[Thảo luận] Đoạn có biển cấm ô tô tại đường 69 - Cổ Nhuế! xxx ẩn nấp bắt láo!

dinhthieugia

Xe đạp
Hôm nào cháu cũng đi qua đây, và hôm nào cũng có nhiều oto đi như thế. Nhưng mới đúng 2 lần cháu gặp xxx đi từ ngoài vào trong đường cổ nhuế hỏi thăm 4b đang dừng chờ đèn đỏ, 1 lần là 1 cụ xe tải con (cháu nghe rõ xxx bảo dưới kia có biển cấm oto kia kìa), 1 lần là 1 cụ vios (ko biết có phải cụ nào ở OF ko, lần này cháu đi ngược chiều nên ko hóng đc)
Mà bản thân cái biển nhìn cũng linh tinh ko tử tế, treo vất vưởng trên cái cột điện, hướng xoay tứ tung, mặt thì xước xẹo mờ mờ
Bây giờ có đường mới từ chỗ trường Mỏ đâm ra ngon lành rồi, mỗi tội xa hơn tí, nhưng thiết nghĩ đã đi 4b thì đi sao cho thoải mái chứ ko nên tiếc thêm 1 vài km đường.

QuangBB

Xe tải
Rất nhiều người đã bị tóm ở cái đường này. Những người sống trong làng đi ra cũng bị tóm. Nhiều người cứ nghĩ cãi đi từ chợ ra sẽ không sao nhưng rất phiền phức và cũng đều phải mất tiền.
Nếu các cụ muốn cố đi thì nên rẽ vào Tăng Thiết Giáp ( rẽ phải trước khi ra ngã tư 50m) để ra Phạm Văn Đồng.
Em không muốn phiền phức nên toàn đi lên ngã tư Tân Xuân.

LongSukebe

Xe tải
Hôm trước em đi từ trường Tài Chính ra cũng vướng vào cái biển này, đành quay đầu hướng ngược lại. Trông rõ ràng là bẫy ăn bẩn, lúc đó mà đường vắng, em vác đồ trong cốp ra tháo luôn cái biển nhét cốp đem bán sắt vụn ngay. Biển treo cách mặt đất 50 cm, nghiêng nghiêng nghẹo nghẹo, trông mất tư cách y như mấy thằng XXX ở ngã tư Cổ Nhuế- PV Đồng

silverhair117

Xe tăng
Nhiều lần dân ngứa mắt tháo cái biển ấy rồi đấy. Mà loanh quanh nó lại mọc lại nghẹo ngọ trên cột điện. Em đang ngờ bọn XXX bẩn này tháu đâu cái biển đểu rồi treo lên cột điện kiếm ăn. Lắm hôm thấy cả xe tập lái trong HVCS phi ra rẽ phải hồn nhiên ra ngã 4 Cổ Nhuế.
Mà ghét cái kiểu XXX đang nhồm nhoàm xỉa răng trong quán phở nhào ra bắt 4B rồi ra hiệu đổ ngay đầu ngã 4 gây tắc đường! Em giờ toàn lượn lối RESCO hoặc đường mới từ Mỏ ra.

Raito

Xe hơi
Điểm đen này giờ thế nào các cụ ? Nhà em ở đây cũng toàn phải rẽ ra Tăng Thiết Giáp, nhưng nếu đi ra ngã tư thì có cãi được ko các cụ ?

Lo7ingyou

Xe đạp
Ko liên quan nhưng hnay diễn đàn có vấn đề hay sao ấy nhỉ. Lúc sáng e thấy thread của bác nên định vào thảo luận, mà sau khi load lại thì lại ko thấy cái thread này đâu, tưởng bị xoá rồi. Bây giờ vào thì lại thấy

QuietmanQ

Xe điện
Cụ mAd_lOvE lôi cái thớt cũ lên cho cụ chủ tham khảo tý.

sam_i10

Xe hơi
Điểm đen này giờ thế nào các cụ ? Nhà em ở đây cũng toàn phải rẽ ra Tăng Thiết Giáp, nhưng nếu đi ra ngã tư thì có cãi được ko các cụ ?
ở đây gỡ biển cấm rẽ phải lâu rồi cụ nhé, bữa trước em có đi qua.

sumakhokho

Xe tải
Hôm lâu em xem clip của một cụ cãi nhau với xxx.
Sau đó xxx phải đi bộ vào trong để xem có ngã ba phía trong ko và xem biển treo như nào rồi.
Cuối cùng là cụ ý ngẩng cao đầu lên xe mà xxx ko làm đc gì cả.

Lo7ingyou

Xe đạp
Thật ra thì cấm xe đi từ trong đi ra ngoãi ngã tư Cổ Nhuế là đúng ( ý em nói các xe đi từ Ngã tư mỏ ra, còn các xe đi từ ngã tư Cổ Nhuế vào, đi chưa đến đường tàu, rồi lại quay ra thì không nói) vì chỗ này xe máy đi còn tắc, chèn thêm mấy bác oto vào thì hết đường để đi.
Xxx nếu có bắt thì chỉ có thể đứng ngay sau biển cấm oto ( đứng chỗ đường tàu chẳng hạn), chứ 2 xxx hay đứng chỗ cây xăng Nam Anh ngoài Pvđ mà dám vợt thì chẳng có căn cứ nào cả.

ubisapro

Xe trâu
Nếu đi từ Tăng thiết Giáp ra thì cứ bảo xxx như vậy, ko có biển cấm, căn cứ vào đâu để phạt là xxx mời đi liền.

ubisapro

Xe trâu
Tăng thiết giáp là đường nào hả bác?
Cụ mở bản đồ là thấy, hỏi làm j cho mất công :D

Đường Cổ Nhuế cấm ô tô chiều hướng ra Phạm Văn Đồng, biển cấm cắm tít dưới. Nếu cụ đi từ Phạm Văn đồng đi vào, rùi rẽ ngõ 43 (đường to, 2 xe 4b đi qua thoải mái) đi vào khu Đặc công, Tăng thiết giáp. Lúc ra cụ đi theo chiều ngược lại, ra tận Phạm Văn Đồng thì ko hề có biển cấm 4b nào. XXX vẫn vợt nhưng chỉ cần cụ nói cụ đi từ khu đó ra, ko có biển cấm là xxx bó tay, mời cụ đi liền. Cứ bảo tôi lạ đường, đi vào khu đó, lúc ra tôi vẫn ra đường cũ, ko thấy biển cấm thì tôi đi, căn cứ vào đâu phạt? Sếp e bị 1 nhát chỗ này, vào khu Tăng thiết giáp đi ra bị vợt, về kể e nghe, e mới chạy ra ngó và nghiên cứu, ko hề có biển cấm nào. Tiếc là sếp nhiều tiền, xì cho mấy bé cún 5 lít mới đau :((

Lo7ingyou

Xe đạp
Cụ mở bản đồ là thấy, hỏi làm j cho mất công :D

Đường Cổ Nhuế cấm ô tô chiều hướng ra Phạm Văn Đồng, biển cấm cắm tít dưới. Nếu cụ đi từ Phạm Văn đồng đi vào, rùi rẽ ngõ 43 (đường to, 2 xe 4b đi qua thoải mái) đi vào khu Đặc công, Tăng thiết giáp. Lúc ra cụ đi theo chiều ngược lại, ra tận Phạm Văn Đồng thì ko hề có biển cấm 4b nào. XXX vẫn vợt nhưng chỉ cần cụ nói cụ đi từ khu đó ra, ko có biển cấm là xxx bó tay, mời cụ đi liền. Cứ bảo tôi lạ đường, đi vào khu đó, lúc ra tôi vẫn ra đường cũ, ko thấy biển cấm thì tôi đi, căn cứ vào đâu phạt? Sếp e bị 1 nhát chỗ này, vào khu Tăng thiết giáp đi ra bị vợt, về kể e nghe, e mới chạy ra ngó và nghiên cứu, ko hề có biển cấm nào. Tiếc là sếp nhiều tiền, xì cho mấy bé cún 5 lít mới đau :((
E ở trong Học viện Tc 4 năm nay tuần nào cũng đi ra PVĐ nên biết chứ bác: Nhưng vì thấy biển ghi là ngõ 43 chứ ko phải đường Tăng Thiết Giáp nên phải hỏi. Gg map cũng ghi là ngõ 43. Mà nếu đó là ngõ ( ko phải đường) thì theo ngu ý của e đấy không phải ngã 3

À e nhớ rồi, cái biển ghi đường Tăng Thiết Giáo noa ở đầu nngoaif PVĐ chỗ FPT shop đúng ko bác

ubisapro

Xe trâu
E ở trong Học viện Tc 4 năm nay tuần nào cũng đi ra PVĐ nên biết chứ bác: Nhưng vì thấy biển ghi là ngõ 43 chứ ko phải đường Tăng Thiết Giáp nên phải hỏi. Gg map cũng ghi là ngõ 43. Mà nếu đó là ngõ ( ko phải đường) thì theo ngu ý của e đấy không phải ngã 3

À e nhớ rồi, cái biển ghi đường Tăng Thiết Giáo noa ở đầu nngoaif PVĐ chỗ FPT shop đúng ko bác
Chuẩn đó cụ, ngõ 43 rùi đi ra Tăng Thiết giáp. E ko cần biết ngõ hay ngách, e lạ đường, rẽ vào đó rùi cứ thế ra. E làm sao biết được đường Cổ Nhuế cấm 1 chiều 4b? Khi ko có biển thì căn cứ vào đâu để phạt? Chưa kể nếu e nhớ ko lầm, cái biển cấm 4b ở gần chỗ đường sắt cắm cũng lôm nhôm.

Ko phải e cãi cùn mà cái j cũng cần rõ ràng. Sếp e dính 1 nhát ở đó nên e mới ra xem, chứ e cũng lạ đường, có biển thì ai vi phạm làm j. Ko biển thì biết đường nào mà đi => các xxx lấy đâu căn cứ mà vợt

Raito

Xe hơi
Chỗ này biển cấm "cắm" ở đoạn giao với ngõ 145 gần đường tàu. Nhưng biển ko có chân, có mỗi cái bảng treo vào cột điện. Nhìn xiêu vẹo khó đỡ. Chiều e về làm kiểu ảnh phọt lên cho các cụ ngắm

hungdq86

Xe đạp
Nhà em ở ngay gần cái biển ý nên em rất rõ chỗ này, nhiều bác đi cố một tí lên đđường Tàu rẽ trái để ra Resco thỉnh thoảng vẫn bị tóm, chỗ ngõ rẽ vào Tăng Thiết Giáp giờ thỉnh thoảng các anh cungz đứng chặn luôn ở đấy, các ô tô hết cãi là xe ở trong Tăng Thiết Giáp ra. Nói chung chỗ ý ko cấm thì tắc suốt ngày vì rất nhiều xe tải rẽ ra là tắc luôn, mà cấm thì bất tiện (em ở đây 30 năm rồi nên rõ như lòng bàn tay)

quangph.ess

Xe đạp
em xin phép đào lại thớt này phát,
chả là thứ 6 này em đua cháu nhà em lên nhập học ở Học viện Tài chính (sau đợt dịch này h mới được lên), các cccm cho em hỏi chút thông tin về đường vào Cổ Nhuế có cấm từ Ngã 4 Phạm Văn Đồng rẽ vào không ạ?
Nếu cấm rẽ vào thì lộ trình đi vào/ra phù hợp ạ
Các cccm cho em xin ít in4 nhé, em ở Phủ Lý lên nhiều khi cũng lạ nước lạ cái :)