Độ thấu kính (projector) cho Kia Forte

nikexpress

Xe tăng
Em đang muốn mua forte mà thấy xe ko có thấu kính. Ko bít độ vào có ổn ko các cụ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Cuabien

Xe điện
Em đang muốn độ cái thấu kính cho đèn Cos của Kia Forte nhà em, cái projector này có nhiều chủng loại, hôm nọ em hỏi một cửa hàng ở Lê Văn Lương thấy báo giá 4tr một đôi mắt, không bít loại này thế nào, có bác nào có kinh nghiệm độ vụ này chia sẻ em với, nên độ ở đâu và loại nào. Em có gọi điện cho bác cua mấy lần nhưng pác ý bận quá.
Mong tin các pác, thanks!
Cụ gọi em hồi nào mà kêu em bận ??? Cụ ra số 1 Lê Văn Lương (Long Thịnh) nhá, đầy mắt các loại cho cụ lựa chọn !

KMN2010

Xe tăng
Cụ gọi em hồi nào mà kêu em bận ??? Cụ ra số 1 Lê Văn Lương (Long Thịnh) nhá, đầy mắt các loại cho cụ lựa chọn !
Cụ ơi, em hỏi chút ah. Đèn fa forte có độ Bi đc ko? em nghe nói ko đc, chỉ độ đc cos thui ah. Em định chơi ca fa va cos là bi vì kiếm đc bộ ngon đá fa vô tư

Cuabien

Xe điện
Cụ ơi, em hỏi chút ah. Đèn fa forte có độ Bi đc ko? em nghe nói ko đc, chỉ độ đc cos thui ah. Em định chơi ca fa va cos là bi vì kiếm đc bộ ngon đá fa vô tư
Cái chóa pha nó bé quá, Profec chẳng có cái nào nhé vừa mà không nham nhở cả. Em chơi Pha & Cos trên cùng 1 chóa Cos nên đá pha vẫn ngon, xe nào đấu pha là gần như không có cửa để hạ sau.

nikexpress

Xe tăng
Thanks kụ Kua, quả thực là em có gọi cho kụ mấy lần chắc kụ đang bận hoặc có cuộc gọi nhỡ sau đè lên thôi. E sẽ ra Long Thịnh sớm để tìm hiểu, kụ Kua làm ơn cho xem cái ảnh đèn xe kụ cái nào!

Cuabien

Xe điện