[Funland] Đoàn xe car pasion gặp gì vậy

DonQuijote_Vina

Xe buýt
Hummer chỉ bắt nạt đc địa hình đá tảng, cát sỏi bên Mẽo thôi cụ. Về VN thả vô mấy cung toàn bùn, đầm lầy, đất nhão như đường tăng Xuân Mai hay cung cổng trời trong m.Nam thì xác định nằm im chịu chết vì cái xác mộng năng.
Chiến đa địa hình tốt thì mấy con Toy Fj, Nissan X-terra, Jeep Rubicon, Mer G... nó bóp mũi Hummer.
Khoái nhất mấy chú Jeep thêm chú Ford Mustang=))=))=))
Như này mà sợ gì nhẩy

hoangduc.sbr

Xe container
Nhiều cụ GATO quá nhỉ, em thì cũng mong được con xe như thế đấy.
Ai em ko biết chứ với em ko hề gato cụ nhé. Em mê xem Rally car từ hồi còn chưa biết chữ nên chỉ thích mấy xe tốc độ, dã chiến mà tiện dụng kiểu đó. Đâm ra cực ghét bọn siêu xe bụng phệ này. Nhìn phô trương, hào nhoáng nhưng chạy thì rón ra rón rén, yếu đuối bỏ mịa.

yuh2105

Xe tăng
Ai em ko biết chứ với em ko hề gato cụ nhé. Em mê xem Rally car từ hồi còn chưa biết chữ nên chỉ thích mấy xe tốc độ, dã chiến mà tiện dụng kiểu đó. Đâm ra cực ghét bọn siêu xe bụng phệ này. Nhìn phô trương, hào nhoáng nhưng chạy thì rón ra rón rén, yếu đuối bỏ mịa.
Vì là đam mê nên người này yêu người kia ghét. Cụ không GATO thì đúng, nhưng em thấy nhiều người đúng kiểu tát nước theo mưa chửi người ta thôi.

Chưa Có Dép

Xe điện
Xe này mà đi trăm hai thì nhức chân lắm :))

Namtroc

Xe điện
Giàu nó khoe. Có gì sai ko cụ?

Chỉ sợ nghèo mà vẫn thích khoe thôi :))
Sai chả sai, mấy thằng con nhà giàu đi khoe mẽ hay cái gì mà cổ xúy
Xh bọn giàu còn đầy đâu có khoe xe thế này

dalink

Xe điện
Ôi dào, cụ hỏi vợ mấy lão chơi offroad xem mấy bả bảo sao nhé :)).
Chơi có nhiều kiểu chơi, nhưng kiểu nào cũng tốn kém cả. Mỗi người một sở thích mà cụ. Ngay như nhà em, ông già và thằng út chỉ thích sedan trong khi em thích xe càng to càng tốt. Cụ nhà em chỉ thích mẹc trong khi em thì ít tiền nên cứ xe bình dân chơi nhưng em thích to. Em gạ ăn GLE nhưng k thích cứ thích S450L thôi. Em mà nhiều tiền em quất Mẹc G hay Range Rover ngay.
Nói chung toàn trưởng học ...đòi thôi=))=))=))
Chưa có anh nào thể hiện đc chất chơi, đại loại như mấy tay độ offroad

Arizona

Xe tăng
Em cũng không hiểu sao nhiều cụ còm cay cú nhỉ? Có thể ko thích xe này, dòng kia...etc. nhưng chém kiểu họ khoe mẽ, phô trương rằng thì là mà có người còn nhiều tiền hơn mà không như thế. Không hay chút nào, em thật.

Parejo_10

Xe điện
Test xe là phải như vậy mới ra được là xe tính năng vận hành ra sao. Test luôn cái khoản dịch vụ của hãng như phụ tùng , nhân công ...

Monobo

[Tịch thu bằng lái]
Ôi dào, cụ hỏi vợ mấy lão chơi offroad xem mấy bả bảo sao nhé :)).
Chơi có nhiều kiểu chơi, nhưng kiểu nào cũng tốn kém cả. Mỗi người một sở thích mà cụ. Ngay như nhà em, ông già và thằng út chỉ thích sedan trong khi em thích xe càng to càng tốt. Cụ nhà em chỉ thích mẹc trong khi em thì ít tiền nên cứ xe bình dân chơi nhưng em thích to. Em gạ ăn GLE nhưng k thích cứ thích S450L thôi. Em mà nhiều tiền em quất Mẹc G hay Range Rover ngay.
Kinh. Nhà cụ chơi đc mấy dòng này thì gớm thuộc tốp of rùi. Hii
Đại gia đây cần gì tìm đâu xa.

lo1vtn

Xe buýt
E thì các Bác giàu cứ chơi tẹt ga thôi nhưng lên văn minh và tuân thủ pháp luật. Còn chạy như ăn cướp là ko ổn. Vừa rồi các chú pkl chạy Hạ Long mà kinh.:bz

Dan du an

Xe cút kít
Dạo này diễn đàn này có vẻ kém trong việc cập nhật thông tin, vụ VietJejet chả thấy một thớt nào là sao nhỉ

thtvuf

Xe điện
Sáng nay em gặp ở cao tốc HP-HN chạy nhu ăn phải cồn và khá ầm ĩ, đảo như rang lạc trên tất cả các làn đường, em giữ lái không dám tráng trứng sợ máy em siu xe bị xước lại được út tiền thì rách .. chuyện ka ka

long.spc

Xe container
Cụ nào hnay sinh nhật mà chẳng may nhà nghèo ko mua dc bánh gato vào đây mà lấy ;))

odaiba

Xe tăng
Ông đi xe đạp nhìn mấy ông xe máy offline là ăn chửi rồi.
Ông đi xe máy nhìn mấy ông 4 bánh off clb là ngứa mắt.
Ông đi 4 bánh nhìn mấy ông siêu xe car passion là nguýt dài rồi.
Nho xanh quá!

bachanhpm

Xe tăng
Ông đi xe đạp nhìn mấy ông xe máy offline là ăn chửi rồi.
Ông đi xe máy nhìn mấy ông 4 bánh off clb là ngứa mắt.
Ông đi 4 bánh nhìn mấy ông siêu xe car passion là nguýt dài rồi.
Nho xanh quá!
Một số có điều kiện thích khoe xe, một số không có điều kiện thích gato. Ai thích gì chơi nấy, quái phải để ý. Bóng có hội thô ráp vẫn có hội, rừng đủ loại chim show vui.

Sat xi

Xe buýt
Có vẻ nhiều cụ ghen tức thật, họ đã chơi mấy con này thì trong chuồng có cả bầy range rover, lx570 lẫn rolls royce rồi chứ đâu phải việc phù hợp hay không mà ý kiến.

Xe2009

Xe tải
Sai chả sai, mấy thằng con nhà giàu đi khoe mẽ hay cái gì mà cổ xúy
Xh bọn giàu còn đầy đâu có khoe xe thế này
em thấy hội này giàu! Và có sức khỏe thực sự.. Ngày nào cũng lái tốc độ cao, đường trường thần kinh tốt.. 1 cá nhân có thể mang xe đi nước khác rong ruổi nhưng 1 đoàn thì khó nên họ đi ở việt nam.. Em cổ súy những đoàn thế này, vì đây là khi họ móc hầu bao ủng hộ kinh tế các địa phương, các cơ sở kinh doanh hỗ trợ đoàn đi.. Nếu họ xả rác, ăn ngủ bừa bãi như phịch thủ thì em sẽ không ủng hộ