[Funland] Đỗ Hùng Dũng - chiếc chìa khoá đa năng hiếm có

Tony_Bui

Xe buýt

Vậy là đội tuyển U22 Việt Nam đã hiên ngang đè đầu tuyển U22 Thái dúi mà vào vòng trực tiếp với tư cách đầu bảng .
- cả tuyển đều chơi cực hay , HLV So thì khỏi bàn . Khán giả VN thì quá tuyệt vời , luôn bên tuyển mỗi khi tuyển thắng trận và sẵn sàng cho tuyển ăn gạch trừ bữa nếu trót thua .
- Để chọn ra một cá nhân xuất sắc nhất thì em chọn cu Hùng Dũng , một chiếc chìa khoá vạn năng hàng hiếm của BĐ Việt Nam thời điểm hiện tại .
- Dũng đá trụ tốt , đá cánh tốt , chồng biên bật nhả tý tách tốt , tranh cướp bóng khôn , thể lực tuyệt vời ( trận hnay 90p mà vẫn bứt tốc kinh khủng khiếp ) tinh thần như một chiến binh ... quả thật có em nó đá thế trận vững hẳn , yên tâm hẳn .
- Tất nhiên Dũng chưa bằng Hải con ở độ nhạy bàn thắng , sự bùng nổ và khả năng sút phạt . Nhưng Dũng quả là hàng hiếm .
——-
Gửi Dũng nếu em có nick OFf thì ới anh tiếng , anh rót mấy chén rượu mừng . Yêu em , yêu cả tuyển !!! —
Theo thớt thì giải này mà không bổ sung 2 ông trên 22 như Thái dúi thì ăn được họ không ?

bubu08

Xe tăng
Thấy nhiều cụ đề xuất Hùng Dũng làm QBV năm nay. Cái đề xuất này em đã đưa ra từ trước trận Thái, không ai xứng đáng hơn Hùng Dũng cả.

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Theo thớt thì giải này mà không bổ sung 2 ông trên 22 như Thái dúi thì ăn được họ không ?
2 cầu thủ ngoài 22 là Cực quan trọng và các tuyển đều bổ sung nhân tố tốt nhất .
Là chỗ dựa về tinh thần và chuyên môn cho cả đội vì đa phần toàn trẻ , thiếu kinh nghiệm .
Nếu bỏ 2 ông trên đi và các tuyển khác cũng thế .
Em nghĩ mình vẫn vô địch , QH , VH , TL , ĐC ... ăn cơm tuyển quốc gia nhiều

Keane

Đi bộ
Hải dớ phải sạc lại pin và làm lại từ năm sau.
Chứ ở CLB thì tù trưởng hay hơn mà, từ hôm khỏi chân cái là HNFC đá nét hơn hẳn. Trượt giải xuất sắc là do bọn VPF chơi bẩn trừ điểm hạnh kiểm :D
Em đồng ý với cụ vụ này. Em cũng cũng đang hi vọng giải U23 sắp tới Quang Hải và Hoàng Đức sẽ làm nên chuyện, à cả ku Trọng Hùng nữa

Bát Nhất 81

Xe đạp
Cách đay hơn 1 năm em nhớ rất rỏ fans HAGL chửi Hùng Dũng rất nhiều
Lý do Hùng Dũng lên tuyển cướp mất vị trí của Xuân Trường

Fans HAGL nói chuyên môn Hùng Dũng kém k phù hợp với ĐTQG

Bát Nhất 81

Xe đạp
Năm nay em cũng nghĩ Hùng Dũng dễ đoạt QBV. Một phần vì nó tỏa sáng ở giải quan trọng nhất năm (đối với các cụ nhà báo :)) ). Còn ở V League thì Hải dớ nó ăn cái giải "Cầu thủ xuất sắc nhất" mất tiêu rồi cụ, nên khả năng sẽ đc QBB.
Ở CLB Hà Nội vị trí quan trọng nhất và k thể thay thế là Đỗ Hùng Dũng chứ k phải Quang Hải

Bát Nhất 81

Xe đạp
Em cũng tiếc vì ông Park loại Đại phút cuối để giữ lại Thanh Sơn. Đại nổi sớm, từng là đội trưởng các lứa U của VN kể cả có QH trong đội hình. Tiếc em nó 1 thời bị đánh giá mắc bệnh ngôi sao, giờ bắt đầu thấy lấy lại vị trí và phong độ.
Chuyên môn Đại tốt nhưng vô kỉ luật quá
Hiện nay có ku Nguyễn Hồng Sơn u19 củng giống Trọng Đại
Nổi bậc nhất lứa u19 nhưng vô kỉ luật, bệnh ngôi sao

Chuyên môn Đại tốt nhưng vô kỉ luật quá
Hiện nay có ku Nguyễn Hồng Sơn u19 củng giống Trọng Đại
Nổi bậc nhất lứa u19 nhưng vô kỉ luật, bệnh ngôi sao
Bệnh ngôi sao ở thời đại này chỉ thiệt, miệng cư dân mạng đoạt mạng nhanh lắm, Dũng shopee nhãn tiền. Các cháu nổi sớm vẫn cần có quản lý hoặc phụ huynh theo sát.

Bát Nhất 81

Xe đạp
Bệnh ngôi sao ở thời đại này chỉ thiệt, miệng cư dân mạng đoạt mạng nhanh lắm, Dũng shopee nhãn tiền. Các cháu nổi sớm vẫn cần có quản lý hoặc phụ huynh theo sát.
Dũng shoppe bệnh ngôi sao chổ nào thế cụ?
Em chưa thấy dũng bệnh ngôi sao cả.

Dũng shoppe bệnh ngôi sao chổ nào thế cụ?
Em chưa thấy dũng bệnh ngôi sao cả.
Cậu bé có dạo thính qua thính lại với Bảo Anh rồi Đỗ Mỹ Linh đó cụ. Em không nói khía cạnh "khệnh" và bàn rộng hơn xíu, đó là khi thể hiện quá mức trên mạng xã hội. Quan điểm của em là nên có quản lý chuyên nghiệp hoặc bố mẹ đi theo quản lý để tránh rơi vào bẫy khủng hoảng truyền thông hay thành nạn nhân của việc thành công quâ sớm hoặc của cđm. Vì lứa trẻ rất dễ hỏng sự nghiệp khi thiếu kỹ năng tồn tại giữa thời đại "viral".

NQHU

Xe điện
Hùng Dũng ẩn mình lâu quá các cụ nhỉ, giá mà em ấy nổi lên sớm hơn chút thì tốt :))
Hùng Dũng cùng lứa với Hoàng Thịnh, Mạc Hồng Quân, Huy Toàn, Quế Ngọc Hải, Văn Lâm...Thực ra Dũng được gọi liên tục ở các lứa U; vị trí dự bị ít được đá; có giải bị loại lúc chốt danh sách nên không ai để ý thôi! Thời đó cặp tiền vệ ưu thích của Miura là Hoàng Thịnh + Hữu Dũng (Thanh Hóa).
Hết tuổi U cùng lúc với việc Miura bị đuổi, lứa cầu thủ 93 này bị ban luôn nhường chỗ cho lứa HAGL lên nên lặn mất mấy năm! Mặc dù Hùng Dũng thể hiện chuyên môn tốt ở Hà Nội 2, 3 mùa giải liên tiếp!

Bát Nhất 81

Xe đạp
Cậu bé có dạo thính qua thính lại với Bảo Anh rồi Đỗ Mỹ Linh đó cụ. Em không nói khía cạnh "khệnh" và bàn rộng hơn xíu, đó là khi thể hiện quá mức trên mạng xã hội. Quan điểm của em là nên có quản lý chuyên nghiệp hoặc bố mẹ đi theo quản lý để tránh rơi vào bẫy khủng hoảng truyền thông hay thành nạn nhân của việc thành công quâ sớm hoặc của cđm. Vì lứa trẻ rất dễ hỏng sự nghiệp khi thiếu kỹ năng tồn tại giữa thời đại "viral".
Đỗ Mỹ Linh là nhắn tin qua lại facebook sao u23?
Bảo Anh là đóng chung 1 video quảng cáo?
Như vậy là tính ngôi sao hả cụ?
Cụ hiểu tính ngôi sao là gì k?

Sai lầm củng Dũng là chuyển sang Hà Nội k có cơ hội bắt chính và dự bị cho Văn Công.
Dự bị quá nhiều dẩn đến mất cảm giác bóng.

superPDP

Xe điện
Đỗ Mỹ Linh là nhắn tin qua lại facebook sao u23?
Bảo Anh là đóng chung 1 video quảng cáo?
Như vậy là tính ngôi sao hả cụ?

Cụ hiểu tính ngôi sao là gì k?

Sai lầm củng Dũng là chuyển sang Hà Nội k có cơ hội bắt chính và dự bị cho Văn Công.
Dự bị quá nhiều dẩn đến mất cảm giác bóng.
Ở Thanh Hoá cũng dự bị suốt , nhiều pha của cu này thực sự ngớ ngẩn. Cũng hi vọng dạt vào clb nào thấp thấp đc bắt chính để phần nào lấy lại phong độ còn tuyển e là khó rồi

superPDP

Xe điện
Em đồng ý với cụ vụ này. Em cũng cũng đang hi vọng giải U23 sắp tới Quang Hải và Hoàng Đức sẽ làm nên chuyện, à cả ku Trọng Hùng
nữa
Tuyến giữa phát hiện ra thằng cu Đức Chiến khá làm máy ủi ở giữa khá ngon

superPDP

Xe điện
Đình Trọng khá trong lứa tuổi, chắc chắn trong phòng ngự. Nhưng thiếu Dũng Hoàng là VN thua thái đứt đuôi kể cả có Trọng
Đình Trọng khá cả tầm tuyển quốc gia đánh chặn quá tốt. Giải này Đức chiến là phát hiện hay cho máy ủi tuyến giữa nữa. Gặp lại nhau nếu ko có Dũng Hoàng Thái dễ tèo hơn

Đình Trọng khá cả tầm tuyển quốc gia đánh chặn quá tốt. Giải này Đức chiến là phát hiện hay cho máy ủi tuyến giữa nữa. Gặp lại nhau nếu ko có Dũng Hoàng Thái dễ tèo hơn
Thiếu Dũng ai giữ nhịp, trận Sing Dũng ngồi ngoài cái chết ngay. Thiếu Hoàng ai sẽ là cái máy chạy cánh lên công về thủ miệt mài. Chiến là công nhân đúng nghĩa, mới đá tạm vài trận thôi còn cần rèn nhiều cụ nhé.