tàu quá bị 2 chú bảo vệ táng cho nát hết yếm :ohmy:

Ducnamnd

Xe buýt
Chiều nay em chứng kiến một vụ thi đấu tán thủ giữa một chú lái xe taxi và một chú 2B ở ngay ngã tư Hàng Chiếu - Hàng Đường (bác Ducnamnd mới tậu Santa Fe có khi cũng nhìn thấy thì phải). Máy điện thoại của em không chụp được hình nên không có ảnh phục vụ các bác. Thôi thì minh họa bằng mồm vậy.

1. Đầu tiên, chú taxi đang lưu thông hướng Hàng Mã rẽ ra Đồng Xuân thì có một bác đứng vẫy ở giữa đường, chú taxi đang đi thấy thế phanh kít rồi lùi lại thì vướng ngay xe 2B đằng sau.

2. Bác chủ xe 2B nhảy xuống xe và chắc là chửi bới chú taxi, chú kia mở cửa xe xông ra định (mới định thôi) hành hung 2B thì chú 2B cũng chả phải vừa cởi phắt áo mưa ra và xông vào đấm đá với chú taxi.

3. Hiệp đấu kéo dài khoảng 30' với ưu thế có vẻ nghiêng về chú 2B, thấy thế bác hành khách lúc nãy vẫy taxi bèn nhảy vào can thiệp (kiểu người ta gọi là can đểu), nhân dân xung quanh cũng ùa vào can ngăn hai võ sỹ kia. Chú taxi lên xe và chuồn luôn cùng ông khách nọ, chú 2B loay hoay dựng xe và ngó nghiêng các vết thương sau vụ ẩu đả.
Em vừa đi qua thì nó oánh nhau (Đúng là mấy thằng ngu, rét thế này mà dính đòn là đau lâu lắm :) ), phí quá, định chụp ảnh các chú ấy cho anh em biết mà tránh nhưng không kịp cụ ạ, cụ đi sau em mà chả đánh tiếng để anh em bắt tay nhau cái (c)

luxus

Xe tăng
Điện thoại của em không có chức năng chụp ảnh ạ.

99-1899

Xe máy
bác kể chuyện bằng ảnh hay phết nhưng ảnh mờ quá!!!(b)(b)

1.5G

Xe tải
bác lày công nhận là rỗi hơi nhỉ

nam_ch

Xe buýt
bác này viết chuyện hình còn hay hơn mấy bố họa sĩ người nhật ý nhỉ ,vote bác cái :41::41:

AutoClub

Xe đạp
Phóng sự ảnh của kụ hay thật ,nhất là cái tít kụ giật quá chuẩn .Đọc xong em thấy chỉ có mỗi chú Sirius là không " dở hơi " thôi :))

kamasutra

Xe hơi
nhìn cái ảnh chú way tàu ôm mặt ngồi bệt ra đường tội nghiệp ghê, ai bảo hổ giấy cho lắm vào. Chắc 2 chú kia sang cũng chỉ tay chân thôi, còn chai lọ gạch đá thì dùng để đánh vào kinh tế. Chứ mấy cái đầy mà tương vào alô thì cũng mất nhiều máu lắm, chú way tàu kô nhẹ như kia đâu

babarbian

Xe hơi
Chắc hội của chú wave tàu nghỉ cuối tuần nên ko tới, nhưng mà kể ra thì ko máu đc thì đừng có máu :69: