Độ start/stop và gập gương

Dong73

Xe hơi
Dạ em chào các cụ ...
Tình hình là qua 1 bài đăng được sự quan tâm nồng nhiệt về độ trễ ga của e 216 thì e quyết định không chỉnh gì nữa, vì thấy cũng ổn dần đều. em chạy xe thì máu lắm nên chắc vài vạn nữa nó đỡ trễ ga :D
Nay em lại muốn độ nút khởi động start/stop và gập gương theo xe, em thấy trên mạng nhiều quá giá giao động có hơn 1 củ nhỏ 1 bộ thôi. Nay em muốn nhờ các cụ vân tứ cho nhà em là lắp cái đấy có ổn ko ạ, em xem chương trình XE HAY có bên Võ Thị Sáu lắp k rõ có đc k? lắp có vấn đề gì k? và ảnh hưởng gì cho máy móc k ạ?
sau vụ đề nổ em sẽ làm tiếp cái đèn bi ... vì điều kiện có hạn nên em làm dần tí 1
em cảm ơn ạ

KhanhBlack

Xe máy
S/S độ em thấy rất nhiều cụ kêu rồi! Còn làm gương ở VTS chuẩn đấy cụ! Em làm rồi rất tốt và bền!

Bughati

Xe buýt
Cụ ra chỗ Lê Văn Lương có chú Cảnh làm đấy, độ luôn start stop với gập gương luôn.

KhanhBlack

Xe máy
Tức là k nên làm s/s hả cụ?
Trc em cũng chuột bạch rồi! Mà em độ hẳn bộ hàng độ xịn hơn chục củ nhé! Nào là thỉnh thoảng cho quả ko nổ máy, ko tài nào mở đc cửa, ấn nhầm nút mở của cửa ko tự động khóa.... nhiều thứ! Về sau em chỉ đi xe han 2 đời vì cái ss đến bgio thì chán rồi vì xe hàn đi 3 năm đầu rất ok đến năm thứ tư thì bdau có dấu hiệu tậm tạch! Em sang triton lúc đầu có quen tay ấn mà ko nổ giật bắn cả nẩy! Bgio thì quen rồi!

Chỉnh sửa cuối:

Dong73

Xe hơi
Trc em cũng chuột bạch rồi! Mà em độ hẳn bộ hàng độ xịn hơn chục củ nhé! Nào là thỉnh thoảng cho quả ko nổ máy, ko tài nào mở đc cửa, ấn nhầm nút mở của cửa ko tự động khóa.... nhiều thứ! Về sau em chỉ đi xe han 2 đời vì cái ss đến bgio thì chán rồi vì xe hàn đi 3 năm đầu rất ok đến năm thứ tư thì bdau có dấu hiệu tậm tạch! Em sang triton lúc đầu có quen tay ấn mà ko nổ giật bắn cả nẩy! Bgio thì quen rồi!
Đội ơn cụ, vậy e k làm nữa, làm mà cứ ậm ạch thì nghỉ cho khoẻ. Tại e gái nó có con mirage bản có ss. E chạy ấn khoái quá nên cũng mmón lắp, giờ thì thôi

ina

Xe điện

ntnguyen

Xe máy
Theo mình bác mua luôn bộ zin của xe 4x4 rồi lắp vô và kích hoạt trên ECU nếu máu, hình như xe 4x2 có để sẵn dây hết cho các tính năng đó rồi

haruka

Xe máy
Em nhận lắp khiển vô lăng, cruise control, active auto lock/unlock cho Triton 2015 ợ :))
Bác PM cho giá lắp với unlock nhé. Em có sẵn bộ điều khiển, volume và clock spring 10 chân rồi, lười chưa vác xe đi lắp đc