[TNGT] Đỗ Xe Bá Đạo.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ ấy có đỗ đúng chỗ thì chẳng xe nào đỗ vào được nữa , chẳng qua xe trước đỗ lên một tí thì cụ ấy căn theo xe trước mà đõ thôi . Chỗ này bãi đậu xe của K3 Tân Triều .
Em không hiểu ý cụ? Chia nốt, mỗi xe một nốt, cụ ý đỗ cả hai nốt. Như vậy lãng phí một nốt.

czechonline

Xe điện
Em không hiểu ý cụ? Chia nốt, mỗi xe một nốt, cụ ý đỗ cả hai nốt. Như vậy lãng phí một nốt.
Cụ ấy đỗ không chính xác vào giữa lốt xe , xe trước tiến lên tí , xe cụ ấy tiến lên tí chứ có chiếm hai lốt đâu ?

winterfell

Xe tải
cái này do thằng kẻ vạch ngu thôi các cụ,

DeislerX

Xe tải
Người ta đỗ thế là đúng luật rồi. Trong luật đã nói rõ là không đỗ trên miệng cống là có lý của nó đấy. Không nhất thiết là miệng cống bê tông chịu được như thế nào mà phải tính đến trường hợp nếu tắc cống cần phải xử lý mở nắp miệng cống.

Bãi xe như nêm, em phải chạy thêm 555m mí có chỗ để. Vậy mờ cụ này sài sang quá.

Những vụ dư này em gặp không ít và em nghĩ các cụ cùng mọi người cũng vậy. Có thể bạn ỉn này là nữ lái, cụ nào đó mới lái hay lái xe đang vội. Lý do nào đi nữa, cũng ít nhìu ảnh hưởng tới cộng đồng. Một lần nữa qua bài này, em mún gởi đi một thông điệp...

Đặc công rừng Sác

[Tịch thu bằng lái]
Bãi xe như nêm, em phải chạy thêm 555m mí có chỗ để. Vậy mờ cụ này sài sang quá.

Những vụ dư này em gặp không ít và em nghĩ các cụ cùng mọi người cũng vậy. Có thể bạn ỉn này là nữ lái, cụ nào đó mới lái hay lái xe đang vội. Lý do nào đi nữa, cũng ít nhìu ảnh hưởng tới cộng đồng. Một lần nữa qua bài này, em mún gởi đi một thông điệp...
em thấy vẫn đủ chỗ cho 1 xe nữa mà,

revolymmah

Xe hơi
Vẫn còn vừa một lốt nưa, sao cụ chủ không đỗ vào đấy lại phải đi thêm 550m nữa, dại thế!?

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com

Có miệng cống dư kia thì đỗ làm sao?

Xe Tăng 390

Xe tăng
Nom vậy thui chớ công 88 tấn đậu vào vẫn ứ sao.
Kể cả nắp cống, hố ga có chống được bom nguyên tử mà cụ đỗ xe đè lên là cụ vẫn sai.
- Điểm e Khoản 3 Điều 5 Nghị định 171/2013/NĐ-CP có quy định về xử phạt đối với hành vi đỗ xe trên đoạn đường có biển cấm đỗ xe như sau:
“3. Phạt tiền từ 600.000 đồng đến 800.000 đồng đối với người điều khiển xe thực hiện một trong các hành vi vi phạm sau đây:
e) Đỗ xe không sát theo lề đường, hè phố phía bên phải theo chiều đi hoặc bánh xe gần nhất cách lề đường, hè phố quá 0,25 m; đỗ xe trên đường xe điện, đường dành riêng cho xe buýt; đỗ xe trên miệng cống thoát nước, miệng hầm của đường điện thoại, điện cao thế, chỗ dành riêng cho xe chữa cháy lấy nước; đỗ xe nơi có biển “Cấm đỗ xe” hoặc biển “Cấm dừng xe và đỗ xe”; đỗ, để xe ở hè phố trái quy định của pháp luật”

nadushop

Xe điện
Cụ ý đỗ đúng luật mà, trong luật quy định không được đỗ xe trên miệng nắp cống.

vip tien sinh

Xe ngựa
Kể cả nắp cống, hố ga có chống được bom nguyên tử mà cụ đỗ xe đè lên là cụ vẫn sai.
- Điểm e Khoản 3 Điều 5 Nghị định 171/2013/NĐ-CP có quy định về xử phạt đối với hành vi đỗ xe trên đoạn đường có biển cấm đỗ xe như sau:
“3. Phạt tiền từ 600.000 đồng đến 800.000 đồng đối với người điều khiển xe thực hiện một trong các hành vi vi phạm sau đây:
e) Đỗ xe không sát theo lề đường, hè phố phía bên phải theo chiều đi hoặc bánh xe gần nhất cách lề đường, hè phố quá 0,25 m; đỗ xe trên đường xe điện, đường dành riêng cho xe buýt; đỗ xe trên miệng cống thoát nước, miệng hầm của đường điện thoại, điện cao thế, chỗ dành riêng cho xe chữa cháy lấy nước; đỗ xe nơi có biển “Cấm đỗ xe” hoặc biển “Cấm dừng xe và đỗ xe”; đỗ, để xe ở hè phố trái quy định của pháp luật”
Đây không pải ngoài đường ak. Mờ trong bãi xe, có chia nốt ak.